PDA

View Full Version : E mong anh Tuấn và các anh chị tư vấn giúp em với!!!!!!

sekocolanthu2
12-11-2013, 18:59
Chuyện của e là e có quan hệ với gái mại dâm,lúc đầu cô ấy có dùng miệng kích thích cho DV của e.lúc đeo bao,cô ấy có xé vỏ bao ra cho em xem và đeo vô dùm em.e còn dùng tay bóp đầu cho hết không khí.sau đó e có quan hệ.khi đã xuất tinh,e rút ra thì thấy tinh dịch chảy ra trong âm đạo.e rất hoảng sợ vì sợ bị rách bao.e liền vô nhà vệ sinh rửa lại bằng sửa tắm.e bóp đầu bcs vẫn còn thấy tinh trùng trong đó.e có dùng nước hứng vô,thì thấy bcs bi lủng 1 lổ nhỏ = đầu đũa.nước chảy ra từ đó,còn lại ko bị rách toạt ra,ko lòi đầu khất.e có kt kĩ lại,thì thấy bao đó bị lỗi 3 chỗ,hên là nó chỉ lủng 1 lỗ.Anh Tuấn và các anh chị cho e hỏi,e có nguy cơ ko vậy.
E là thành viên mới đang kí,nên có gì mong mọi người bỏ qua và tư vấn thật lòng giúp em.e mong nhận được lời tư vấn từ các anh chị!thân chào!

HIV/AIDS.
12-11-2013, 19:08
anh cũng nói thật lòng là em không có nguy cơ với HIV. Hành vi OS của em thì có nguy cơ các bệnh về đường tình dục đó. EM xét nghiệm các bệnh này 12 tuần sau nguy cơ thân

Tuanmecsedec
12-11-2013, 20:48
Chuyện của e là e có quan hệ với gái mại dâm,lúc đầu cô ấy có dùng miệng kích thích cho DV của e.lúc đeo bao,cô ấy có xé vỏ bao ra cho em xem và đeo vô dùm em.e còn dùng tay bóp đầu cho hết không khí.sau đó e có quan hệ.khi đã xuất tinh,e rút ra thì thấy tinh dịch chảy ra trong âm đạo.e rất hoảng sợ vì sợ bị rách bao.e liền vô nhà vệ sinh rửa lại bằng sửa tắm.e bóp đầu bcs vẫn còn thấy tinh trùng trong đó.e có dùng nước hứng vô,thì thấy bcs bi lủng 1 lổ nhỏ = đầu đũa.nước chảy ra từ đó,còn lại ko bị rách toạt ra,ko lòi đầu khất.e có kt kĩ lại,thì thấy bao đó bị lỗi 3 chỗ,hên là nó chỉ lủng 1 lỗ.Anh Tuấn và các anh chị cho e hỏi,e có nguy cơ ko vậy.
E là thành viên mới đang kí,nên có gì mong mọi người bỏ qua và tư vấn thật lòng giúp em.e mong nhận được lời tư vấn từ các anh chị!thân chào!

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

chacemchetwa
12-11-2013, 21:26
BCS còn bảo vệ đầu DV và k toạc ra thì k có nguy cơ. Tránh tìm GMD nữa nha bạn.

sekocolanthu2
12-11-2013, 21:41
dạ,e cám ơn các anh tư vấn em,mấy hôm nay em lo lắm.1 hộp 3 cái bcs mà e kt lại,chỉ có cái e mang là bị lũng,dấu lủng nó bị nhíu lại,giống như cao su gặp nóng vậy đó.e có gọi dt cho a tuấn,nhờ a Tuấn hướng dẩn lên DĐ này,mà e hiểu bít dc nhiều hơn.kiến thức ko còn nông cạn như trước.

sekocolanthu2
12-11-2013, 21:44
bệnh về đường OS là những bệnh j vậy anh?

songchungvoi_HIV
12-11-2013, 21:46
Tất cả những gì bạn kể không có nguy cơ, bạn có thể tìm hiểu kiến thức tại box này