PDA

View Full Version : Làm ơn!!! Em bị làm sao đây ạ! Huhu

Binluck123
24-05-2017, 02:15
Em bị mọc mấy cái mụn bí li ti như ảnh. Thi thoảng có lúc ngứa. Có khi tuần trời mới ngứa.
Ngày xưa cách đây một hai năm cũng nổi 1mụn xong sau đó em nặn. Từ đó tới nay giờ nó mọc 3 cái. Mới nặn 1 cái.
Xin cho em biết em bị làm sao ạ! Em đã từng quan hệ và massage bằng miệng ở quán ạ! :((

Charles
24-05-2017, 06:50
Em bị mọc mấy cái mụn bí li ti như ảnh. Thi thoảng có lúc ngứa. Có khi tuần trời mới ngứa.
Ngày xưa cách đây một hai năm cũng nổi 1mụn xong sau đó em nặn. Từ đó tới nay giờ nó mọc 3 cái. Mới nặn 1 cái.
Xin cho em biết em bị làm sao ạ! Em đã từng quan hệ và massage bằng miệng ở quán ạ! :((

Bạn nên đi khám bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Tuanmecsedec
24-05-2017, 06:52

Bạn không nên tái mái mà nặn bậy sẽ nhiễm trùng,chứ trên vành đầu khất bạn đó là gai sinh dục.Còn mấy mụn kia bình thường thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Binluck123
24-05-2017, 13:49
Huhu. Cảm ơn các bác! Chắc em phải đi khám thôi. Xin cho em hỏi phí khám bộ phận sinh dục là bao nhiêu với ạ. Để em lo tiền vì em chưa đi làm. :(

Charles
24-05-2017, 16:17
Huhu. Cảm ơn các bác! Chắc em phải đi khám thôi. Xin cho em hỏi phí khám bộ phận sinh dục là bao nhiêu với ạ. Để em lo tiền vì em chưa đi làm. :(

Tiền khám thì không nhiều lắm, chỉ khoảng 100>200. Nếu có bệnh gì thì tiền thuốc mới nhiều thôi bạn.

Binluck123
25-05-2017, 01:52
Dạ cảm ơn bác! Bác cho em hỏi thêm là nên khám ở đâu thì uy tín ạ. Chứ giờ mấy bệnh liên quan đến bộ phận nhạy cảm này hay bị hét tiền nhiều lắm ạ!

Tuanmecsedec
25-05-2017, 06:19
Dạ cảm ơn bác! Bác cho em hỏi thêm là nên khám ở đâu thì uy tín ạ. Chứ giờ mấy bệnh liên quan đến bộ phận nhạy cảm này hay bị hét tiền nhiều lắm ạ!

Bạn đến bệnh viện Da Liễu TW.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
25-05-2017, 06:45

Bạn đến Bệnh viện Da liễu Trung ương.

lamlaicuocdoi68
27-05-2017, 11:36
Vào thẳng da liễu để khám bạn nhé, cần tránh các nơi linh tinh nó tư vấn linh tinh lại làm cho bạn càng thêm hoang mang lo lắng, đây là kinh nghiệm của chính mình nên mình khuyên bạn