PDA

View Full Version : Xăm chung kim

nguquathichetdi
30-05-2017, 19:03
Các anh chị ơi,sao khi em làm dữ lên tra hỏi thì bạn trai đã nhận là có xăm chung kim trong quán Massa, không phải xài kim cũ mà là xăm chung luôn ấy, một thằng xăm 1 cây kim đó xong rồi lại xăm cho thằng khác trong cùng một lúc. Như vậy có phải đã lây HIV không ạ

Tuanmecsedec
30-05-2017, 19:39
Các anh chị ơi,sao khi em làm dữ lên tra hỏi thì bạn trai đã nhận là có xăm chung kim trong quán Massa, không phải xài kim cũ mà là xăm chung luôn ấy, một thằng xăm 1 cây kim đó xong rồi lại xăm cho thằng khác trong cùng một lúc. Như vậy có phải đã lây HIV không ạ

Bạn chỉ suy diễn thôi,làm gì có chuyện bây giờ mà dùng kim xăm chung.

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguquathichetdi
30-05-2017, 22:02
Anh ơi bọn nó làm trong quán massa, đập đá ăn chơi lâm nên xăm chung kim là bình thường mà. Với lại bạn em cũng thừa nhận là có anh ạ. Bây giờ cho là có đi thì có nguy cơ không hả anh chị

Tuanmecsedec
30-05-2017, 22:07
Anh ơi bọn nó làm trong quán massa, đập đá ăn chơi lâm nên xăm chung kim là bình thường mà. Với lại bạn em cũng thừa nhận là có anh ạ. Bây giờ cho là có đi thì có nguy cơ không hả anh chị
Bạn kêu bạn trai vào kể cụ thể,xăm chung như thế nào và kể chi tiết rõ ràng.Bạn chỉ viết bài hỏi không rõ ràng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguquathichetdi
30-05-2017, 22:08
Anh Tuấn cứ bảo em suy diễn, trường hợp tinh trùng văng lên mắt anh nói em suy diễn thì em nhận chứ cái này thì không đâu ạ. Em khẳng định được họ xăm chung kim nên em mới hỏi anh chị đó ạ.. Ngáo đá lên rồi xăm cho nhau thôi anh ơi không phải thợ xăm gì cả.
Vừa xăm cho thằng này một lúc là xăm cho thằng kia ngay đó anh, xăm bằng kim giống kim may đồ

Tuanmecsedec
31-05-2017, 06:33
Anh Tuấn cứ bảo em suy diễn, trường hợp tinh trùng văng lên mắt anh nói em suy diễn thì em nhận chứ cái này thì không đâu ạ. Em khẳng định được họ xăm chung kim nên em mới hỏi anh chị đó ạ.. Ngáo đá lên rồi xăm cho nhau thôi anh ơi không phải thợ xăm gì cả.
Vừa xăm cho thằng này một lúc là xăm cho thằng kia ngay đó anh, xăm bằng kim giống kim may đồ

Bạn phải trình bày rõ ràng,xăm chung như thế nào và loại kim xăm gì và thời gian hai người xăm chung cây kim đó bao lâu,.v.v.v..

Bạn không phải là người trực tiếp,chẳng qua là chỉ nghe người khác nói xăm chung,bạn lên psot bài chỉ nói xăm chung,không kể rõ ràng cụ thể.Vì vậy bạn cần mời người kia vào post bài hoặc bạn hỏi cho rõ thật kỹ và kể cho rõ.

nguquathichetdi
31-05-2017, 08:20
Thì em đã trình bày rồi: xăm chung kim, loại kim giống kim may đồ, thời gian các nhau ngắn, thằng này vừa xăm xong là xăm ngay cho thằng khác

Tuanmecsedec
31-05-2017, 08:21
Thì em đã trình bày rồi: xăm chung kim, loại kim giống kim may đồ, thời gian các nhau ngắn, thằng này vừa xăm xong là xăm ngay cho thằng khác

Nếu vậy không sao bạn.

nguquathichetdi
31-05-2017, 11:31
Thằng này vừa xăm xong là xăm cho thằng khác trong tích tắt mà không sao hả anh? Em chưa hiểu lắm anh có thể nói rõ cho em hiểu được không ạ. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
31-05-2017, 14:27
Thằng này vừa xăm xong là xăm cho thằng khác trong tích tắt mà không sao hả anh? Em chưa hiểu lắm anh có thể nói rõ cho em hiểu được không ạ. Em cảm ơn

Dạng kim khâu như kim tiêm có nồng rõng để chứa máu bên trong,vì vậy nếu trước đó bị kim đâm thì lượng máu dính ở ngoài gần như không có,nếu có thì rất ít tít tắc sẽ khô ngay.

nguquathichetdi
14-06-2017, 23:00
Anh ơi nếu xăm chung kim mà người xăm đè mạnh tay và tô đi tô lại kiểu xăm màu lên ấy. Thì có nguy cơ phải không ạ.
Em rất hối hận vì đã quen với 1 thằng chơi đá, em không qh vs nó, chỉ cạ cạ mắt thôi mà máu đã vô tình dính vô mắt em

nguquathichetdi
14-06-2017, 23:01
Anh ơi nếu xăm chung kim mà người xăm đè mạnh tay và tô đi tô lại kiểu xăm màu lên ấy. Thì có nguy cơ phải không ạ.
Em rất hối hận vì đã quen với 1 thằng chơi đá, em không qh vs nó, chỉ cạ cạ mắt thôi mà máu đã vô tình dính vô mắt em

phạm nhật tiến
15-06-2017, 01:14
Em rất hối hận vì đã quen với 1 thằng chơi đá, em không qh vs nó, chỉ cạ cạ mắt thôi mà máu đã vô tình dính vô mắt emkhông có nguy cơ đâu vì kim xâm không được cấu tạo để chứa máu nên bạn yên tâm đi

Tuanmecsedec
15-06-2017, 06:36

Tuanmecsedec thấy bạn nên đi gặp Bác Sĩ tâm lý.