PDA

View Full Version : Cho dương vật không đeo bcs vào hậu môn, thấy đau (thốn) ở hậu môn có khả năng nhiễm

nguyenthaoanh
02-06-2017, 06:42
Hôm qua bạn trai em lúc cao hứng có cho dương vật vào trong hậu môn của em.khi cho vào tầm 5-7s em thấy đau (thốn) nên đẩy bạn trai em ra. Em không biết như vậy có khả năng nhiễm HIV cao không vì em sợ dính dịch tiết từ dương vật. Mong anh chị tư vấn giúp

phạm nhật tiến
02-06-2017, 06:57
Hôm qua bạn trai em lúc cao hứng có cho dương vật vào trong hậu môn của em.khi cho vào tầm 5-7s em thấy đau (thốn) nên đẩy bạn trai em ra. Em không biết như vậy có khả năng nhiễm HIV cao không vì em sợ dính dịch tiết từ dương vật. Mong anh chị tư vấn giúp5-7giây thì không thì không sao cả

nguyenthaoanh
02-06-2017, 07:02
Dạ em không nhớ rõ là bao lâu, nhưng rất nhanh. Chắc chắn là chưa đến 30s. Nhưng em cũng sợ dịch ở dương vật nữa ạ

nguyenthaoanh
02-06-2017, 07:05
Dạ em không nhớ rõ là bao lâu, nhưng rất nhanh. Chắc chắn là chưa đến 30 giây. Nhưng em cũng sợ dịch ở dương vật nữa ạ

Tuanmecsedec
02-06-2017, 07:09
Hôm qua bạn trai em lúc cao hứng có cho dương vật vào trong hậu môn của em.khi cho vào tầm 5-7s em thấy đau (thốn) nên đẩy bạn trai em ra. Em không biết như vậy có khả năng nhiễm HIV cao không vì em sợ dính dịch tiết từ dương vật. Mong anh chị tư vấn giúp

Dạ em không nhớ rõ là bao lâu, nhưng rất nhanh. Chắc chắn là chưa đến 30s. Nhưng em cũng sợ dịch ở dương vật nữa ạ

Dạ em không nhớ rõ là bao lâu, nhưng rất nhanh. Chắc chắn là chưa đến 30 giây. Nhưng em cũng sợ dịch ở dương vật nữa ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyenthaoanh
02-06-2017, 08:19
Dạ em cảm ơn anh đã tư vấn

nguyenthaoanh
02-06-2017, 08:24
Mà anh ơi, nếu cho dương vật vào được một nửa rồi thì tại sao không có nguy cơ ạ? Em sợ dịch nhờn dính vào lắm

Charles
02-06-2017, 08:25
Mà anh ơi, nếu cho dương vật vào được một nửa rồi thì tại sao không có nguy cơ ạ? Em sợ dịch nhờn dính vào lắm

Chỉ cho vào rồi rút ra ngay như vậy thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-06-2017, 08:29
Thời gian nhanh không có sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyenthaoanh
02-06-2017, 18:10
Mà anh cho em hỏi thêm một xíu nữa thôi. Khi dương vật vào em có thấy đau. Liệu lỡ bị trầy ở hậu môn và dương vật bạn em có tinh dịch mà khoảng thời gian ngắn vậy thì có nguy cơ không anh

nguyenthaoanh
02-06-2017, 20:20
Truong Xuan cũng đã trả lời ở trên rồi, bạn đọc lại nhé.
Dạ vậy nếu thời gian tiếp xúc ngắn thì khong sao hả anh. Kể cả khi lỡ có vết loét và dịch nhờn

Charles
02-06-2017, 20:26
Dạ vậy nếu thời gian tiếp xúc ngắn thì khong sao hả anh. Kể cả khi lỡ có vết loét và dịch nhờn

Truong Xuan khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-06-2017, 20:35
Mà anh cho em hỏi thêm một xíu nữa thôi. Khi dương vật vào em có thấy đau. Liệu lỡ bị trầy ở hậu môn và dương vật bạn em có tinh dịch mà khoảng thời gian ngắn vậy thì có nguy cơ không anh

Dĩ nhiên hậu môn đâu là phải là chổ để quan hệ tình dục.Đưa dương vật vào thốn và đau là đúng rồi.Bạn yên tâm thời gian của bạn như vậy không sao.

nguyenthaoanh
03-06-2017, 18:10
Dĩ nhiên hậu môn đâu là phải là chổ để quan hệ tình dục.Đưa dương vật vào thốn và đau là đúng rồi.Bạn yên tâm thời gian của bạn như vậy không sao.

Vậy là em có thể yên tâm vì thời gian ngắn dù hậu môn có trầy với có dính dịch từ dương vật đúng không anh

Charles
03-06-2017, 18:13
Vậy là em có thể yên tâm vì thời gian ngắn dù hậu môn có trầy với có dính dịch từ dương vật đúng không anh

Đúng vậy, vì thời gian tiếp xúc quá ngắn nên bạn yên tâm không sao đâu.

nguyenthaoanh
03-06-2017, 19:03
Bạn trai của em cho dương vật vào hậu môn của em. Em sợ các anh hiểu nhầm là em rồi lại tư vấn nhầm lại khổ

nguyenthaoanh
03-06-2017, 19:17
Bạn trai của em cho dương vật vào hậu môn của em. Em sợ em bị nhiễm. Em sợ các anh hiểu nhầm là em rồi lại tư vấn nhầm lại khổ

nguyenthaoanh
03-06-2017, 19:48

Ý em là em sợ dương vật của bạn trai em làm trầy hậu môn em rồi lây cho em á nha anh Tuấn

Charles
03-06-2017, 19:49
Bạn trai của em cho dương vật vào hậu môn của em. Em sợ em bị nhiễm. Em sợ các anh hiểu nhầm là em rồi lại tư vấn nhầm lại khổ

BQT không hiểu lầm đâu, bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

P/s: Bạn luôn miệng nói là "bạn trai", nếu không tin tưởng nhau như vậy thì chia tay sớm đỡ làm khổ nhau. Nói thật nếu bạn trai kia vô tình mà biết được bạn đang lo sợ như này chắc anh ta sẽ rất đau khổ vì trao trái tim nhầm chỗ.

Tuanmecsedec
03-06-2017, 20:40

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.