PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng với gái mại dâm nguy cơ nhiễm hiv.

MongDuocCuuRoi
12-11-2013, 22:56
Chẳng là 10/11 e có đi với GMD. Trong lúc hưng phấn, em có liếm AD của GMD 1 lúc, mà miệng em thì cũng hay bị chảy máu chân răng (không biết là hôm đấy đánh răng có bị không nữa), gần miệng cũng có 1 nốt mụn đang chưa lành hẳn. Mà cũng có vài thời điểm DV của em vô tình chạm vào AD của GMD (chỉ là chạm đầu dương vật lên phía ngoài của AD GMD thôi, không phải là chủ động cho vào). Cho em hỏi liệu em có bị lây nhiễm nếu GMD có H không. Sắp hết 72 tiếng rồi, các bác cho em lời khuyên với.

HIV/AIDS.
12-11-2013, 22:59
trường em e ko có nguy cơ nên ko cần dùng PEP

songchungvoi_HIV
12-11-2013, 23:01
Chẳng là 10/11 e có đi với GMD. Trong lúc hưng phấn, em có liếm AD của GMD 1 lúc, mà miệng em thì cũng hay bị chảy máu chân răng (không biết là hôm đấy đánh răng có bị không nữa), gần miệng cũng có 1 nốt mụn đang chưa lành hẳn. Mà cũng có vài thời điểm DV của em vô tình chạm vào AD của GMD (chỉ là chạm đầu dương vật lên phía ngoài của AD GMD thôi, không phải là chủ động cho vào). Cho em hỏi liệu em có bị lây nhiễm nếu GMD có H không. Sắp hết 72 tiếng rồi, các bác cho em lời khuyên với.
Ui trùi lại thêm một ông chơi ngông nữa rùi, lạy Bác luôn, tại sao lại dùng lưỡi liếm AD GMD hả? kinh quá đê, ọc ọc. OS AD GMD k có nguy cơ HIV nhưng dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, xn STDs sau nguy cơ 12 tuần dùm đê bác:
CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc?p=38748#post38748)
CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

MongDuocCuuRoi
12-11-2013, 23:20
Ui trùi lại thêm một ông chơi ngông nữa rùi, lạy Bác luôn, tại sao lại dùng lưỡi liếm AD GMD hả? kinh quá đê, ọc ọc. OS AD GMD k có nguy cơ HIV nhưng dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, xn STDs sau nguy cơ 12 tuần dùm đê bác:
CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc?p=38748#post38748)
CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

vâng. 1 phút nông nổi thói quen như đang đi với người yêu bác ạ, hjx, đáng trách quá, thế nên giờ e mới lo ngay ngáy thế này, có thật sự là không sao với H và không phải xử lý gì không bác. Em cũng đọc nhiều bài trên diễn đàn về OS rồi, nhưng cứ thấy lo lo. Liệu có xác xuất nhỏ nhoi nào dính H trong trường hợp của e không ạ. Xin hứa là từ giờ cạch, chung thuỷ với vơ con thôi :(.

trungan1987
12-11-2013, 23:28
Trường hợp bạn là ko có nguy cơ với H...
Nhưng có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...

hyvongmongmanh89
12-11-2013, 23:40
Mai mốt nhớ ko nên ăn lẩu kiểu đó nha. Đi đêm có ngày gặp ma đó.

MongDuocCuuRoi
13-11-2013, 00:36
không có lần sau đâu bác ạ, 1 lần thế này quá sợ và cảm thấy yêu quý cuộc sống mình bao nhiêu rồi. Chỉ mong là mình không phải hối hận vì 1 phút bốc đồng :(. hjx......

Tuanmecsedec
13-11-2013, 07:39

Bạn tìm hiểu thêm tại box này,trường hợp của bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 08:28
không có lần sau đâu bác ạ, 1 lần thế này quá sợ và cảm thấy yêu quý cuộc sống mình bao nhiêu rồi. Chỉ mong là mình không phải hối hận vì 1 phút bốc đồng :(. hjx......
Thật sự các bệnh lây qua đường tình dục không phải HIV là đáng để bạn quan tâm, mà cả các bệnh STDs nữa bác ợ, Đặc biệt là Mồng Gà, khổ nổi Bác OS AD GMD trong khi mồm miệng Bác đang bị nhiệt đẹn thì chẳng khác nào Bác mời con Virut HPV vào nhà chơi. Mồng Gà mà mọc ngay cái lưỡi của Bác thì chỉ có nước dùng dao điện đốt, mà khổ nổi nhiều khi đốt mà không hết và có khi đốt mất cả cái lưỡi của Bác luôn

Nguyen Ha
13-11-2013, 09:26
Chẳng là 10/11 e có đi với GMD. Trong lúc hưng phấn, em có liếm AD của GMD 1 lúc, mà miệng em thì cũng hay bị chảy máu chân răng (không biết là hôm đấy đánh răng có bị không nữa), gần miệng cũng có 1 nốt mụn đang chưa lành hẳn. Mà cũng có vài thời điểm DV của em vô tình chạm vào AD của GMD (chỉ là chạm đầu dương vật lên phía ngoài caD GMD thôi, không phải là chủ động cho vào). Cho em hỏi liệu em có bị lây nhiễm nếu GMD có H không. Sắp hết 72 tiếng rồi, các bác cho em lời khuyên với.

Bạn ko có nguy cơ với hiv.

MongDuocCuuRoi
13-11-2013, 22:19
các anh chị ơi, em vẫn thấy lo quá, giờ đã qua 72h rồi, hjx, có chuyện gì thì em hối hận chết mất. Có thật là em không có nguy cơ gì không các anh chị... Mà cho em hỏi, trong trường hợp OS như thế, người nam làm cho người nữ hay nữ làm cho nam, thì trường hợp nào nguy cơ cao hơn hả các anh chị. Cho e hỏi, chuyện v c em gần gũi, e có phải thận trọng gì không. Xin lỗi vì hỏi anh chị nhiều. Nhưng em lo lắng quá

Tuanmecsedec
13-11-2013, 22:22
các anh chị ơi, em vẫn thấy lo quá, giờ đã qua 72h rồi, hjx, có chuyện gì thì em hối hận chết mất. Có thật là em không có nguy cơ gì không các anh chị... Mà cho em hỏi, trong trường hợp OS như thế, người nam làm cho người nữ hay nữ làm cho nam, thì trường hợp nào nguy cơ cao hơn hả các anh chị. Cho e hỏi, chuyện v c em gần gũi, e có phải thận trọng gì không. Xin lỗi vì hỏi anh chị nhiều. Nhưng em lo lắng quá

Bạn yên tâm những gì được tư vấn.Vì không đi vấn bừa được.

Nguyen Ha
13-11-2013, 22:47

Bạn ko có nguy cơ với hiv nên ko cần dùng pep trong trường hợp này nhưng vấn đề ở đây là bạn có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục như giang mai, lậu, mồng gà, viêm gan b, xn các bệnh này sau nguy cơ 12 tuần mới rõ nên vẫn phải giữ an toàn cho vợ.

MongDuocCuuRoi
14-11-2013, 22:36
Mấy hôm nay thấy người mệt mỏi và uể oải quá. Không thể tập trung làm được việc gì cả. Tự dưng giờ các chuyện xảy ra xung quanh đều cứ làm mình liên tưởng đến chuyện của mình. Đã được các bác tận tình tư vấn, em xin cám ơn, nhưng thật sự sao thấy lo lắng và chán nản quá.

luxubu
14-11-2013, 22:50
Không có nguy cơ với HIV đối với trường hợp của bạn.

Nguyen Ha
14-11-2013, 23:06
Mấy hôm nay thấy người mệt mỏi và uể oải quá. Không thể tập trung làm được việc gì cả. Tự dưng giờ các chuyện xảy ra xung quanh đều cứ làm mình liên tưởng đến chuyện của mình. Đã được các bác tận tình tư vấn, em xin cám ơn, nhưng thật sự sao thấy lo lắng và chán nản quá.

Lo lắng thế bảo sao lắm stress.

MongDuocCuuRoi
15-11-2013, 15:22
các bác ơi, không có nguy cơ với HIV, có nghĩa là em chắc chắn không có khả năng bị lây nhiễm (dù buổi sáng đánh răng em thỉnh thoảng cũng thường vị chảy máu) hay là khả năng lây truyền vẫn có nhưng rất thấp hả bác. 1 lần sướng, mà cảm thấy giờ đây mặc cảm tội lỗi với v con, gia đình quá.

Tuanmecsedec
15-11-2013, 15:25
các bác ơi, không có nguy cơ với HIV, có nghĩa là em chắc chắn không có khả năng bị lây nhiễm (dù buổi sáng đánh răng em thỉnh thoảng cũng thường vị chảy máu) hay là khả năng lây truyền vẫn có nhưng rất thấp hả bác. 1 lần sướng, mà cảm thấy giờ đây mặc cảm tội lỗi với v con, gia đình quá.

Nếu được trả lời không có nguy cơ,tức là không có khả năng lây nhiễm.

Nguyen Ha
15-11-2013, 15:36

Hành vi của bạn không có nguy cơ với hiv, trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi giống bạn bạn tìm hiểu thêm nhé.