PDA

View Full Version : Rất cần được chia sẽ và tư vấn của mọi người.

Tuấn SG
18-05-2017, 18:29
Cách đây 5 tháng mình phát hiện dương tính. Xét nghiệp thì CD4 có 45 bác sĩ nói gần như giai đoạn cuối vì CD4 quá thấp. Mình đã uống thuống 5 tháng nay. Nghe bác sĩ nói 6 tháng sẽ xét nghiệm lại phải không mọi người? Và chỉ số CD4 có cải thiện không? Mình lo lắng quá. Mong mọi người tư vấn giúp. Mình cần phải sống vì vẫn còn nhiều việc phải làm, còn nhiều trách nhiệm phải gánh vác. Mình không thể đầu hàng thế này được. ????

Tuanmecsedec
18-05-2017, 19:45
Cách đây 5 tháng mình phát hiện dương tính. Xét nghiệp thì CD4 có 45 bác sĩ nói gần như giai đoạn cuối vì CD4 quá thấp. Mình đã uống thuống 5 tháng nay. Nghe bác sĩ nói 6 tháng sẽ xét nghiệm lại phải không mọi người? Và chỉ số CD4 có cải thiện không? Mình lo lắng quá. Mong mọi người tư vấn giúp. Mình cần phải sống vì vẫn còn nhiều việc phải làm, còn nhiều trách nhiệm phải gánh vác. Mình không thể đầu hàng thế này được. ????
Bạn yên tâm nếu đã điều trị thì CD4 sẽ tăng sức khỏe sẽ trở lại bình thường.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Yentamdi
19-05-2017, 13:51

Cố gắng tuân thủ điều trị cd4 sẽ tăng. Cố lên bạn nhé.