PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và dùng lưỡi kích thích ngoài âm đạo

Minhhoang333
20-05-2017, 12:37
Chào tất cả mọi người em tên minh năm nay 25 tuổi, chuyện là ngày 17/5 em có QHTD với 1 GMD và em có sử dụng bcs nhưng lúc đầu trước khi hành sự thì e có dùng lưỡi của mình để kích thích vào âm đạo của GMD chỉ là kích thích bên ngoài âm đạo ko có cho lưỡi sâu vào trong vì sợ e nên cũng dừng ngay hành vi này. Vậy cho em hỏi trường hợp của em có thể nhiễm k ạ??? Bữa giờ e cứ đọc bài trên diễn đàn r có cảm giác hoang mang quá hôm nay e còn lại bị ho nữa chứ :((... và nếu như e muốn XN thì 30 ngày sau mới XN dc phải ko mấy anh? E ở tphcm vậy nếu muốn XN thì ra đâu và chi phí có cao ko ạ?

Tuanmecsedec
20-05-2017, 14:21
Chào tất cả mọi người em tên minh năm nay 25 tuổi, chuyện là ngày 17/5 em có QHTD với 1 GMD và em có sử dụng bcs nhưng lúc đầu trước khi hành sự thì e có dùng lưỡi của mình để kích thích vào âm đạo của GMD chỉ là kích thích bên ngoài âm đạo ko có cho lưỡi sâu vào trong vì sợ e nên cũng dừng ngay hành vi này. Vậy cho em hỏi trường hợp của em có thể nhiễm k ạ??? Bữa giờ e cứ đọc bài trên diễn đàn r có cảm giác hoang mang quá hôm nay e còn lại bị ho nữa chứ :((... và nếu như e muốn XN thì 30 ngày sau mới XN dc phải ko mấy anh? E ở tphcm vậy nếu muốn XN thì ra đâu và chi phí có cao ko ạ?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
20-05-2017, 14:24

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Minhhoang333
20-05-2017, 16:35
Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Dạ tks Truong Xuan, nhưng nếu emaf bị nhiệt miệng thì có sao ko ạ???:zk20155:

Minhhoang333
20-05-2017, 16:36
Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dạ tks anh tuấn nhiều, làm e cứ lo :monkeys16:

Charles
20-05-2017, 17:58

Với HIV thì bạn yên tâm không sao.

Yentamdi
20-05-2017, 19:17

Nhiệt miệng là do cơ thể nóng thôi. Chịu khó uống nhiều nước là đc. Còn hiv thì bạn kô có nguy cơ. Soi mói cơ thể Lz.

Tuanmecsedec
20-05-2017, 19:38

dạ tks anh tuấn nhiều, làm e cứ lo :monkeys16:

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Minhhoang333
21-05-2017, 08:37
Nhiệt miệng là do cơ thể nóng thôi. Chịu khó uống nhiều nước là đc. Còn hiv thì bạn kô có nguy cơ. Soi mói cơ thể Lz.
Mình lần đầu đi mấy cái này, mất kiểm soát bạn ơi :zk20145: lần đầu như lần cuối luôn :zk2055:

Minhhoang333
21-05-2017, 08:40
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Dạ vâng a em cũng thấy bớt lo nhiều r anh cám ơn a nhiều. Mà a tuấn cho e hỏi nếu mà e muốn đi XN thì thời gian bao lâu và XN ở đâu vậy anh? E ở tphcm.

Charles
21-05-2017, 11:29
Dạ vâng a em cũng thấy bớt lo nhiều r anh cám ơn a nhiều. Mà a tuấn cho e hỏi nếu mà e muốn đi XN thì thời gian bao lâu và XN ở đâu vậy anh? E ở tphcm.

Bạn có nguy cơ đâu mà XN?

Tuanmecsedec
21-05-2017, 14:19

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,bạn muốn xét nghiệm sau 4 tuần đến Hòa Hào.

Minhhoang333
22-05-2017, 19:43
Bạn có nguy cơ đâu mà XN?
Dạ tại e tnhiên thấy ng mệt mệt a ạ, đọc thấy mấy triệu chứng e lại stress lại r hay sao ấy
:yoyo11:

Charles
22-05-2017, 19:46
Dạ tại e tnhiên thấy ng mệt mệt a ạ, đọc thấy mấy triệu chứng e lại stress lại r hay sao ấy
:yoyo11:

Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng? Nếu chỉ có XN bạn mới yên tâm thì bạn cứ XN, xét tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.

Minhhoang333
22-05-2017, 19:56
Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng? Nếu chỉ có XN bạn mới yên tâm thì bạn cứ XN, xét tới khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi.
Chắc tại e cứ đọc mấy bài viết về H r lại tưởng tượng ra :monkeys16: mà a Xuan Truong ơi cho e hỏi nếu sau 4 tuần mà XN thì kq có chính xác k anh?

Charles
22-05-2017, 19:58
Chắc tại e cứ đọc mấy bài viết về H r lại tưởng tượng ra :monkeys16: mà a Xuan Truong ơi cho e hỏi nếu sau 4 tuần mà XN thì kq có chính xác k anh?

Nếu hỏi về XN thì 12 tuần mới chính xác 100%.

Tuanmecsedec
22-05-2017, 20:05

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Minhhoang333
22-05-2017, 20:18
:zk2020:
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Dạ cho e xin lỗi anh tuấn nhé tại cứ suy nghĩ lung tung, lại còn bị mệt r sốt ngay lúc này nữa chứ nên e hơi hoang mang tí ạ. 1 lần nữa xl a nhé...