PDA

View Full Version : Quan hệ Oral sex không sử dụng bcs

qwerty901
03-06-2017, 18:44
Xin các ae bên diễn đàn trả lời giúp em, tuần trước thằng bạn em rủ em vào chổ massa kích dục, chỉ quan hệ os và em có dùng tay nghịch âm đạo cô ấy, khi đó ngón cái em có bị chóc da nhẹ, cô ấy os cho em chừng hơn 1phút thì xuất tinh khi đó em thấy hơi rát ở đầu dv nhưng ko có chảy máu, khi xong em ko có vệ sinh dv mà mặc quần áo xuống phòng chờ thằng bạn cũng hơn 15 phút và thời gian chạy về cũng hơn 15 phút về tới nhà là em vệ sinh dv liền, em vẫn chưa thấy cơ thể có gì bất thường kể từ ngày đó là vừa tròn 1 tuần , chỉ thấy hơi khó chịu ở cổ và nách hơi đau nhưng không thấy nổi hạch gì hết, xin bqt tư vấn dùm em, em đang hết sức hoang mang.

Charles
03-06-2017, 19:44
Xin các ae bên diễn đàn trả lời giúp em, tuần trước thằng bạn em rủ em vào chổ massa kích dục, chỉ quan hệ os và em có dùng tay nghịch âm đạo cô ấy, khi đó ngón cái em có bị chóc da nhẹ, cô ấy os cho em chừng hơn 1phút thì xuất tinh khi đó em thấy hơi rát ở đầu dv nhưng ko có chảy máu, khi xong em ko có vệ sinh dv mà mặc quần áo xuống phòng chờ thằng bạn cũng hơn 15 phút và thời gian chạy về cũng hơn 15 phút về tới nhà là em vệ sinh dv liền, em vẫn chưa thấy cơ thể có gì bất thường kể từ ngày đó là vừa tròn 1 tuần , chỉ thấy hơi khó chịu ở cổ và nách hơi đau nhưng không thấy nổi hạch gì hết, xin bqt tư vấn dùm em, em đang hết sức hoang mang.

Kích thích bằng tay là tình dục an toàn. Dùng miệng kích thích (OS) không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm virus HIV bị bất hoạt, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B..). Bạn cần kiểm tra các bệnh này.

qwerty901
03-06-2017, 20:05
Vậy là ko có nguy cơ hiv à bạn

Charles
03-06-2017, 20:09

Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

P/s: Xin lỗi cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi mà xưng hô Truong Xuan là bạn ??

Tuanmecsedec
03-06-2017, 20:45

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

qwerty901
03-06-2017, 22:47
Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

P/s: Xin lỗi cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi mà xưng hô Truong Xuan là bạn ??

Xin lỗi anh em quên nhìn năm sinh, mà cho em hỏi 1 điều nữa là trước ngày đó 1 ngày em có thủ dâm ko biêt dv có trầy xước gì ko, vậy có sao ko anh

Tuanmecsedec
04-06-2017, 06:06
Xin lỗi anh em quên nhìn năm sinh, mà cho em hỏi 1 điều nữa là trước ngày đó 1 ngày em có thủ dâm ko biêt dv có trầy xước gì ko, vậy có sao ko anh

Với HIV thì bạn yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
04-06-2017, 07:22

Không có nguy cơ với HIV đâu bạn.

qwerty901
08-06-2017, 22:08
Hiện tại trong diễn đàn(hoặc trên thế giới) có trường hợp nào nhiễm hiv qua oral sex chưa ạ, mong các anh trả lời giúp vì em có đọc trên diễn đàn khác thì có trường hợp bị rồi (mong anh chị và các bạn tra lời giúp em,nếu em hỏi có gì không đúng thì xin mọi người bỏ qua, chỉ là em thắt mắt vậy thôi)

Charles
09-06-2017, 07:45
Hiện tại trong diễn đàn(hoặc trên thế giới) có trường hợp nào nhiễm hiv qua oral sex chưa ạ, mong các anh trả lời giúp vì em có đọc trên diễn đàn khác thì có trường hợp bị rồi (mong anh chị và các bạn tra lời giúp em,nếu em hỏi có gì không đúng thì xin mọi người bỏ qua, chỉ là em thắt mắt vậy thôi)

Nếu có chẳng phải Ban quản trị đã tư vấn bừa cho bạn sao??

Còn chuyện nơi nào đó nói đã có trường hợp bị từ hành vi OS thì đó chỉ là sự bịa đặt, họ cố tình gây hoang mang nhằm mục địch riêng của họ.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy, họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên:

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod (http://diendanhiv.vn/threads/52208-Buc-xuc-cai-dien-dan-nap-tien-len-lam-mod)

lamlaicuocdoi68
09-06-2017, 10:57
Bạn cần cẩn thận hơn với các bệnh tình dục khác cũng rất nguy hiểm chứ ko mỗi mình HIV đâu, mình cũng đã lỡ 1 lần như bạn nên mình cũng tạch đến già, may mắn mình không sao. Ví dụ như SMG, đã nhiễm thì ko bao giờ mất hẳn, rất dễ tái phái, hay lậu, GM cũng điều trị cực khổ, viêm gan B,......Hãy bảo vệ chính mình

qwerty901
09-06-2017, 12:28
Nghe anh nói vậy thì em yên tâm hơn rồi, em xin cảm ơn mọi người

phạm nhật tiến
09-06-2017, 13:24
Bạn cần cẩn thận hơn với các bệnh tình dục khác cũng rất nguy hiểm chứ ko mỗi mình HIV đâu, mình cũng đã lỡ 1 lần như bạn nên mình cũng tạch đến già, may mắn mình không sao. Ví dụ như SMG, đã nhiễm thì ko bao giờ mất hẳn, rất dễ tái phái, hay lậu, GM cũng điều trị cực khổ, viêm gan B,......Hãy bảo vệ chính mình
giang mai, sùi mài gà , lậu điều trị hết nha bạn

Tuanmecsedec
09-06-2017, 19:23
Nghe anh nói vậy thì em yên tâm hơn rồi, em xin cảm ơn mọi người

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.