PDA

View Full Version : Sợ kết quả âm tính của mình là không chính xác

abc123
11-11-2013, 21:50
Xin chào mọi người
Hồi trước e cũng được anh chị tư vấn về thời gian xét nghiệm của em
e đã làm xét nghiẹm lúc 16 tuần và 17 tuần , kết quả đều âm tính với phương pháp xét nghiệm. Elisa
Nguy cơ của e là quan hề tình dục không an toàn không dùng bao cao su với gmd có hiv
đến ngày hôm, đột nhiên thằng e của em bị sốt, e sợ là kết quả của em không đúng, sợ lây cho em của em quá, Mong mọi người tư vấn em có nên đi xét nghiệm lại không?Cám ơn mọi người

fan2013
11-11-2013, 21:57
Ông này ấm đầu à, con đó có HIV kệ nó, miễn là 16 17 tuần kq âm thì chấp hết, còn HIV chỉ lây qua chỉ yếu đường máu, kim tiêm và mẹ sang con, HIV ko dễ lây vậy đâu . yên tâm đuê

songchungvoi_HIV
11-11-2013, 21:57
Xin chào mọi người
Hồi trước e cũng được anh chị tư vấn về thời gian xét nghiệm của em
e đã làm xét nghiẹm lúc 16 tuần và 17 tuần , kết quả đều âm tính với phương pháp xét nghiệm. Elisa
Nguy cơ của e là quan hề tình dục không an toàn không dùng bao cao su với gmd có hiv
đến ngày hôm, đột nhiên thằng e của em bị sốt, e sợ là kết quả của em không đúng, sợ lây cho em của em quá, Mong mọi người tư vấn em có nên đi xét nghiệm lại không?Cám ơn mọi người
không dùng bao cao su với gmd có hiv ==> bạn dựa vào đâu mà dám khẳng định GMD nhiễm HIV. Kết quả XN = 3 PP Eliza ÂT cho hành vi QHTD không an toàn ở 16 tuần và 17 tuần là chuẩn trên cả chuẩn.

abc123
11-11-2013, 22:01
A hiếu ơi, elisa chứ không phải 3 pp elisa....em xét nghiệm. Ở nhiệt đới tphcm, 60.000đ đó anh hiếu

Tuanmecsedec
11-11-2013, 22:05
Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại,vì không cần thiết,đã được tư vấn rồi.

Thời gian xét nghiệm âm tính như vậy an toàn chưa? (http://www.diendanhiv.vn/threads/2084-Thoi-gian-xet-nghiem-am-tinh-nhu-vay-an-toan-chua)