PDA

View Full Version : Xét nghiệm giang mai

hivong0801
18-05-2017, 22:15
Anh Tuấn cho em hỏi, giang mai dù giai đoạn nào xét nghiệm máu cũng phát hiện được phải không ạ ? Lần cuối e quan hệ không có biện pháp bảo vệ là cách đây 3 tháng. Em chỉ lo lắng chứ không thấy biểu hiện "săng giang mai" trên cơ thể. Có khi nào ủ bệnh lâu không anh ? Và cho em hỏi thêm phải các bệnh STD khác như lậu, chlamydia,.. thì xét nghiệm máu luôn phải không anh?

phạm nhật tiến
19-05-2017, 01:55
sau nguy cơ 1 tháng là bạn có thể xét nghiệm giang mai được rồi

Tuanmecsedec
19-05-2017, 06:53
Anh Tuấn cho em hỏi, giang mai dù giai đoạn nào xét nghiệm máu cũng phát hiện được phải không ạ ? Lần cuối e quan hệ không có biện pháp bảo vệ là cách đây 3 tháng. Em chỉ lo lắng chứ không thấy biểu hiện "săng giang mai" trên cơ thể. Có khi nào ủ bệnh lâu không anh ? Và cho em hỏi thêm phải các bệnh STD khác như lậu, chlamydia,.. thì xét nghiệm máu luôn phải không anh?

Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết,thời gian của bạn đã được 3 tháng,bây giờ đi xét nghiệm là chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.