PDA

View Full Version : Bị tuột bao cao su khi rút ra

Lãng quên 89
21-05-2017, 08:44
Tư vấn giúp em : e quan hệ với gmd có dùng bcs.đến lúc gần xuất tinh em vẫn còn thấy bcs.trước luc xuất tinh mấy nhịp em ko để ý có còn bcs hay ko.khi e xuất tinh rồi ,e nhấp thêm mấy nhịp rồi rút dv ra.ko thấy bcs ra cung dv .vay trường hợp của e có nguy cơ bị hiv ko ạ.

Lãng quên 89
21-05-2017, 09:47
Trường hợp của e đã qua 72h r

Charles
21-05-2017, 13:21
Tư vấn giúp em : e quan hệ với gmd có dùng bcs.đến lúc gần xuất tinh em vẫn còn thấy bcs.trước luc xuất tinh mấy nhịp em ko để ý có còn bcs hay ko.khi e xuất tinh rồi ,e nhấp thêm mấy nhịp rồi rút dv ra.ko thấy bcs ra cung dv .vay trường hợp của e có nguy cơ bị hiv ko ạ.

Theo những gì bạn kể cho thấy do bạn xuất tinh xong không rút ra ngay mà còn nhấp thêm vài nhịp nên BCS mới bị tuột, như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
21-05-2017, 14:27

Những gì bạn kể cho thấy bị tuột bao cao su khi rút ra thì không sao.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: admin trả lời giúp em bị tuột bao cao su khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/22820-admin-tra-loi-giup-em-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra. (http://diendanhiv.vn/threads/26811-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: quan hệ với gmd bị tụt bao hoàn toàn khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/25751-quan-he-voi-gmd-bi-tut-bao-hoan-toan-khi-rut-ra)
Chủ đề: bị tuột bao cao su khi rút ra. (http://diendanhiv.vn/threads/26811-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra có nguy cơ không (http://diendanhiv.vn/threads/28504-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-co-nguy-co-khong)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/33981-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra khi qhtd với gmd (http://diendanhiv.vn/threads/34019-Tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-khi-qhtd-voi-gmd)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/33981-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi rút ra có nguy cơ không (http://diendanhiv.vn/threads/28504-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-co-nguy-co-khong)
Chủ đề: lo sợ nhiễm HIV bị tuột bao cao su khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/35313-lo-so-nhiem-HIV-bi-tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra)
Chủ đề: Tuột bao cao su khi rút ra, giúp em với, em hoang mang quá. (http://diendanhiv.vn/threads/36142-Tuot-bao-cao-su-khi-rut-ra-giup-em-voi-em-hoang-mang-qua)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lãng quên 89
21-05-2017, 15:56
Theo những gì bạn kể cho thấy do bạn xuất tinh xong không rút ra ngay mà còn nhấp thêm vài nhịp nên BCS mới bị tuột, như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Vâng.e cám ơn a.
Nhưng ngày thứ 8 sau quan hệ e bị sốt nhẹ.ngay thứ 9 e bị buồn nôn 15 phút. Ngày thứ 10 di ngoai moi dau phan bt ve sau bị di ra nc nhầy.co phải day la triệu chứng sớm cua hiv ko ạ

Lãng quên 89
21-05-2017, 16:00
Dạ cảm ơn a.
Cho e hỏi thêm là mấy nhịp cuối e ko để ý bcs.liệu có bị tuột sâu vao trong ko.khi rút dv ra.e thấy cô gái đó lay bcs ra nhanh lắm. Chua đầy 2 giây

Lãng quên 89
21-05-2017, 16:01
Dạ cảm ơn a.
Cho e hỏi thêm là mấy nhịp cuối e ko để ý bcs.liệu có bị tuột sâu vao trong ko.khi rút dv ra.e thấy cô gái đó lay bcs ra nhanh lắm. Chua đầy 2 giây

Tuanmecsedec
21-05-2017, 16:06
Dạ cảm ơn a.

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
21-05-2017, 17:29
Dạ cảm ơn a.

Như vậy chứng tỏ bao bị tuột khi bạn rút ra thôi. Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Lãng quên 89
21-05-2017, 20:40
Vâng ạ.khi gmd ném bcs xuống đất e thấy bcs giãn dài từ đầu đến cuối. E thấy gmd lau ad 1 cái rất nhanh.còn e bị ướt dv từ đầu đến cuối.e ko kiểm tra bcs co rách không.theo kinh nghiệm của anh thì bcs có rách trong trường hợp này không. Em quan hệ rất nhẹ nhàng vì là lần đầu tiên

Charles
21-05-2017, 20:41
Vâng ạ.khi gmd ném bcs xuống đất e thấy bcs giãn dài từ đầu đến cuối. E thấy gmd lau ad 1 cái rất nhanh.còn e bị ướt dv từ đầu đến cuối.e ko kiểm tra bcs co rách không.theo kinh nghiệm của anh thì bcs có rách trong trường hợp này không. Em quan hệ rất nhẹ nhàng vì là lần đầu tiên

Trường hợp của bạn BCS không bị rách.

Lãng quên 89
21-05-2017, 20:43
Trường hợp của bạn BCS không bị rách.

A có thể giải thích cho e hiểu được không ạ.e cám ơn a rất nhiều

Charles
21-05-2017, 20:45
A có thể giải thích cho e hiểu được không ạ.e cám ơn a rất nhiều

Nếu BCS bị rách sẽ sách lòi đầu DV ra luôn, khi quan hệ bạn nhịp thì BCS sẽ cuốn ngược về gốc DV chứ không tuột ra như vậy.

Tuanmecsedec
21-05-2017, 20:53

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Lãng quên 89
21-05-2017, 20:54
Nếu BCS bị rách sẽ sách lòi đầu DV ra luôn, khi quan hệ bạn nhịp thì BCS sẽ cuốn ngược về gốc DV chứ không tuột ra như vậy.

Vâng.e hiểu rồi.vì là lần đầu tiên.nên e không có kinh nghiệm.e hi vọng mình sẽ ko co nguy cơ.và e xin chừa luôn.e bị mất ăn mất ngủ gần 3 tuần rồi.e cám ơn a đã giải thích cho e hiểu nhé

Lãng quên 89
21-05-2017, 21:01
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Vâng.e cám ơn a.a giải thích thêm cho e hiểu hơn được không ạ

Tuanmecsedec
21-05-2017, 21:06
Vâng.e cám ơn a.a giải thích thêm cho e hiểu hơn được không ạ

Smod Truong Xuan đã giải thích cho bạn rõ ràng rồi.

Lãng quên 89
21-05-2017, 21:13
Vâng thế còn mấy cái triệu chứng ở tuần thứ hai sau khi quan hệ.ngày thứ 8 bị sốt nhẹ.ngày thứ 9 buồn nôn 10 phút.ngày thứ 10 bị đi ngoài ban đầu phân bt về sau có nước nhầy.konlien quan đến hiv phải không các a.

Charles
21-05-2017, 21:18
Vâng thế còn mấy cái triệu chứng ở tuần thứ hai sau khi quan hệ.ngày thứ 8 bị sốt nhẹ.ngày thứ 9 buồn nôn 10 phút.ngày thứ 10 bị đi ngoài ban đầu phân bt về sau có nước nhầy.konlien quan đến hiv phải không các a.

Đó chỉ là mấy bệnh thông thường, bạn nghĩ đó là triệu chứng thôi.

Lãng quên 89
28-05-2017, 20:21
E thực sự rất là sợ bị hiv các a ạ....lúc nào e cũng nghĩ về nó.e lại mới bị đau cơ.đau khớp 2 hôm rồi tự khỏi.tuần trước bị ốm 1 hôm rồi cứ bi giật mình nữa.

Nguyen Ha
28-05-2017, 20:27
E thực sự rất là sợ bị hiv các a ạ....lúc nào e cũng nghĩ về nó.e lại mới bị đau cơ.đau khớp 2 hôm rồi tự khỏi.tuần trước bị ốm 1 hôm rồi cứ bi giật mình nữa.

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, đọc lại đi.

Lãng quên 89
28-05-2017, 20:45
Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, đọc lại đi.

Vâng.e cam ơn chị.co lẽ e bị stress nặng r.e ko dám đủ can đảm để đi xét nghiệm.

Nguyen Ha
28-05-2017, 20:57
Vâng.e cam ơn chị.co lẽ e bị stress nặng r.e ko dám đủ can đảm để đi xét nghiệm.

Yên tâm không cần xét nghiệm.

Lãng quên 89
28-05-2017, 21:02
Yên tâm không cần xét nghiệm.

Vang ạ.chị cho e hỏi tế nhị 1 chút là : mấy nhịp cuối e ko để ý bcs.vậy em quan hệ cứ nhịp trong ad gmd.liệu bcs có tuột hẳn ra bên ngoài ad ko ạ.

Charles
28-05-2017, 21:22
Vang ạ.chị cho e hỏi tế nhị 1 chút là : mấy nhịp cuối e ko để ý bcs.vậy em quan hệ cứ nhịp trong ad gmd.liệu bcs có tuột hẳn ra bên ngoài ad ko ạ.

Nếu trong khi bạn đang nhịp mà BCS tuột hẳn ra thì do lực đẩy của DV BCS sẽ chui sâu trong AD, khi đó bạn rút DV ra bao sẽ không theo ra như vậy. Trường hợp bạn đã được tư vấn thì yên tâm đi.

Lãng quên 89
28-05-2017, 21:31
Nếu trong khi bạn đang nhịp mà BCS tuột hẳn ra thì do lực đẩy của DV BCS sẽ chui sâu trong AD, khi đó bạn rút DV ra bao sẽ không theo ra như vậy. Trường hợp bạn đã được tư vấn thì yên tâm đi.

Vâng.cam ơn.day là tuột vào trong ad,vấn đề đó thì e hiểu rồi .ý của e là tuột ra ngoài,ra khỏi ad ấy ạ.e biết minh ko co nguy cơ.nhưng vì e muốn hiểu biết thêm 1 chút nên e muốn hỏi thêm thui ạ.

Charles
28-05-2017, 21:37
Vâng.cam ơn.day là tuột vào trong ad,vấn đề đó thì e hiểu rồi .ý của e là tuột ra ngoài,ra khỏi ad ấy ạ.e biết minh ko co nguy cơ.nhưng vì e muốn hiểu biết thêm 1 chút nên e muốn hỏi thêm thui ạ.

Bạn đang nhịp thì làm sao bao tuột rơi ra ngoài được ?

Lãng quên 89
28-05-2017, 21:54
Bạn đang nhịp thì làm sao bao tuột rơi ra ngoài được ?

Vâng.e biết rồi.e cám ơn các anh,các chị rất nhiều nha.
Hjhj bjo e bị triệu chứng gì đi chăng nữa cũng không liên quan đến hiv phải không a.
E đỡ phải suy nghĩ,lo lắng nhiều

Charles
28-05-2017, 21:56
Vâng.e biết rồi.e cám ơn các anh,các chị rất nhiều nha.
Hjhj bjo e bị triệu chứng gì đi chăng nữa cũng không liên quan đến hiv phải không a.
E đỡ phải suy nghĩ,lo lắng nhiều

HIV không có triệu chứng đặc trưng, thời kỳ đầu cũng không có biểu hiện nào cả. Và bạn không có nguy cơ nên đừng cố tìm triệu chứng để gán tội cho HIV nữa.

Lãng quên 89
28-05-2017, 22:00
Vâng.e biết rồi ạ.tại e quá lo lắng thui ạ.
E cám ơn a trường xuân và các anh chị rất nhiều vì đã tư vấn cho e ạ

Tuanmecsedec
29-05-2017, 07:34

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Lãng quên 89
29-05-2017, 15:07
Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Vâng.a tuấn ơi.e bjo nhớ lại thấy sợ.cách đây 3 đến 4 năm cô gái đấm lưng quan hệ bằng tay cho e.dv cua e bị rách 1 ít da ở phía dưới.ko biết e có bị hiv ko.

Tuanmecsedec
29-05-2017, 15:15
Vâng.a tuấn ơi.e bjo nhớ lại thấy sợ.cách đây 3 đến 4 năm cô gái đấm lưng quan hệ bằng tay cho e.dv cua e bị rách 1 ít da ở phía dưới.ko biết e có bị hiv ko.

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn trong mọi tình huống bạn.

Lãng quên 89
29-05-2017, 15:17
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn trong mọi tình huống bạn.

Nhưng em bị rách 1 ít da quy đầu ở phía dưới a tuấn ạ.về nhà e mới biết

Tuanmecsedec
29-05-2017, 15:18
Nhưng em bị rách 1 ít da quy đầu ở phía dưới a tuấn ạ.về nhà e mới biết
Cho dù dương vật của bạn có gãy làm đôi thì cũng không có nguy cơ.

Lãng quên 89
29-05-2017, 15:23
Cho dù dương vật của bạn có gãy làm đôi thì cũng không có nguy cơ.

Nhưng đó là vết thương hở mà anh.e sợ bị lây nhiễm hiv

Tuanmecsedec
29-05-2017, 15:36
Nhưng đó là vết thương hở mà anh.e sợ bị lây nhiễm hiv

Bạn đặt câu hỏi chỉ cần biết câu tư vấn của ban quản trị là như thế nào,bạn đừng có kiểu NHƯNG NHỤY ở đây.Nếu cảm thấy am hiểu thì tự mình giải quyết đừng lên đây hỏi làm gì.

Lãng quên 89
29-05-2017, 15:54
Bạn đặt câu hỏi chỉ cần biết câu tư vấn của ban quản trị là như thế nào,bạn đừng có kiểu NHƯNG NHỤY ở đây.Nếu cảm thấy am hiểu thì tự mình giải quyết đừng lên đây hỏi làm gì.

Vâng. E cám ơn a tuấn.e luôn tin tưởng những điều a đã tư vấn cho e...e ko phải lo nữa.e cám ơn các a rất nhiều ạ.e chúc cho diễn đàn ngày một phát triển ạ.

Lãng quên 89
11-06-2017, 18:27

E vẫn ko hiểu dc 3 đến 4 nhịp cuối,đến lúc xuất tinh r nó như thế nào.e chỉ chú ý từ đầu đến lúc trước lúc gần xuất tinh mấy nhịp vẫn còn thấy vòng chun bcs.rồi mấy nhịp cuối e xuất tinh. Rồi đày thêm vài nhịp nữa.e rút dv ra ko thay bcs.r e quay sang nhin gmd,e da thay bcs o dưới sàn nhà r.sự việc diễn ra rất nhanh.bây giờ e nghĩ lại e thấy rất la sợ.

Charles
11-06-2017, 18:47
E vẫn ko hiểu dc 3 đến 4 nhịp cuối,đến lúc xuất tinh r nó như thế nào.e chỉ chú ý từ đầu đến lúc trước lúc gần xuất tinh mấy nhịp vẫn còn thấy vòng chun bcs.rồi mấy nhịp cuối e xuất tinh. Rồi đày thêm vài nhịp nữa.e rút dv ra ko thay bcs.r e quay sang nhin gmd,e da thay bcs o dưới sàn nhà r.sự việc diễn ra rất nhanh.bây giờ e nghĩ lại e thấy rất la sợ.

Như vậy chứng tỏ khi bạn rút ra BCS mới tuột theo ra.

Lãng quên 89
11-06-2017, 19:05
Như vậy chứng tỏ khi bạn rút ra BCS mới tuột theo ra.

Gmd bảo với e la a mua bcs hơi lỏng một chút.ko biết có sao ko.
A cho e hỏi là có phải bcs bị tuột mà không lấy tay móc dc bcs ra thì mới có nguy cơ ah a.

Charles
11-06-2017, 20:08
A cho e hỏi là có phải bcs bị tuột mà không lấy tay móc dc bcs ra thì mới có nguy cơ ah a.

Khi nào BCS tuột mà bạn không biết vẫn quan hệ tiếp, xong trận mới biết thì có nguy cơ.

Lãng quên 89
11-06-2017, 20:14
Khi nào BCS tuột mà bạn không biết vẫn quan hệ tiếp, xong trận mới biết thì có nguy cơ.

Vậy thi e hoang mang với mấy nhip cuoi r đay.vi e ko đẻ ý tới.

Charles
11-06-2017, 20:24

Thế này nhé: Bạn nhớ tới tận lúc chuẩn bị xuất tinh BCS vẫn chưa tuột, khi rút ra bạn thấy tinh dịch có trong BCS chứng tỏ khi bạn xuất BCS vẫn chưa tuột, vì nếu bao tuột thì bạn đã xuất vào trong AD rồi.

Trường hợp bạn Truong Xuan khẳng định một lần nữa không có nguy cơ, kể cả BCS tuột hẳn trong mấy nhịp cuối cũng không có nguy cơ.

Lãng quên 89
11-06-2017, 20:29
Thế này nhé: Bạn nhớ tới tận lúc chuẩn bị xuất tinh BCS vẫn chưa tuột, khi rút ra bạn thấy tinh dịch có trong BCS chứng tỏ khi bạn xuất BCS vẫn chưa tuột, vì nếu bao tuột thì bạn đã xuất vào trong AD rồi.

Trường hợp bạn Truong Xuan khẳng định một lần nữa không có nguy cơ, kể cả BCS tuột hẳn trong mấy nhịp cuối cũng không có nguy cơ.
Vâng e cám ơn a.

Tuanmecsedec
11-06-2017, 20:40

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Lãng quên 89
13-06-2017, 12:55
Các a tư vấn giúp e kết quả HIV Combi pt ở tuần thứ 6 (43 ngày):bệnh viện ĐK MEDLATEC
Kết quả : 0.264
Đơn vị : COI
Chỉ số bt: <1.0
Ghi chú : âm tính
Cho e hoi đây có phải la xét nghiệm compo ko.
Và kết quả như vậy e đã yên tâm chưa.có cần phải xét nghiệm lại nữa không

Tuanmecsedec
13-06-2017, 14:17
Các a tư vấn giúp e kết quả HIV Combi pt ở tuần thứ 6 (43 ngày):bệnh viện ĐK MEDLATEC
Kết quả : 0.264
Đơn vị : COI
Chỉ số bt: <1.0
Ghi chú : âm tính
Cho e hoi đây có phải la xét nghiệm compo ko.
Và kết quả như vậy e đã yên tâm chưa.có cần phải xét nghiệm lại nữa không

HIV Combi PT tức là phương pháp xét nghiệm kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể (HIV Ag/Ab) tức là Combo.

Kết quả hôm nay của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Lãng quên 89
13-06-2017, 14:30
E cam on a rất nhiều trong thời gian qua.e chuc a và gia đình luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn

Lãng quên 89
13-06-2017, 19:10
HIV Combi PT tức là phương pháp xét nghiệm kết hợp tìm kháng nguyên và kháng thể (HIV Ag/Ab) tức là Combo.

Kết quả hôm nay của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

E nhờ cac a tư vấn lần cuối. HIV Combi Pt (cobas). Đo la gi ạ.sao lai co chữ cobas ạ

Tuanmecsedec
13-06-2017, 19:42
E nhờ cac a tư vấn lần cuối. HIV Combi Pt (cobas). Đo la gi ạ.sao lai co chữ cobas ạ

Là phương pháp Elisa.Phương pháp xét COBAS 6000/ECLIA là kỹ thuật nghiệm kỹ thuật miễn dịch hóa phát quang (ECLIA) trên hệ thống Cobas 6000 hoặc 8000 (Elecsys) với độ nhạy và độ đặc hiệu cao.Tìm kháng thể là kháng nguyên.

Là xét nghiệm theo phương pháp mới nhất hiện nay, sử dụng nguyên lý miễn dịch điện hóa phát quang trên hệ thống COBAS của ROCHE có thể phát hiện trong huyết thanh (trong máu) đồng thời kháng thể chống lại virus HIV và kháng nguyên P24 (một thành phần trong cấu tạo lõi của virus HIV) cho phép phát hiện sự có mặt của virus HIV sớm nhất có thể hiện nay (khoảng từ 28 ngày trở ra) trong cơ thể người.

Lãng quên 89
13-06-2017, 19:45
Là phương pháp Elisa.Phương pháp xét COBAS 6000/ECLIA là kỹ thuật nghiệm kỹ thuật miễn dịch hóa phát quang (ECLIA) trên hệ thống Cobas 6000 hoặc 8000 (Elecsys) với độ nhạy và độ đặc hiệu cao.Tìm kháng thể là kháng nguyên.

Là xét nghiệm theo phương pháp mới nhất hiện nay, sử dụng nguyên lý miễn dịch điện hóa phát quang trên hệ thống COBAS của ROCHE có thể phát hiện trong huyết thanh (trong máu) đồng thời kháng thể chống lại virus HIV và kháng nguyên P24 (một thành phần trong cấu tạo lõi của virus HIV) cho phép phát hiện sự có mặt của virus HIV sớm nhất có thể hiện nay (khoảng từ 28 ngày trở ra) trong cơ thể người.

Vâng .vậy la combo r phải ko a.e xét nghiệm ngày thu 43 la chốt ok luôn rồi chứ a

Tuanmecsedec
13-06-2017, 19:50
Vâng .vậy la combo r phải ko a.e xét nghiệm ngày thu 43 la chốt ok luôn rồi chứ a

Ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

Charles
13-06-2017, 20:06

Chốt hay không là do bạn, trường hợp của bạn đã được BQT tư vấn rõ ràng rồi.

Lãng quên 89
13-06-2017, 20:49
Chốt hay không là do bạn, trường hợp của bạn đã được BQT tư vấn rõ ràng rồi.

E chỉ muốn biết HIV combi pt (cobas) co phai la xét nghiệm combo ko thui.
Vi có chữ cobas nen ko ko biết co phải la combo ko.e xet nghiem ở medlatec a trường xuan ah.nếu dung la combo.e yen tam luôn

Charles
13-06-2017, 20:51
Vi có chữ cobas nen ko ko biết co phải la combo ko.e xet nghiem ở medlatec a trường xuan ah.nếu dung la combo.e yen tam luôn

Combo PT và Combo là một, chỉ khác nhau thuật ngữ gọi.

Tuanmecsedec
13-06-2017, 20:51

Tuanmecsedec đã giải thích ở trên là Combo rồi.

Lãng quên 89
05-09-2017, 18:25
E xin các anh chị bqt tư vấn giúp em:
Bị tuột bcs như trường hợp của e .có bị lây bệnh xã hội ko ạ.
Từ nguy cơ này. 4 thang nay e ko quan hệ với gmd.ko quan hệ đường miệng bao giờ.
Vậy mà hn tự nhiên e phát hiện ở gần rãnh dương vật phía dưới nổi 4 hột đỏ.ko ngứa. Ko đau
E lo lắng ko biết có bị sùi mào gà.hay la giang mai ko.

Charles
05-09-2017, 19:27
Từ nguy cơ này. 4 thang nay e ko quan hệ với gmd.ko quan hệ đường miệng bao giờ.
Vậy mà hn tự nhiên e phát hiện ở gần rãnh dương vật phía dưới nổi 4 hột đỏ.ko ngứa. Ko đau

Đó không phải SMG đâu bạn.

Tuanmecsedec
06-09-2017, 15:02

Không phải sùi mào gà đâu bạn.