PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có sử dụng BCS nhưng về bị sốt

xoiga
16-05-2017, 18:15
Kính gửi các anh chị
Cách đây mấy hôm do say rượu em có quan hệ với GMD, trong quá trình quan hệ BCS không bị rách hay tuột, nhưng cô ấy có kích dục cho em bằng mồm (chỉ mấy cái thôi), em có vết nhiệt miệng, trong lúc dạo đầu có vô tình chạm môi vào âm hộ của GMD (nhưng ko liếm, và âm hộ chưa có nước), sau khi quan hệ do mệt nên em chờ DV xìu xuống mới kéo bao ra.
Hai hôm nay em bị cúm, người bị đaum mệt mỏi, ho, sốt, tiêu chảy và người bốc hỏa em có xem trên mạng thì giống với giai đoạn HIV cửa sổ nên rất stress, các anh chị tư vấn giúp em với ạ :(

Charles
16-05-2017, 18:54
Kính gửi các anh chị
Cách đây mấy hôm do say rượu em có quan hệ với GMD, trong quá trình quan hệ BCS không bị rách hay tuột, nhưng cô ấy có kích dục cho em bằng mồm (chỉ mấy cái thôi), em có vết nhiệt miệng, trong lúc dạo đầu có vô tình chạm môi vào âm hộ của GMD (nhưng ko liếm, và âm hộ chưa có nước), sau khi quan hệ do mệt nên em chờ DV xìu xuống mới kéo bao ra.
Hai hôm nay em bị cúm, người bị đaum mệt mỏi, ho, sốt, tiêu chảy và người bốc hỏa em có xem trên mạng thì giống với giai đoạn HIV cửa sổ nên rất stress, các anh chị tư vấn giúp em với ạ :(

Theo những gì bạn kể, bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

xoiga
16-05-2017, 19:08
em thấy người ta nói nhiều về các triệu chứng thời kỳ HIV cửa sổ trên mạng, vậy đó đều chỉ là võ đoán phải không ạ

Charles
16-05-2017, 19:44
em thấy người ta nói nhiều về các triệu chứng thời kỳ HIV cửa sổ trên mạng, vậy đó đều chỉ là võ đoán phải không ạ

HIV không có triệu chứng đặc trưng, thời kỳ đầu cũng không có biểu hiện gì, và bạn không có nguy cơ thì đừng nghĩ đến triệu chứng làm gì cho mệt người.

Tuanmecsedec
16-05-2017, 20:33
Kính gửi các anh chị
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.