PDA

View Full Version : quan hệ có sử dụng baoc ao su và kích dục bằng miệng cũng dùng BCS

lucky
19-05-2017, 20:45
e chào cả nhà. e và bạn gái mới quen có qh .e mới biết được cô ấy làm dịch vụ nên hoai ghê. khi quan hệ cô ấy BJ cho e qua bcs. rồi quan hệ mà ko thay bao. quan hệ xong e rút ra thấy tinh dịch tròn bcs. e đổ nước vào thì ko thấy chảy ra.e sợ châm kim bé nước ko chảy ra dk. lúc cô ấy vừa tâm xong.tay cô ấy ướt đã chạm vào miệng và mặt e.em ko nhớ có chạm vào mắt em không ạ. mọi ng tư vấn giúo e có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
19-05-2017, 20:49
e chào cả nhà. e và bạn gái mới quen có qh .e mới biết được cô ấy làm dịch vụ nên hoai ghê. khi quan hệ cô ấy BJ cho e qua bcs. rồi quan hệ mà ko thay bao. quan hệ xong e rút ra thấy tinh dịch tròn bcs. e đổ nước vào thì ko thấy chảy ra.e sợ châm kim bé nước ko chảy ra dk. lúc cô ấy vừa tâm xong.tay cô ấy ướt đã chạm vào miệng và mặt e.em ko nhớ có chạm vào mắt em không ạ. mọi ng tư vấn giúo e có nguy cơ ko ạ

Ngay cả kích dục bằng miệng bạn cũng dùng bao cao su thì những gì bạn kể là tình dục an toàn trên cả an toàn,bạn hoàn toàn 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
19-05-2017, 20:50
e chào cả nhà. e và bạn gái mới quen có qh .e mới biết được cô ấy làm dịch vụ nên hoai ghê. khi quan hệ cô ấy BJ cho e qua bcs. rồi quan hệ mà ko thay bao. quan hệ xong e rút ra thấy tinh dịch tròn bcs. e đổ nước vào thì ko thấy chảy ra.e sợ châm kim bé nước ko chảy ra dk. lúc cô ấy vừa tâm xong.tay cô ấy ướt đã chạm vào miệng và mặt e.em ko nhớ có chạm vào mắt em không ạ. mọi ng tư vấn giúo e có nguy cơ ko ạ những gì bạn kể không có nguy cơ với hiv
p/s: ngay cả bạn gái mà bạn không tin tưởng thì nên chia tay đi

lucky
19-05-2017, 20:52
Ngay cả kích dục bằng miệng bạn cũng dùng bao cao su thì những gì bạn kể là tình dục an toàn trên cả an toàn,bạn hoàn toàn 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dạ còn tay ướt khi rửa âm đạo rồi quệt vào miệng em a ơi. e ko nhớ quệt vào mắt ko

Tuanmecsedec
19-05-2017, 20:53
dạ còn tay ướt khi rửa âm đạo rồi quệt vào miệng em a ơi. e ko nhớ quệt vào mắt ko

100% không sao bạn.

Charles
19-05-2017, 20:55

Cả quan hệ đường miệng và QHTD bạn đều sử dụng BCS thì bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

lucky
19-05-2017, 21:01
100% không sao bạn.

e cảm ơn a

lucky
19-05-2017, 21:01
Cả quan hệ đường miệng và QHTD bạn đều sử dụng BCS thì bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

em cảm ơn a