PDA

View Full Version : Máu và HIV

spiderquyen
16-05-2017, 18:02
Hôm nay e có quan hệ nhưng lúc đút tay vô âm đạo móc thì lúc rút ra thì thấy máu, có lẽ cô ấy đang tới ngày kinh. Lúc rút tay ra thì tay đinh máu em quên ko lau e lấy tay đó xé bcs và đeo bcs vô dv . Hành động vậy làm máu đinh vô bcs và dv . Rồi em vẫn quan hệ bình thường rồi vô nhà vệ sinh rữa. Vậy em có bị Hiv ko ạ???

Charles
16-05-2017, 18:51
Hôm nay e có quan hệ nhưng lúc đút tay vô âm đạo móc thì lúc rút ra thì thấy máu, có lẽ cô ấy đang tới ngày kinh. Lúc rút tay ra thì tay đinh máu em quên ko lau e lấy tay đó xé bcs và đeo bcs vô dv . Hành động vậy làm máu đinh vô bcs và dv . Rồi em vẫn quan hệ bình thường rồi vô nhà vệ sinh rữa. Vậy em có bị Hiv ko ạ???

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
16-05-2017, 20:31

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.