PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới - có dùng bcs - chảy máu hậu môn

Desmond
03-06-2017, 21:48
Xin chào các anh chị trên diễn đàn!
Em là người đồng tính. Vào 7h tối nay (03.06.2017), em có quan hệ đồng giới với trai bao, em là người nhận. Trong lúc quan hệ bằng miệng và bằng đường hậu môn đều có dùng BCS (2 bao). Tuy nhiên, người đó dùng nước miếng của mình để bôi trơn BCS, và khi tắm rửa em phát hiện hậu môn của em có chảy tí máu.
Cho em hỏi: với trường hợp này, thì em có cần sử dụng PEP không ạ? Em đang rất hoang mang. Mong nhận được sự tư vấn từ phía các anh chị trong diễn đàn. Em xin cảm ơn!

Charles
03-06-2017, 21:58
Em là người đồng tính. Vào 7h tối nay (03.06.2017), em có quan hệ đồng giới với trai bao, em là người nhận. Trong lúc quan hệ bằng miệng và bằng đường hậu môn đều có dùng BCS (2 bao). Tuy nhiên, người đó dùng nước miếng của mình để bôi trơn BCS, và khi tắm rửa em phát hiện hậu môn của em có chảy tí máu.
Cho em hỏi: với trường hợp này, thì em có cần sử dụng PEP không ạ? Em đang rất hoang mang. Mong nhận được sự tư vấn từ phía các anh chị trong diễn đàn. Em xin cảm ơn!

Theo những gì bạn kể là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống PEP trong trường hợp này.

Desmond
03-06-2017, 22:16
Dạ, em cảm ơn anh Trường Xuân!

Tuanmecsedec
03-06-2017, 22:30

Dạ, em cảm ơn anh Trường Xuân!

Những gì bạn kể không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Desmond
03-06-2017, 22:49
Dạ, em cảm ơn anh Tuấn!

phạm nhật tiến
03-06-2017, 23:30
Cho em hỏi: với trường hợp này, thì em có cần sử dụng PEP không ạ? Em đang rất hoang mang. Mong nhận được sự tư vấn từ phía các anh chị trong diễn đàn. Em xin cảm ơn! qhtd có bcs là an toàn không có nguy cơ và trong nước bọt không có hiv nên bạn yên tâm đi