PDA

View Full Version : em bị nhức đầu.. nhức phần trán

manhlon
15-05-2017, 18:40
Em bị nhức đầu. Toàn nhức ở trán thôi.mà đã đc hơn 1 tháng người vẫn bt. Ko thỉnh thoảng mệt tý. Em ngủ dậy ngồi lên xuống là chóng mặt. Trc đây e có nguy cơ. Giờ em cứ nghĩ trong đầu là bị... mọi người giúp em với. Có phải stress k ạ.? Hay bị làm sao vậy à. Hôm nào e thoải mái .k suy nghĩ thì k bị nhức đầu. Cứ nghĩ ngợi tập trung cao độ là bị. E sợ đó là dấu hiệu nhiễm lắm

Nguyen Ha
15-05-2017, 20:45
Em bị nhức đầu. Toàn nhức ở trán thôi.mà đã đc hơn 1 tháng người vẫn bt. Ko thỉnh thoảng mệt tý. Em ngủ dậy ngồi lên xuống là chóng mặt. Trc đây e có nguy cơ. Giờ em cứ nghĩ trong đầu là bị... mọi người giúp em với. Có phải stress k ạ.? Hay bị làm sao vậy à. Hôm nào e thoải mái .k suy nghĩ thì k bị nhức đầu. Cứ nghĩ ngợi tập trung cao độ là bị. E sợ đó là dấu hiệu nhiễm lắm

100% là do stress.

Tuanmecsedec
16-05-2017, 06:26

Bạn ngồi đứng lên mà bị chóng mặt có thể do bạn bị thiếu máu,bạn có thể ăn uống tẩm bổ vào.Hoặc do bạn quá lo lắng suy nghĩ nhiều cũng gây ra những hiện tượng này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

manhlon
30-05-2017, 10:33
A ơi. Da của em bị 1 chòm đổi màu như thế nỳ là bị làm sao ạ

Tuanmecsedec
30-05-2017, 15:35
A ơi. Da của em bị 1 chòm đổi màu như thế nỳ là bị làm sao ạ

Có thể bạn bị cấn ở đâu đó,bị bầm thôi.Cái này là bình thường thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.