PDA

View Full Version : da nổi các vết ngứa và giống hệt như vết muỗi đốt nhưng không phải do muỗi đốt..

123456789@
22-05-2017, 18:35
E năm nay 16tuổi..Chuyện là đầu tháng 5 vừa rồi e có hôn một bạn trai..nhưg trong khi hôn thì e lại bị chảy máu chân răng.. khôg biết em có bị nhiễm HIV khôg.. em hay bị đi cầu lỏng.. ngứa ngoài da mà không biết có phải phát ban không.. e có đọc trên mạng.. 50% bệnh nhân ở giai đọan đầu đều phát ban đỏ ngoài da...nhờ bác sĩ xem xét và cho e lời khuyên.. da e nổi những vết hệt bết muỗi đốt.. ngứa.. e gãi sau 1 chút sau thì lặng dần và không ngứa nữa.. không biết đó có phải ban không ạ.. da tay e còn bị đỏ và ngứa, mẹ e bảo là nổi sẩy..
e ngi ngờ bạn trai e bị nhiễm hiv ạ..
E hoang mang qá.. mong bác sĩ giúp đỡ

phạm nhật tiến
22-05-2017, 19:23
hôn không có nguy cơ với hiv vì trong nước bọt không có hiv để lây nhiễm được

Charles
22-05-2017, 19:37
E năm nay 16tuổi..Chuyện là đầu tháng 5 vừa rồi e có hôn một bạn trai..nhưg trong khi hôn thì e lại bị chảy máu chân răng.. khôg biết em có bị nhiễm HIV khôg.. em hay bị đi cầu lỏng.. ngứa ngoài da mà không biết có phải phát ban không.. e có đọc trên mạng.. 50% bệnh nhân ở giai đọan đầu đều phát ban đỏ ngoài da...nhờ bác sĩ xem xét và cho e lời khuyên.. da e nổi những vết hệt bết muỗi đốt.. ngứa.. e gãi sau 1 chút sau thì lặng dần và không ngứa nữa.. không biết đó có phải ban không ạ.. da tay e còn bị đỏ và ngứa, mẹ e bảo là nổi sẩy..
e ngi ngờ bạn trai e bị nhiễm hiv ạ..
E hoang mang qá.. mong bác sĩ giúp đỡ

Bạn đã được tư vấn trong chủ đề này, nếu còn thắc mắc bạn post tiếp bài vào đó nhé.

Chủ đề: helppppp... hôn sâu khi chân răng chảy máu có bị lây hiv không ạ?? (http://diendanhiv.vn/threads/51992-helppppp-hon-sau-khi-chan-rang-chay-mau-co-bi-lay-hiv-khong-a)