PDA

View Full Version : Quan hệ hậu môn cùng lúc 3 người liên tiếp

phạm nhật tiến
30-05-2017, 20:40
chào anh tuấn mong anh tư vấn cho 1 người bạn của em chuyện là!
nó có qhtd với 3 người em gọi 3 người là ABC
người A qhtd hậu môn với người B có dùng bcs đuợc 10 phút, sau đó người A qhtd hậu môn với người C mà không thay bcs cho đến khi xuất tinh vậy người c là bạn em có nguy cơ để lây hiv không anh nếu có
nó còn trong 72h ạ
em không dám tư vấn bừa cho nó nên em mới nhờ anh tư vấn cho ạ
mong anh tha lỗi cho em :(

Nguyen Ha
30-05-2017, 20:45
người A qhtd hậu môn với người B có dùng bcs đuợc 10 phút, sau đó người A qhtd hậu môn với người C mà không thay bcs cho đến khi xuất tinh vậy người c là bạn em có nguy cơ để lây hiv không anh nếu có
nó còn trong 72h ạ
Bạn của bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
30-05-2017, 20:47
nó còn trong 72h ạ
em không dám tư vấn bừa cho nó nên em mới nhờ anh tư vấn cho ạ
mong anh tha lỗi cho em :(

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
30-05-2017, 20:49
Bạn của bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.
dạ em thay mặt nó cảm ơn chị và mong chị thứ lối cho em tại em không đủ kiến thức để tư vấn trong trường hợp này ạ

phạm nhật tiến
30-05-2017, 20:51
Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.em cảm ơn anh ạ