PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng khoảng 20 giây

Solamroi1234
29-05-2017, 17:56
Hôm 21 vừa rồi em có đi quan hệ với gái mại dâm. Em có dùng bao cao su, nhung trước đó nó bi cho em . Được tầm 20s e nhận ra lên k cho bị nữa. Hix ân hận quá Ad oi. Sau đó về nhà được mấy hôm em có biểu hiện hơi tức bụng dưới. Đi tiểu hơi rát , nhưng em không bị ra mủ vàng hay mủ gi cả. Em ra hiệu thuốc mua ks về uống được 1,5 ngày thì đi khám phụ khoa. Xét nghiệm lậu thì âm tính. Em muốn hỏi Ad . E có uống thuốc rồi thì kết quả xét nghiệm đó có chính xác không ạ. Và em có cần phải đi làm xét nghiệm gi nữa k ạ

phạm nhật tiến
29-05-2017, 18:32
Hôm 21 vừa rồi em có đi quan hệ với gái mại dâm. Em có dùng bao cao su, nhung trước đó nó bi cho em . Được tầm 20s e nhận ra lên k cho bị nữa. Hix ân hận quá Ad oi. Sau đó về nhà được mấy hôm em có biểu hiện hơi tức bụng dưới. Đi tiểu hơi rát , nhưng em không bị ra mủ vàng hay mủ gi cả. Em ra hiệu thuốc mua ks về uống được 1,5 ngày thì đi khám phụ khoa. Xét nghiệm lậu thì âm tính. Em muốn hỏi Ad . E có uống thuốc rồi thì kết quả xét nghiệm đó có chính xác không ạ. Và em có cần phải đi làm xét nghiệm gi nữa k ạ
chủ yếu khi qhtd có dùng bcs là an toàn bạn không có nguy cơ với hiv

Tuanmecsedec
29-05-2017, 20:22

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV,vì vậy bạn không cần xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Solamroi1234
29-05-2017, 20:57
Em cảm ơn anh ạ. Vì e sợ lúc nó bj cho mình đã là quan hệ bằng miệng rồi ạ. Ad có thể giải thích cho e hiểu nếu bj bao lâu thì có nguy cơ mắc bệnh xã hội ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Tuanmecsedec
29-05-2017, 20:59
Em cảm ơn anh ạ. Vì e sợ lúc nó bj cho mình đã là quan hệ bằng miệng rồi ạ. Ad có thể giải thích cho e hiểu nếu bj bao lâu thì có nguy cơ mắc bệnh xã hội ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Khi nào thời gian từ 1 phút trở lên thì mới lo bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
29-05-2017, 21:01

Khi QHTD bạn đã sử dụng BCS là không có nguy cơ. Kích dục bằng miệng cũng chỉ 20s thì không có nguy cơ với bệnh nào cả. Tóm lại trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

Solamroi1234
30-05-2017, 22:48
Hix. Ad oi cho em hỏi. Lúc quan hệ vs gmd e có quan hệ với vợ k dùng biện pháp gi. Vợ có oj cho e ( hai vc e hay oj cho nhau) . Được 5 hôm thì hôm nay vợ e bị đau họng . K biết có bị bệnh lậu không nữa . Giúp e với Ad oi.

Solamroi1234
30-05-2017, 22:59
Em muốn hỏi Ad. Em đi xét nghiệm lậu âm tính . Nhưng sáng em có uống thuốc ks rồi. Vậy kq có chính xác không anh. E hoang mang quá a oi.

Tuanmecsedec
31-05-2017, 06:39
Hix. Ad oi cho em hỏi. Lúc quan hệ vs gmd e có quan hệ với vợ k dùng biện pháp gi. Vợ có oj cho e ( hai vc e hay oj cho nhau) . Được 5 hôm thì hôm nay vợ e bị đau họng . K biết có bị bệnh lậu không nữa . Giúp e với Ad oi.

Em muốn hỏi Ad. Em đi xét nghiệm lậu âm tính . Nhưng sáng em có uống thuốc ks rồi. Vậy kq có chính xác không anh. E hoang mang quá a oi.

Bạn có nguy cơ gì đâu mà lo,ngay cả bạn có nguy cơ luôn thì bạn có quan hệ liền với vợ bạn cũng chưa lây nhiễm cho vợ,vì thời gian ít nhất phải 1 tuần trở lên.

Vấn đề kết quả xét nghiệm thì bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn thì bạn sẽ có câu trả lời là kết quả này chính xác hay là yên tâm hay chưa.

Solamroi1234
31-05-2017, 07:27
Em vẫn phân vân a ạ. Sau khi đi gmd về lại tự nhiên đi tiểu rát. cứ suy nghĩ sao lại trùng hợp thế. Sau khi e uống ks thì bây h lúc tiểu rát lúc không. A oi. E bị làm sao vậy.

Tuanmecsedec
31-05-2017, 07:33
Em vẫn phân vân a ạ. Sau khi đi gmd về lại tự nhiên đi tiểu rát. cứ suy nghĩ sao lại trùng hợp thế. Sau khi e uống ks thì bây h lúc tiểu rát lúc không. A oi. E bị làm sao vậy.

Bạn uống nước nhiều vào coi có khả quan không.

Solamroi1234
31-05-2017, 07:45
Vâng . Em cảm ơn anh rất nhiều. Nếu bị lậu thì nhất thiết ai cũng phải ra mủ vàng hoặc xanh ở đầu dương vật phải k a.

Tuanmecsedec
31-05-2017, 07:52
Vâng . Em cảm ơn anh rất nhiều. Nếu bị lậu thì nhất thiết ai cũng phải ra mủ vàng hoặc xanh ở đầu dương vật phải k a.

Đúng rồi bạn.

Solamroi1234
04-06-2017, 12:54
bị stress quá Ad oi. E muốn hỏi bây h được 2 tuần rồi e muốn đi xét nghiệm tổng thể thì có chính xác không Ad.

phạm nhật tiến
04-06-2017, 15:53
bị stress quá Ad oi. E muốn hỏi bây h được 2 tuần rồi e muốn đi xét nghiệm tổng thể thì có chính xác không Ad.
vấn đề của bạn là không bị nhiễm bệnh gì hết nên không cần làm xét nghiệm còn nếu muốn thì đợi 1 tháng rồi xét nghiệm mới chính sát

Solamroi1234
04-06-2017, 18:47
Vì 1 phúi k kiềm chế dc mà h lo lắng. Hix. Em hỏi ad. E vẫn đi tiểu bt . Nhưng lúc cảm giác buốt lúc không. Hấy do bị stress quá lên như vậy. Trước chỉ lo mắc bệnh xã hội. Bây h lại suy nghĩ mình mắc hiv . Cái cảm giác khôg xoá được khỏi đầu.

phạm nhật tiến
04-06-2017, 18:57
Vì 1 phúi k kiềm chế dc mà h lo lắng. Hix. Em hỏi ad. E vẫn đi tiểu bt . Nhưng lúc cảm giác buốt lúc không. Hấy do bị stress quá lên như vậy. Trước chỉ lo mắc bệnh xã hội. Bây h lại suy nghĩ mình mắc hiv . Cái cảm giác khôg xoá được khỏi đầu.
lậu thì biểu hiện từ 3>7 ngày nếu không có chảy mủ thì không bị rồi
mình cũng bị hiv ám ảnh như bạn đi đâu thấy chữ hiv là sợ dữ lắm
sau khi được các anh tư vấn thì mình an tâm và đọc nhiều kiến thức trên diễn đàn nên mình hết lo về hiv rồi

Solamroi1234
04-06-2017, 19:02
Mà bây h. Vợ lẫn bà già em đều giục có con. Ad oi. Giúp em vs. E cũng Ko chắc là gmd oj cho e 20s vì lúc đó e say. Nhưng e bảo gmd dừng k bj cho e nữa thì gmd bảo sao k làm nữa hả a. nhưng bj cũng k đến 1p đâu ạ. Làm sao bây h Ad. Em bay h vẫn lấy lý do để quan hệ vs vợ dùng bcs

phạm nhật tiến
04-06-2017, 19:13
Mà bây h. Vợ lẫn bà già em đều giục có con. Ad oi. Giúp em vs. E cũng Ko chắc là gmd oj cho e 20s vì lúc đó e say. Nhưng e bảo gmd dừng k bj cho e nữa thì gmd bảo sao k làm nữa hả a. nhưng bj cũng k đến 1p đâu ạ. Làm sao bây h Ad. Em bay h vẫn lấy lý do để quan hệ vs vợ dùng bcsos 20 giây bạn không có bệnh nào hết cứ thoảng mái có con đi không cần dùng bcs đâu

Solamroi1234
04-06-2017, 19:23
E cảm ơn a đã tư vấn cho e. Vì e cũng k bị chẩy mủ hay dịch gi từ dương vật cả. Chỉ là lúc tiểu bt líc thì hơi buốt lên cứ lo. Bây h chỉ sợ dín bầu vợ nó đi khám bị làm sao thì k biết giấu mặt dđi đâu nữa.

phạm nhật tiến
04-06-2017, 19:32
E cảm ơn a đã tư vấn cho e. Vì e cũng k bị chẩy mủ hay dịch gi từ dương vật cả. Chỉ là lúc tiểu bt líc thì hơi buốt lên cứ lo. Bây h chỉ sợ dín bầu vợ nó đi khám bị làm sao thì k biết giấu mặt dđi đâu nữa.
không sao đâu yên tâm lo cho vợ đi
có vợ rồi đừng đi bậy nữa nhé hãy dành thời gian lo cho gia đình
vợ bạn mà biết bạn đi bậy là nó cắt lúc đó thối hận không kịp

Tuanmecsedec
04-06-2017, 20:43

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Solamroi1234
04-06-2017, 21:14
Dạ. E cảm ơn anh. Vì bối rối quá lên muốn lên diễn đàn tâm sự vs mọi người ạ. Em cứ nói dối vợ vòng vo nó lại bảo e có bồ .

Solamroi1234
09-06-2017, 17:05
Vì không chịu được sức ép tâm lý. E vừa đi xét nghiệm combo tại Bv hồng ngọc . Mong kp như mong muốn. Ngồi mà vã hết mồ hôi. Hix .... mới đc có 20 ngày vậy kp xét nghiệm có đúng không Ad. E hỏi bs thì bảo kp sau 20 ngày là đúng . K biết có tin đc không?

Charles
09-06-2017, 17:28
Vì không chịu được sức ép tâm lý. E vừa đi xét nghiệm combo tại Bv hồng ngọc . Mong kp như mong muốn. Ngồi mà vã hết mồ hôi. Hix .... mới đc có 20 ngày vậy kp xét nghiệm có đúng không Ad. E hỏi bs thì bảo kp sau 20 ngày là đúng . K biết có tin đc không?

Bạn không phải mong, kết quả 100% là âm tính.

Solamroi1234
09-06-2017, 17:39
Kp âm tính hết a oi. Giải toả được tâm lý . Sướng quá. E yêu diễn đàn nhiều lắm

Charles
09-06-2017, 18:00

Tóm lại không mất tiền không khôn ra được. Dù sao cũng chúc mừng bạn đã giải toả được tâm lý.

Tuanmecsedec
09-06-2017, 19:31

Như vậy những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Solamroi1234
11-06-2017, 21:42
Anh tuấn oi. cho e hỏi câu hỏi cuối. E xn mới dc có 19 ngày thôi k phải 20 ngày. E chỉ sợ con virut no chưa phát triển lên k tìm ra được . Lại hoang mang rồi a . A oi. E có cần đi làm xn lại k. Vì bây h e phải qh vs vợ để có e bé. Ông bà gia vs vợ cứ giục mãi .

Tuanmecsedec
11-06-2017, 21:44
Anh tuấn oi. cho e hỏi câu hỏi cuối. E xn mới dc có 19 ngày thôi k phải 20 ngày. E chỉ sợ con virut no chưa phát triển lên k tìm ra được . Lại hoang mang rồi a . A oi. E có cần đi làm xn lại k. Vì bây h e phải qh vs vợ để có e bé. Ông bà gia vs vợ cứ giục mãi .

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn có chổ nào nói là có nguy cơ không ?.Sau khi bạn đọc lại sẽ có câu trả lời cho mình là kết quả này như thế nào.

Charles
11-06-2017, 22:02

Bạn không có nguy cơ thì xét nghiệm 19 ngày hay 9 ngày hay 190 ngày cũng như nhau.

Solamroi1234
11-06-2017, 22:07
Dạ vâng. Thế là yên tâm rồi a. Vui vẻ dc 2 ngày lên đọc lại thấy lo lắng. Nếu e có nguy cơ thật sự thì xn 19 ngày có chuẩn k hả a?

Charles
11-06-2017, 22:10
Dạ vâng. Thế là yên tâm rồi a. Vui vẻ dc 2 ngày lên đọc lại thấy lo lắng. Nếu e có nguy cơ thật sự thì xn 19 ngày có chuẩn k hả a?

Có là có, không là không, không có chữ NẾU ở đây.

Solamroi1234
11-06-2017, 22:15
Dạ e cảm ơn a. Hôm đi xn thấy bs bảo xn combo từ 14 cho đến 21 ngày là đã cho kp chín xác rồi. Ông ý bảo sau 3 tháng e xn lại lần nữa. E xin tư vấn của anh ạ.

Solamroi1234
11-06-2017, 22:17
Em định sau 6 tuần e đi làm cái tes nữ nhanh nữa cho a yên tâm mà đọc thấy tes nhanh nó hay cho ra kp dương tính giả lại thấy lo lắng. HIx hix

Tuanmecsedec
11-06-2017, 22:18
Dạ e cảm ơn a. Hôm đi xn thấy bs bảo xn combo từ 14 cho đến 21 ngày là đã cho kp chín xác rồi. Ông ý bảo sau 3 tháng e xn lại lần nữa. E xin tư vấn của anh ạ.

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn đừng có Spam bài mà lập lại những câu hỏi về xét nghiệm.

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Charles
11-06-2017, 22:19
Em định sau 6 tuần e đi làm cái tes nữ nhanh nữa cho a yên tâm mà đọc thấy tes nhanh nó hay cho ra kp dương tính giả lại thấy lo lắng. HIx hix

Bạn muốn xét nghiệm nữa là tùy ở bạn.

Solamroi1234
13-06-2017, 08:05
Anh oi. 19 ngày xn combo đã có ý nghĩa gi chưa a. E chỉ sợ bị lật kèo thôi. Cả đêm qua e k tài nào ngủ dc. Em bị viêm họng lại còn nổi hạch ở dưới cằm nữa .

Tuanmecsedec
13-06-2017, 08:07
Anh oi. 19 ngày xn combo đã có ý nghĩa gi chưa a. E chỉ sợ bị lật kèo thôi. Cả đêm qua e k tài nào ngủ dc. Em bị viêm họng lại còn nổi hạch ở dưới cằm nữa .

Ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ gì rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này.

phạm nhật tiến
13-06-2017, 08:07
bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi còn muốn xét nghiệm thì đợi tới 28 ngày làm combo

Charles
13-06-2017, 08:08

Bạn chỉ có nước lật xuồng thôi.

Solamroi1234
13-06-2017, 08:15
Dạ vâng. Cả đêm cứ suy nghĩ lung tung. Sau 25 ngày e đi làm cái combo nữa. Nếu kp am tính thì e mới giải toả dc.

Solamroi1234
13-06-2017, 08:18
bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi còn muốn xét nghiệm thì đợi tới 28 ngày làm combo
Anh oi sau 25 ngày em làm cái combo nữa co yên tâm k ạ, e k đợi được đến 28 ngày . Mỗi ngày vs e dài quá.

Tuanmecsedec
13-06-2017, 08:25
Dạ vâng. Cả đêm cứ suy nghĩ lung tung. Sau 25 ngày e đi làm cái combo nữa. Nếu kp am tính thì e mới giải toả dc.

Anh oi sau 25 ngày em làm cái combo nữa co yên tâm k ạ, e k đợi được đến 28 ngày . Mỗi ngày vs e dài quá.

Xét nghiệm sớm vài ngày khi có kết quả sẽ còn lăn tăn vậy xét nghiệm sớm làm gì?.

Solamroi1234
13-06-2017, 08:36
Hix. Lúc nào e cũng tự nhủ. Qh có dùng bao mà tinh dịch vẫn trong bao thì yên tâm k sao . Vậy mà cứ sợ lỡ đâu Ko may mình lại xét nghiệm ra dương tính. 25 ngày e đi làm cái combo cho giải toả dc k a. Cho yên tâm chắc chắn

phạm nhật tiến
13-06-2017, 08:38
Hix. Lúc nào e cũng tự nhủ. Qh có dùng bao mà tinh dịch vẫn trong bao thì yên tâm k sao . Vậy mà cứ sợ lỡ đâu Ko may mình lại xét nghiệm ra dương tính. 25 ngày e đi làm cái combo cho giải toả dc k a. Cho yên tâm chắc chắn
đợi thêm 3 ngày nữa rồi làm luôn cho chính xác

Tuanmecsedec
13-06-2017, 08:40

Solamroi1234
13-06-2017, 08:45
đợi thêm 3 ngày nữa rồi làm luôn cho chính xác
Vs trường hợp của e sau khi xn combo 19 am tinh ngày rồi 28 ngày xn combo lại thì có lật được k anh. E sợ 1 tiếng chờ đợi quá

Charles
13-06-2017, 08:48
Vs trường hợp của e sau khi xn combo 19 am tinh ngày rồi 28 ngày xn combo lại thì có lật được k anh. E sợ 1 tiếng chờ đợi quá

Bạn muốn XN thì cứ XN, còn kết quả như nào bạn đọc lại từ đầu sẽ rõ, bạn không được spam hỏi đi hỏi lại như vậy.

Solamroi1234
14-06-2017, 09:05
Lại 1 đêm mất ngủ. Sang nay e ra Bv hồng ngọc xét nghiệm 1 lần nữa sau 24 ngày. Ra bs lấy máu quen mặt bảo mới xn bây h xét nghiệm làm gi. Hix . Vì e Ko thoát ra dc cái ý nghĩ hiv. 3 hôm nay k cho ai động vào người. Lại ngồi 1 tiếng đợi kp.

Charles
14-06-2017, 09:09
Lại 1 đêm mất ngủ. Sang nay e ra Bv hồng ngọc xét nghiệm 1 lần nữa sau 24 ngày. Ra bs lấy máu quen mặt bảo mới xn bây h xét nghiệm làm gi. Hix . Vì e Ko thoát ra dc cái ý nghĩ hiv. 3 hôm nay k cho ai động vào người. Lại ngồi 1 tiếng đợi kp.

Rảnh quá không có việc gì làm mà.

Solamroi1234
14-06-2017, 09:12
E ra cái đứa lấy máu nó bảo lần này mà âm thì thôi a đùng phí tiền đĩnn nữa. Vậy mà bây h ngồi một chỗ vã hết mo hôi a à. Tí có kp e se thông báo cho anh. Hix

Tuanmecsedec
14-06-2017, 09:17
E ra cái đứa lấy máu nó bảo lần này mà âm thì thôi a đùng phí tiền đĩnn nữa. Vậy mà bây h ngồi một chỗ vã hết mo hôi a à. Tí có kp e se thông báo cho anh. Hix

Nếu dư tiền,dư máu thì cứ đi xét nghiệm đến khi nào cảm thấy mình yên tâm thôi.

Solamroi1234
14-06-2017, 09:30
Hôm qua e cũng gọi cho bs tâm lý rồi. Mà sao k vất 2 chữ hiv ra khỏi đầu. Căng thẳng tột độ. K làm ăn dc gì. Hix. Mong kp âm tính thì thôi e cũng k đi làm xn nữa. Đi đâu đó cho khỏi stress. Lần này ma an toàn thì e cạch gmd đến già.

Charles
14-06-2017, 09:48
Hôm qua e cũng gọi cho bs tâm lý rồi. Mà sao k vất 2 chữ hiv ra khỏi đầu. Căng thẳng tột độ. K làm ăn dc gì. Hix. Mong kp âm tính thì thôi e cũng k đi làm xn nữa. Đi đâu đó cho khỏi stress. Lần này ma an toàn thì e cạch gmd đến già.

Muốn đi đâu thì chuẩn bị tư trang hành lý luôn đi, kết quả 100% là âm tính.

Solamroi1234
14-06-2017, 09:53
Anh oi. Kp âm. Mà lần này họ lam xn co 45p vậy có chính xác k anh

Charles
14-06-2017, 09:57

Bạn chỉ cần quan tâm kết quả thôi, còn làm như nào, thời gian bao lâu bạn không cần quan tâm.

phạm nhật tiến
14-06-2017, 09:58
với kết quả đó thì an tâm đi
chuẩn bị balo đi du lịch xả stress đi là vừa rồi

Solamroi1234
14-06-2017, 10:22
Em rất cảm ơn các anh trong thời gian vừa qua đã tư vấn giúp em, em yên tâm rồi. Mong diễn đàn ngày càng phát triển để tư vấn cho mọi người đnag hoang mang như em.

Tuanmecsedec
14-06-2017, 14:31

Bạn nhận kết quả âm tính là chuyện bình thường không có gì là lạ,vì ban quản trị đã tư vấn hết rồi.

Solamroi1234
14-06-2017, 19:51
Dạ e cảm ơn anh. Hôm nay lúc về nhà lại suy nghĩ hôm 19 ngày e đi xét nghiệm . Lúc bs lấy kim ra lấy máu e nhìn thấy bs lấy kim mới bóc ra nhưng k kiểm tra có phải cái kim tiêm đấy lấy máu cho mình k? Vì e sợ lấy máu lắm. Ko dám nhìn. Hay e suy nghĩ linh tinh nhỉ. Lúc vào e còn thấy 1 cái kim cũ để ở bàn. Chỉ sợ nó lấy kim cũ lấy máu cho mình.

phạm nhật tiến
14-06-2017, 19:53
Dạ e cảm ơn anh. Hôm nay lúc về nhà lại suy nghĩ hôm 19 ngày e đi xét nghiệm . Lúc bs lấy kim ra lấy máu e nhìn thấy bs lấy kim mới bóc ra nhưng k kiểm tra có phải cái kim tiêm đấy lấy máu cho mình k? Vì e sợ lấy máu lắm. Ko dám nhìn. Hay e suy nghĩ linh tinh nhỉ. Lúc vào e còn thấy 1 cái kim cũ để ở bàn. Chỉ sợ nó lấy kim cũ lấy máu cho mình.
không bao giờ bs lấy kim cũ lấy máu cả yên tâm đi

Solamroi1234
14-06-2017, 19:57
Chắc tại e bị ám ảnh quá rồi:))

Tuanmecsedec
14-06-2017, 20:28

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.