PDA

View Full Version : Vết sước có rỉ máu

Huudat
26-05-2017, 21:48
Ac bqt cho e hỏi là e có 1 vết sước khá lớn nhưng chỉ say sát da và đôi chỗ rỉ ít máu em bị từ lúc 10h sáng đến 8h tối e đi chơi thì có cảm thấy có cái gì đó dạng dung dịch bắn vào chân và e đi rửa chân luôn k kiểm tra xem đó là gì nếu nó là máu thì e có nguy cơ không ạ (lúc tối em cảm thấy nó vẫn rát lúc chấm giấy ăn vào thì có thấy màu đỏ vàng )

Charles
26-05-2017, 21:49
Ac bqt cho e hỏi là e có 1 vết sước khá lớn nhưng chỉ say sát da và đôi chỗ rỉ ít máu em bị từ lúc 10h sáng đến 8h tối e đi chơi thì có cảm thấy có cái gì đó dạng dung dịch bắn vào chân và e đi rửa chân luôn k kiểm tra xem đó là gì nếu nó là máu thì e có nguy cơ không ạ

100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-05-2017, 07:00
Ac bqt cho e hỏi là e có 1 vết sước khá lớn nhưng chỉ say sát da và đôi chỗ rỉ ít máu em bị từ lúc 10h sáng đến 8h tối e đi chơi thì có cảm thấy có cái gì đó dạng dung dịch bắn vào chân và e đi rửa chân luôn k kiểm tra xem đó là gì nếu nó là máu thì e có nguy cơ không ạ (lúc tối em cảm thấy nó vẫn rát lúc chấm giấy ăn vào thì có thấy màu đỏ vàng )

Hổng cóa nguy cơ bồ Tèo.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.