PDA

View Full Version : Stress nặng: đeo Lens sợ tinh dịch bắn vào mắt không biết.

nguquathichetdi
26-05-2017, 13:18
Anh Truong Xuan thân mến! Trước khi anh khóa chủ đề này hy vọng anh hãy đọc hết topic em.
Anh bảo diễn đàn đã tư vấn cho em nhiều rồi, bảo em không tin thì đừng hỏi.
Xin thưa, em có bảo là em không tin chưa hả anh? Đúng, diễn đàn đã tư vấn cho em nhiều, nhưng lần này em muốn bổ sung là "em có đeo Lens" Trước đây em không hỏi nên bây giờ em hỏi lại. Cùng là một trường hợp nhưng nếu mình thay đổi vấn đề thì nó sẽ khác.
Mọi người cứ thử đeo lens rồi lấy tay chạm vào tròng đen xem, không thốn không đau không cộm tí nào.
Em lập đi lập lại nhiều nick chỉ vì muốn hỏi về việc em đeo lens như thế. Thay vì anh chị cứ khóa liên tiếp thì em vẫn tạo liên tiếp, chẳng phải mất thời gian sau.
Tại sao các ac không trả lời, em chỉ cần câu trả lời là có nguy cơ hay không có nguy cơ.
Và xin đừng ai bảo là tư vấn rồi mời đọc lại nữa ạ, trước đây em không hề đề cập đến việc em đeo Lens 24/24, không hiểu sao cứ bảo tư vấn rồi, diễn đàn thú vị thật

phạm nhật tiến
26-05-2017, 15:36
Anh Truong Xuan thân mến! Trước khi anh khóa chủ đề này hy vọng anh hãy đọc hết topic em.
Xin thưa, em có bảo là em không tin chưa hả anh? Đúng, diễn đàn đã tư vấn cho em nhiều, nhưng lần này em muốn bổ sung là "em có đeo Lens" Trước đây em không hỏi nên bây giờ em hỏi lại. Cùng là một trường hợp nhưng nếu mình thay đổi vấn đề thì nó sẽ khác.
Mọi người cứ thử đeo lens rồi lấy tay chạm vào tròng đen xem, không thốn không đau không cộm tí nào.
Em lập đi lập lại nhiều nick chỉ vì muốn hỏi về việc em đeo lens như thế. Thay vì anh chị cứ khóa liên tiếp thì em vẫn tạo liên tiếp, chẳng phải mất thời gian sau.
Tại sao các ac không trả lời, em chỉ cần câu trả lời là có nguy cơ hay không có nguy cơ.
Và xin đừng ai bảo là tư vấn rồi mời đọc lại nữa ạ, trước đây em không hề đề cập đến việc em đeo Lens 24/24, không hiểu sao cứ bảo tư vấn rồi, diễn đàn thú vị thậtbạn là thành viên SIÊU hoang tưởng có 1 câu hỏi
mà tạo tới 5 chủ đề để hỏi tất cả đã được tư vấn là không có nguy cơ rồi
bạn tỏ thái độ bực bội là sao không có 1 chút tôn trọng BQT bạn khô tin thì bạn có thể hỏi diễn đàn khác và đi xét nghiệm hiv lun đi đừng tạo chủ đề vớ vẫn nữa
dù bạn có đeo lens thì cũng không có nguy cơ ok

phạm nhật tiến
26-05-2017, 15:42
diễn đàn đã trả lời 22 câu không có nguy cơ trong 5 chủ đề bạn tạo rồi đấy lo mà đọc lại đi

Charles
26-05-2017, 17:37
Và xin đừng ai bảo là tư vấn rồi mời đọc lại nữa ạ, trước đây em không hề đề cập đến việc em đeo Lens 24/24, không hiểu sao cứ bảo tư vấn rồi, diễn đàn thú vị thật

Truong Xuan sẽ tư vấn cho bạn lần cuối cùng, nếu bạn vẫn cố tình không chịu hiểu thì cũng hết thuốc chữa.

Trường hợp của bạn chỉ lo lắng suy diễn không có nguy cơ, vì tinh dịch ở dạng đặc, không phải như nước mà dễ bắn ra giọt nhỏ li ti, nếu bắn vào mắt sẽ bắn nhiều, dù bạn không cảm nhận được cũng sẽ thấy ngay, sẽ rất vướng víu khó chịu.

nguquathichetdi
29-05-2017, 10:41
Anh ơi cho dù em có đeo lens thì cũng nhận biết được hả anh? Tại đeo lens vô, em thấy khi bụi dính vào lens hoặc gèn dính vào mà cũng bình thường à không cộm. Tinh trùng thì có giọt đặt, có giọt li ti. Nên em mới sợ có giọt li ti nào đấy bắn trúng, còn giọt đặc thì xuống đất.
Dù em đeo lens cũng không có sao hết phải không anh?

lamlaicuocdoi68
29-05-2017, 10:54
Sợ thì đi XN mà giải tỏa tâm lý đi bạn, chứ mọi người đã tư vấn cả rồi, bạn càng hỏi thêm càng rối, mình cũng đang nằm trong tình trạng lo lắng có nguy cơ như bạn, anh chị diễn đàn cũng đã tư vấn mình an toàn, tuy nhiên mình cũng có lo lắng nên mình hiểu tâm lý của bạn, cách tốt nhất của bạn bây giờ là: 1. Đi xét nghiệm. 2. Đừng ở 1 mình cho lo lắng, đi chơi, đi du lịch hay làm việc gì đó cho thoải mái đi 3. Đừng cố tìm thêm thông tin nữa, càng nhiều thông tin trái chiều càng dở, càng làm bạn thêm lo lắng . Các vấn đề về stress sẽ càng đánh gục bạn, bỏ qua và bước đi đi nào. Mình cũng đã xét nghiệm được 3 lần: 26 ngày, 45 ngày, 55 ngày và đang chờ ngày 84 xét nghiệm chốt nè, giờ mình vẫn ngồi đây, tham vấn cùng diễn đàn, làm việc, vui chơi, nhậu với bạn bè,.....Cố lên nào

nguquathichetdi
29-05-2017, 11:49
Hic mình cảm ơn bạn rất rất nhiều.
Trường hợp của mình nghe qua đúng là hơi phi lý, cũng có thể mình bị hoang tưởng hay bị thần kinh như ac nói. Nhưng thật sự mình lo lắm, cái đầu của mình không nghe lời mình, từ một vấn đề mà mình có thể suy ra cả con quái vật, nhưng mình không biết phải làm sao để giải tỏa.
Mình đeo lens, bụi nó dính vào lens mình không đau, nên mình nghỉ tinh trùng dính vào Lens chắc mình cũng không biết đâu

Nguyen Ha
29-05-2017, 11:57
Trường hợp của mình nghe qua đúng là hơi phi lý, cũng có thể mình bị hoang tưởng hay bị thần kinh như ac nói. Nhưng thật sự mình lo lắm, cái đầu của mình không nghe lời mình, từ một vấn đề mà mình có thể suy ra cả con quái vật, nhưng mình không biết phải làm sao để giải tỏa.
Mình đeo lens, bụi nó dính vào lens mình không đau, nên mình nghỉ tinh trùng dính vào Lens chắc mình cũng không biết đâu
Đi khám bs tâm lý đi bạn. Chứ cứ con kiến biến thành con voi, một vấn đề suy diễn ra con quái vật này mệt lắm.

nguquathichetdi
29-05-2017, 13:07
Mà chị Hà ơi vấn đề của em không có nguy cơ phải không chị? Em an toàn phải không chị

Nguyen Ha
29-05-2017, 13:08
Mà chị Hà ơi vấn đề của em không có nguy cơ phải không chị? Em an toàn phải không chị

100% không có nguy cơ.

nguquathichetdi
29-05-2017, 13:44
Kể cả đeo Lens luôn hả chị Hà?

Charles
29-05-2017, 14:52
Kể cả đeo Lens luôn hả chị Hà?

Truong Xuan khẳng định lần cuối trường hợp bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-05-2017, 15:12

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguquathichetdi
03-06-2017, 23:17
Anh ơi em làm tình với bạn kia, môi ngoài bạn ấy bị lỡ, rướm máu, em có cạ cạ mặt em vào mặt bạn ấy, kiểu khiêu gợi ấy, và vô tình mắt em cạ trúng chỗ rướm máu luôn, thế có sao không anh

Tuanmecsedec
04-06-2017, 06:09
Anh ơi em làm tình với bạn kia, môi ngoài bạn ấy bị lỡ, rướm máu, em có cạ cạ mặt em vào mặt bạn ấy, kiểu khiêu gợi ấy, và vô tình mắt em cạ trúng chỗ rướm máu luôn, thế có sao không anh

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguquathichetdi
04-06-2017, 10:19
Anh ơi mắt em cạ trúng chỗ đấy thì máu từ vết đấy dính vô mắt rồi vẫn không sao hả a chị

phạm nhật tiến
04-06-2017, 10:25
Anh ơi mắt em cạ trúng chỗ đấy thì máu từ vết đấy dính vô mắt rồi vẫn không sao hả a chị
vẫn không sao lun

Tuanmecsedec
04-06-2017, 21:05

Không sao bạn,vì bạn có cạ thì giác quan mắt sẽ nhắm ghiền lại mà.

nguquathichetdi
07-06-2017, 18:36
Huhu anh chị ơi em không nhớ là lúc đấy em nhắm hay mở mắt nữa tại mắt em đeo Lens nên nó giảm đi độ nhạy cảm rồi

Tuanmecsedec
07-06-2017, 19:33
Huhu anh chị ơi em không nhớ là lúc đấy em nhắm hay mở mắt nữa tại mắt em đeo Lens nên nó giảm đi độ nhạy cảm rồi

Có lẽ bạn nên đi gặp Bác Sĩ khoa thần kinh tâm lý.Còn ở đây thì :

http://1.bp.blogspot.com/-S5Byw_Ml4Ko/UAz5iZPos7I/AAAAAAAAHsw/vJ3eYMPlbq8/s1600/dophuquy.com_24.gif

nguquathichetdi
07-06-2017, 19:40
Ý anh là trí nhớ em có vấn đề nên em không nhớ phải không anh

Tuanmecsedec
07-06-2017, 19:50
Bạn đang bị hoang tưởng lo sợ HIV thôi,bạn đã được tư vấn nhiều rồi.Bạn nên đi khám thần kinh đi.

phạm nhật tiến
07-06-2017, 20:13
bạn đúng là "chưa thấy quan tài chưa đổ lệ " đã sợ hiv rồi mà còn thích làm chuyện tào lao rồi lên đây lo lắng

chotoi1cohoi
08-06-2017, 00:46
ko sao nhé bạn, mình cũng bị trường hợp giống bạn nhưng đi xn ko làm sao cả :)

nguquathichetdi
14-06-2017, 00:26
Ac ơi mắt em mới vừa nhấn mí mắt hồi chiều. Đến tối thì em Os cho một anh...ac cho e hỏi trong lúc cạ cạ mặt lên dv.. nếu tinh dịch bị dính trực tiếp vào vết thương thì có phải đã bị lây không ạ

phạm nhật tiến
14-06-2017, 00:36
Ac ơi mắt em mới vừa nhấn mí mắt hồi chiều. Đến tối thì em Os cho một anh...ac cho e hỏi trong lúc cạ cạ mặt lên dv.. nếu tinh dịch bị dính trực tiếp vào vết thương thì có phải đã bị lây không ạ
vết thương hở là vết thương đang chảy máu thì mới lây được nếu không còn chảy máu thì không phải vết thương hở thì không lây nhiễm được nên bạn an tâm đi

nguquathichetdi
14-06-2017, 01:26
Lỡ lúc em os vết thương bi động chảy máu r sao ạ

Charles
14-06-2017, 06:26

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.

Tuanmecsedec
14-06-2017, 07:09

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

nguquathichetdi
14-06-2017, 18:02
Anh ơi tối hôm qua em quan hệ với một anh...lúc em cạ mặt em vô mặt anh ấy, em phát hiện ra mắt em vẫn mở khi tiếp xúc với da anh ấy mà không thốn không cộm..
Em chợt nhớ lại lúc bạn trai cũ của em, ( thằng xăm mình và đập đá) nó bị lỡ môi...em cạ cạ như thế, nếu mắt em tiếp xúc với vết rướm máu đó..trong lúc mắt em mở..thì có phải em bị lây không ạ

nguquathichetdi
14-06-2017, 18:20
Tại vì cái này là mình cố tình cạ vào và trong lúc mở mắt đã bị dính...chứ không phải mình lỡ bị trúng...

nguquathichetdi
14-06-2017, 18:42
Mọi người ơi nguy cơ em là bao nhiêu ạ

nguquathichetdi
14-06-2017, 19:30
Mọi người ơi sao không ai nói ạ

phạm nhật tiến
14-06-2017, 19:47
Anh ơi tối hôm qua em quan hệ với một anh...lúc em cạ mặt em vô mặt anh ấy, em phát hiện ra mắt em vẫn mở khi tiếp xúc với da anh ấy mà không thốn không cộm..
Em chợt nhớ lại lúc bạn trai cũ của em, ( thằng xăm mình và đập đá) nó bị lỡ môi...em cạ cạ như thế, nếu mắt em tiếp xúc với vết rướm máu đó..trong lúc mắt em mở..thì có phải em bị lây không ạ

Tại vì cái này là mình cố tình cạ vào và trong lúc mở mắt đã bị dính...chứ không phải mình lỡ bị trúng...

không có nguy cơ vết trầy rướm máu không lây hiv

Charles
14-06-2017, 20:22

Bạn được tư vấn rồi, cảm thấy không yên tâm thì đi XN đi.

Tuanmecsedec
14-06-2017, 20:25

Mọi người ơi sao không ai nói ạ

Tuanmecsedec thấy bạn lo lắng vấn đề này hoài vậy,hết lo vụ đeo lens,bây giờ lo mấy vụ này.Nếu biết bản thân mình lo lắng vô cớ thì sau này có đi đâu hay làm gì thì bao phủ hết cái mặt mình lại như thế này đi.

nguquathichetdi
14-06-2017, 22:04
Mọi người ơi vết lõ môi bị rướm máu dính vô mắt trong lúc em đang mở mắt có sao không ạ

nguquathichetdi
14-06-2017, 22:08
Em đeo lens 24/24 chứ không gỡ ra, bởi vậy em mới lo máu rướm đấy dính vào mắt mà không hay, tại có đeo lens mình chạm tay vào tròng đen của mình được bình thường đó

Charles
14-06-2017, 22:09
Mọi người ơi vết lõ môi bị rướm máu dính vô mắt trong lúc em đang mở mắt có sao không ạ

Bạn đi xét nghiệm đi, nhân tiện khám luôn cả não nữa.

nguquathichetdi
15-06-2017, 09:59
Anh chị đều nói vậy..có nghĩa là em không có nguy cơ đúng không ạ..giờ em không lo lắng nữa có sao không ac

Charles
15-06-2017, 10:12
Anh chị đều nói vậy..có nghĩa là em không có nguy cơ đúng không ạ..giờ em không lo lắng nữa có sao không ac

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào mà Ban quản trị nói bạn có nguy cơ không ?

nguquathichetdi
15-06-2017, 10:32
Cho dù vết rướm máu dính vô mắt cũng không sao hả anh, trong lúc mình mở mắt vô tình cọ sát trúng ák

Charles
15-06-2017, 10:34
Cho dù vết rướm máu dính vô mắt cũng không sao hả anh, trong lúc mình mở mắt vô tình cọ sát trúng ák

Hình như thành viên này muốn được tư vấn có nguy cơ mới yên.

Tuanmecsedec
15-06-2017, 14:22
Bạn có nước là có Trăng chứ có sao gì.

nguquathichetdi
15-06-2017, 15:32
Anh ơi, tình huống mới ạ..
Em os với một anh mà sao thấy mắt ước ước ạ...

Tuanmecsedec
15-06-2017, 15:35
Anh ơi, tình huống mới ạ..
Em os với một anh mà sao thấy mắt ước ước ạ...

Hình như bạn nên đặt một cái mặt nạ bao phủ con mắt mình đi,suốt ngày cứ lo lắng vớ vẩn vụ con mắt.

Với thành viên này,theo Tuanmecsedec không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị tư vấn rất nhiều rồi.Vì vậy từ bây giờ bất kỳ bài viết nào của thành viên khác tham gia trong chủ đề này thì Tuanmecsedec xóa không cần thông báo.

nguquathichetdi
17-06-2017, 09:24
Lúc em phẩu thuật nâng ngực, có xét nghiệm máu. Những người khác khi xét nghiệm đều có đưa giấy kq, còn em thì không có. Vậy chứng tỏ em đã bị nhiễm rồi huhu.. Mọi chuyện thật sự quá bất ngờ

Charles
17-06-2017, 10:39
Lúc em phẩu thuật nâng ngực, có xét nghiệm máu. Những người khác khi xét nghiệm đều có đưa giấy kq, còn em thì không có. Vậy chứng tỏ em đã bị nhiễm rồi huhu.. Mọi chuyện thật sự quá bất ngờ

Trước khi phẫu thuật có XN HIV, nếu BS không có thông báo gì tức máu bạn không có vấn đề gì.

nguquathichetdi
17-06-2017, 13:42
Nhưng lúc em nằm trên giường chuẩn bị tiêm thuốc mê, em nghe nói: kết quả xét nghiệm có chưa sao không thấy

Tuanmecsedec
17-06-2017, 15:04
Nhưng lúc em nằm trên giường chuẩn bị tiêm thuốc mê, em nghe nói: kết quả xét nghiệm có chưa sao không thấy

Người ta không thông báo bạn cái gì,tức là bạn không bị gì.

nguquathichetdi
17-06-2017, 17:07
Anh ơi trước giờ em mang dép lào, mấy ngày nay mang búp bê nên gót chân em bị lỡ loét, rướm máu, chảy nước vàng, thúi luôn..
Em vừa dùng chân kích dục cho 1 anh..em kẹp 2 ngón chân lên thân dv và trượt lên xuống, anh ấy xuất tinh nhiều lắm, ướt cả chân em, sau đoa em đi chân không ra xoay vòi nước rửa..
Vậy em có nguy cơ không ạ

Hiv113
17-06-2017, 17:16
Os ko có nguy cơ bị hiv , nhưng có nguy cơ vs các bệnh truyền nhiễm khác như vgb , smg, lậu , ... vs lại chị yên tâm là nếu có bắn vào mắt mắt mình sẽ cảm nhận đc ngay , hạt bụi bay vào mắt còn cay nói j đến tinh dịch

Charles
17-06-2017, 17:29
Anh ơi trước giờ em mang dép lào, mấy ngày nay mang búp bê nên gót chân em bị lỡ loét, rướm máu, chảy nước vàng, thúi luôn..
Em vừa dùng chân kích dục cho 1 anh..em kẹp 2 ngón chân lên thân dv và trượt lên xuống, anh ấy xuất tinh nhiều lắm, ướt cả chân em, sau đoa em đi chân không ra xoay vòi nước rửa..

Chân bạn như thế mà vẫn dùng để kích dục cho người ta thì bái phục bạn thật. Nhưng vết thương chảy nước vàng không phải vết thương hở nên không có nguy cơ.

nguquathichetdi
17-06-2017, 17:43
Anh ơi nó lỡ ra có máu luôn, và có nước vàng nói chung nhìn vết thương gớm lắm, ngưng nó nhỏ chứ không to.
Bây giờ mình ví dụ như đó là vết thương hở đi, thì có nguy cơ không anh, em không phải bị ở gót chân, mà bị ở cổ chân phía sau ấy, anh chị hình dung ra được không ạ, ở vị trí mà cái quai giày búp bê cạ vô ấy

Charles
17-06-2017, 17:45
Anh ơi nó lỡ ra có máu luôn, và có nước vàng nói chung nhìn vết thương gớm lắm, ngưng nó nhỏ chứ không to.
Bây giờ mình ví dụ như đó là vết thương hở đi, thì có nguy cơ không anh, em không phải bị ở gót chân, mà bị ở cổ chân phía sau ấy, anh chị hình dung ra được không ạ, ở vị trí mà cái quai giày búp bê cạ vô ấy

Bạn trình bày thế nào thì tư vấn thế đó, không tư vấn kiểu "nhỡ, ví dụ..."

nguquathichetdi
17-06-2017, 17:55
Vết thương hở là vết thương thế nào vậy anh, em mang giày búp bê không quen nên lỡ loét ra như thế có phải vết thương hở không

nguquathichetdi
17-06-2017, 18:30
Mọi người ơi

nguquathichetdi
17-06-2017, 18:32
Chân em bị ở cổ chân phía sau, mà em kẹp 2 ngón chân vào để kích dục, tinh trùng đâu thể chảy ra phía sau cổ chân được phải không ạ, cái cổ chân phía sau, chỗ mọi người đeo lắc chân

Charles
17-06-2017, 19:38
Vết thương hở là vết thương thế nào vậy anh, em mang giày búp bê không quen nên lỡ loét ra như thế có phải vết thương hở không

Vết thương hở là vết thương ĐANG CHẢY MÁU. Vết thương như của bạn không phải là vết thương hở.

Tuanmecsedec
17-06-2017, 21:13

Không sao bạn.

nguquathichetdi
18-06-2017, 18:58
Hôm trước em nâng ngực, có xét nghiệm máu, ac ơi cho em hỏi đấy là xét nghiệm gì, có xét nghiệm HIV không ạ.
Vì không ai nói với em, cũng không ai đưa giấy kq

Charles
18-06-2017, 19:58
Hôm trước em nâng ngực, có xét nghiệm máu, ac ơi cho em hỏi đấy là xét nghiệm gì, có xét nghiệm HIV không ạ.
Vì không ai nói với em, cũng không ai đưa giấy kq

Trước khi phẫu thuật có làm các XN cần thiết trong đó có XN HIV, nếu họ không thông báo gì tới bạn tức máu bạn không có vấn đề gì.

nguquathichetdi
20-06-2017, 08:16
Nhưng sao em sợ quá ac ơi, huhu..
Em hỏi bà chủ TMV, bả cứ trả lời lập lờ, tại vì bả làm chủ nhưng bác sĩ khác mổ nên em mới lo..
Em không biết là cái xét nghiệm đó là xét nghiệm gì nữa

Tuanmecsedec
20-06-2017, 08:26
Nhưng sao em sợ quá ac ơi, huhu..
Em hỏi bà chủ TMV, bả cứ trả lời lập lờ, tại vì bả làm chủ nhưng bác sĩ khác mổ nên em mới lo..
Em không biết là cái xét nghiệm đó là xét nghiệm gì nữa

Tuanmecsedec thấy bạn rất nhây,tư vấn thì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi,cảm thấy không yên tâm thì đi đến bệnh viện xét nghiệm lại.Chủ đề này Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nữa,vì vậy khóa lại và xóa bất kỳ chủ đề nào mở ra hỏi tương tự.

nguquathichetdi
20-06-2017, 13:57
Anh chị ơi, bạn tình em bị lỡ môi trên chảy máu giống như dời leo..
Trong lúc âu yếm em vô tình cạ mắt trúng chỗ đấy trong tình trạng mở mắt....em chắc chắn 100% là em mở mắt vì em rất hiểu cơ thể em, khi em đeo lens thì tròng đen đã dc chắn lại nên không còn nhạy cảm nhắm nghiền lại như anh chị nói..vậy có phải em đã bị rồi không

Charles
20-06-2017, 14:20
Anh chị ơi, bạn tình em bị lỡ môi trên chảy máu giống như dời leo..
Trong lúc âu yếm em vô tình cạ mắt trúng chỗ đấy trong tình trạng mở mắt....em chắc chắn 100% là em mở mắt vì em rất hiểu cơ thể em, khi em đeo lens thì tròng đen đã dc chắn lại nên không còn nhạy cảm nhắm nghiền lại như anh chị nói..vậy có phải em đã bị rồi không

Đúng là bạn bị rồi, nhưng là bị thần kinh.

Mọi vấn đề liên quan đến mắt tại diendanhiv.vn bạn đã được tư vấn rất nhiều, bạn tự tổng hợp lại và tự đánh giá hành vi của mình.

BQT khuyên bạn thật lòng, nếu cảm thấy luôn lo sợ bị tinh dịch vào mắt thì đừng làm cái nghề đó nữa, hoặc khi làm cho khách thì đeo kính bơi hay đeo gì đó kín mắt vào.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa nên BQT khoá lại. Nếu bạn có mở bất cứ chủ đề nào liên quan đến dịch vào mắt nữa thì BQT sẽ xoá không cần thông báo. Nếu spam quá 3 lần BQT sẽ khoá nick vĩnh viễn.

nguquathichetdi
22-06-2017, 15:51
Em chào anh chị, lúc nảy em vừa tiêm chất làm đầy vào mặt..lúc đầu chị ta rút thuốc vào kim, bơm hết thuốc, chị ta tháo đầu kim ra, nhúng ống bơm vào lọ thuốc rồi tiếp tục gắn kim đó vào..Vậy là máu của em lọt vô lọ thuốc..
Nếu trước em có người khác bơm, thì máu của người lạ cũng vào lọ thuốc đó luôn.
Sau đó rút thuốc vào bơm cho em, máu người lạ vào người em thì em bị HIV hả ac

Tuanmecsedec
22-06-2017, 15:53
Em chào anh chị, lúc nảy em vừa tiêm chất làm đầy vào mặt..lúc đầu chị ta rút thuốc vào kim, bơm hết thuốc, chị ta tháo đầu kim ra, nhúng ống bơm vào lọ thuốc rồi tiếp tục gắn kim đó vào..Vậy là máu của em lọt vô lọ thuốc..

HIV không tồn tại trong những tạp chất đó được bạn.

Charles
22-06-2017, 15:59

HIV không có sống được trong lọ thuốc đó, bạn yên tâm không có sao đâu.

phạm nhật tiến
22-06-2017, 16:15
Sau đó rút thuốc vào bơm cho em, máu người lạ vào người em thì em bị HIV hả achiv không tồn tại trong lọ thuốc đó đâu yên tâm đi

nguquathichetdi
22-06-2017, 16:25
Huhu vậy vết lỡ môi rướm máu dính vô mắt em có lây không? Em nghe nói trong mắt có rất nhiều mạch máu chỉ cần dính một ít cũng lây..
Giờ em phải làm sao

Tuanmecsedec
22-06-2017, 16:27
Huhu vậy vết lỡ môi rướm máu dính vô mắt em có lây không? Em nghe nói trong mắt có rất nhiều mạch máu chỉ cần dính một ít cũng lây..
Giờ em phải làm sao

Mục đích chính chủ đề này tư vấn xong,vì vậy không cần thiết nữa,Tuanmecsedec khóa lại.

Charles
22-06-2017, 16:32
Giờ em phải làm sao

Bạn đã spam lần 1.

Mọi vấn đề liên quan đến mắt tại diendanhiv.vn bạn đã được tư vấn rất nhiều, bạn tự tổng hợp lại và tự đánh giá hành vi của mình.

BQT khuyên bạn thật lòng, nếu cảm thấy luôn lo sợ bị tinh dịch vào mắt thì đừng làm cái nghề đó nữa, hoặc khi làm cho khách thì đeo kính bơi hay đeo gì đó kín mắt vào.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa nên BQT khoá lại. Nếu bạn có mở bất cứ chủ đề nào liên quan đến dịch vào mắt nữa thì BQT sẽ xoá không cần thông báo. Nếu spam quá 3 lần BQT sẽ khoá nick vĩnh viễn.

nguquathichetdi
23-06-2017, 16:39
Anh chị ơi làm ơn trả lời em được không, em hứa đây là lần cuối em phiền anh chị...Em thề luôn, nếu em phiền nữa thì xe đụng em chết..
Lần này nữa thôi, cho em hỏi nếu vết rướm máu lỡ môi dính vô mắt em có sao không

Charles
23-06-2017, 16:43
Anh chị ơi làm ơn trả lời em được không, em hứa đây là lần cuối em phiền anh chị...Em thề luôn, nếu em phiền nữa thì xe đụng em chết..
Lần này nữa thôi, cho em hỏi nếu vết rướm máu lỡ môi dính vô mắt em có sao không

Bạn đã spam lần 2. Nếu bạn còn spam lần nữa đừng trách BQT chúng tôi vô tình.

Tuanmecsedec
23-06-2017, 16:44

Wow bạn không cần thiết thề vậy.Vì tất cả ban quản trị đều tư vấn miễn phí.

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn 100% không có nguy cơ.

nguquathichetdi
24-06-2017, 00:16
Tay em dính tinh dịch thọt trúng mắt có sao không ạ..
Em chắn chắc quẹt trúng vì e đau

Charles
24-06-2017, 07:12

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
24-06-2017, 07:39

Tuanmecsedec suy nghĩ mãi mà không hiểu nick bạn đặt có nghĩa là gì:zk2038:,bạn có thể nói giúp nghĩa nó là gì không?

nguquathichetdi (http://www.diendanhiv.vn/members/93928-nguquathichetdi)

nguquathichetdi
24-06-2017, 09:01
Thì em ngu quá, nhưng em không muốn chết

nguquathichetdi
24-06-2017, 11:35
Phạm Nhật Tiến ơi tức là khi nào máu văng trực tiếp vào mắt thì mới lo hả bạn..
Vậy là mình lỡ cạ trúng thôi không sao phải k

phạm nhật tiến
24-06-2017, 11:58
Phạm Nhật Tiến ơi tức là khi nào máu văng trực tiếp vào mắt thì mới lo hả bạn..
Vậy là mình lỡ cạ trúng thôi không sao phải k
đúng rồi đó

nguquathichetdi
24-06-2017, 18:41
Phạm nhật tiến ơi mình yêu bạn lắm, bạn đã trả lời giúp mình luôn cả chủ đề trước..
Nhưng mình k hiểu, mình đọc đc trên mạng là mắt có nhiều mạch máu nên dù dính một ít vẫn lây mà..
Nếu người ta bị lỡ môi mà mình ịnh mắt trúng thì mình phải bị chứ

phạm nhật tiến
24-06-2017, 18:54
Phạm nhật tiến ơi mình yêu bạn lắm, bạn đã trả lời giúp mình luôn cả chủ đề trước..
Nhưng mình k hiểu, mình đọc đc trên mạng là mắt có nhiều mạch máu nên dù dính một ít vẫn lây mà..
trên mạng chỉ là lý thuyết thôi còn vuệc lỡ môi trúng mắt thì không sao yên tâm đi

Charles
24-06-2017, 21:15

Khi bạn post bài này hẳn bạn đã biết được kết quả sẽ như nào, vì Truong Xuan đã nhắc cảnh cáo bạn 2 lần rồi. Truong Xuan đã nói là làm, chứ không phải nói chơi cho vui. Kể từ hôm nay Truogn Xuan sẽ khoá nick bạn vĩnh viễn, và bất kỳ nick nào bạn tạo ra để hỏi lại về vấn đề này cũng sẽ bị khoá hết.

Và ngồi mà đọc lại tất cả những gì bạn đã được tư vấn trong nick trước: motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)

Thành viên: motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)

<form action="inlinemod.php" method="post" id="search_inlinemod_form">

Em điên mất anh chị ơii (http://diendanhiv.vn/threads/52353-Em-dien-mat-anh-chi-oii)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 22-05-2017 17:44 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_52353" name="imodcheck[52353]" type="checkbox"> </label>
xăm chung kim (http://diendanhiv.vn/threads/52046-xam-chung-kim)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 07-05-2017 21:18
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_52046" name="imodcheck[52046]" type="checkbox"> </label>
Cạ DV vào mũi khi massa cho khách (http://diendanhiv.vn/threads/51958-Ca-DV-vao-mui-khi-massa-cho-khach)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 03-05-2017 19:08 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51958" name="imodcheck[51958]" type="checkbox"> </label>
QHTD bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/51953-QHTD-bang-mieng)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 03-05-2017 15:25
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51953" name="imodcheck[51953]" type="checkbox"> </label>
Trường hợp Os (http://diendanhiv.vn/threads/51947-Truong-hop-Os)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 03-05-2017 13:28
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51947" name="imodcheck[51947]" type="checkbox"> </label>
Vết phỏng bô xe sợ máu văng vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/51906-Vet-phong-bo-xe-so-mau-vang-vao-mat)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 01-05-2017 13:41
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51906" name="imodcheck[51906]" type="checkbox"> </label>
Bị văng máu vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/51684-Bi-vang-mau-vao-mat)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 17-04-2017 23:12 <dl class="pagination" id="pagination_threadbit_51684"><dd> 1 (http://diendanhiv.vn/threads/51684-Bi-vang-mau-vao-mat) 2 (http://diendanhiv.vn/threads/51684-Bi-vang-mau-vao-mat/page2) </dd></dl> http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51684" name="imodcheck[51684]" type="checkbox"> </label>
Máu văng vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/51844-Mau-vang-vao-mat)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 28-04-2017 17:25 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51844" name="imodcheck[51844]" type="checkbox"> </label>
Chât nhờn dương vật văng trúng mắt (http://diendanhiv.vn/threads/51831-Chat-nhon-duong-vat-vang-trung-mat)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 27-04-2017 23:40 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51831" name="imodcheck[51831]" type="checkbox"> </label>
Oral sex sợ tinh trùng dính vào DV em (http://diendanhiv.vn/threads/51780-Oral-sex-so-tinh-trung-dinh-vao-DV-em)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 24-04-2017 14:12
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51780" name="imodcheck[51780]" type="checkbox"> </label>
Quan hệ có BCS sợ rách hoặc tràn bao (http://diendanhiv.vn/threads/51729-Quan-he-co-BCS-so-rach-hoac-tran-bao)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 20-04-2017 14:47 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51729" name="imodcheck[51729]" type="checkbox"> </label>
Bị kim HIV đâm vào người (http://diendanhiv.vn/threads/51718-Bi-kim-HIV-dam-vao-nguoi)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 19-04-2017 23:48
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51718" name="imodcheck[51718]" type="checkbox"> </label>
Vấn đề kim đâm (http://diendanhiv.vn/threads/51133-Van-de-kim-dam)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 20-03-2017 23:10 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_51133" name="imodcheck[51133]" type="checkbox"> </label>
Cần tư vấn gấp sắp hết 72h kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/50781-Can-tu-van-gap-sap-het-72h-kich-duc-bang-mieng)

Bắt đầu bởi motconngungoc (http://diendanhiv.vn/members/90968-motconngungoc)‎, 04-03-2017 18:34 http://diendanhiv.vn/images/misc/subscribed.png
<label class="threadimod"> <input id="thread_imod_checkbox_50781" name="imodcheck[50781]" type="checkbox"> </label>

</form>

heocon01
25-06-2017, 09:38
Phạm Nhật Tiến ơi, vết lỡ môi rướm máu, chảy cả nước vàng, nếu mình mở mắt ịnh trúng, dính vào lens hoặc tròng trắng mình, thì mình bị mới đúng

Charles
25-06-2017, 09:38
Phạm Nhật Tiến ơi, vết lỡ môi rướm máu, chảy cả nước vàng, nếu mình mở mắt ịnh trúng, dính vào lens hoặc tròng trắng mình, thì mình bị mới đúng

Chủ đề: Stress nặng: đeo Lens sợ tinh dịch bắn vào mắt không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/52435-Stress-nang-deo-Lens-so-tinh-dich-ban-vao-mat-khong-biet/page5)

nguoidanongthichlamdanba
25-06-2017, 17:45
Phạm nhật tiến ơi nếu vết lỡ môi rướm máu dính vô thì mình bị mà. Vì lúc mình ịnh trúng mình vẫn mở mắt

Charles
25-06-2017, 21:43
Phạm nhật tiến ơi nếu vết lỡ môi rướm máu dính vô thì mình bị mà. Vì lúc mình ịnh trúng mình vẫn mở mắt

Chứng tỏ lời bạn thề không độc, vì nếu độc thì giờ này đã... rồi.