PDA

View Full Version : Hôn vùng kín bạn gái khi đang bị nhiệt miệng có nguy cơ bị bệnh gì không.

cantuvantn06
06-06-2017, 12:09
Em có một vài thắc mắc muốn nhờ các anh/chị trong diễn đàn tư vấn giúp em.
Em với bạn gái quen nhau được gần 2 năm.
Hôm trước em có hôn vào vùng kín của bạn gái khi em đang bị nhiệt miệng, vậy em có bị nguy cơ gây bệnh gì không ah.
Sau khi hôn, em có súc miệng bằng nước nhiều lần. Khi về, e có uống nước, và sau đó súc miệng bằng nước muối.
Em đã tiêm viên gan B, và bạn gái em cũng không bị bệnh xã hội.
Em cám ơn các anh/chị đã chia sẻ giúp em.

phạm nhật tiến
06-06-2017, 12:36
Hôm trước em có hôn vào vùng kín của bạn gái khi em đang bị nhiệt miệng, vậy em có bị nguy cơ gây bệnh gì không ah.
Sau khi hôn, em có súc miệng bằng nước nhiều lần. Khi về, e có uống nước, và sau đó súc miệng bằng nước muối.
Em cám ơn các anh/chị đã chia sẻ giúp em.bạn hôn bao lâu nếu dưới 1 phút thì không sao còn trên 1 phút thì có nguy cơ với sùi mào gà ,lậu bạn tiêm phòng viêm gan thì không sao
p/s : quen bạn gái 2 năm mà không tin tưởng nữa à

cantuvantn06
06-06-2017, 12:55
anh hiểu lầm ý em rồi.
em nói là bạn gái em không bị bệnh xh.
ý em muốn hỏi là em có thể bị những bệnh nào khác không.
em tìm hiểu trên mạng thì thông tin không rõ ràng lắm.

bạn hôn bao lâu nếu dưới 1 phút thì không sao còn trên 1 phút thì có nguy cơ với sùi mào gà ,lậu bạn tiêm phòng viêm gan thì không sao
p/s : quen bạn gái 2 năm mà không tin tưởng nữa à

phạm nhật tiến
06-06-2017, 13:02
anh hiểu lầm ý em rồi.
em tìm hiểu trên mạng thì thông tin không rõ ràng lắm.nếu 2 người không mang bệnh thì làm sao lây được
bệnh chỉ truyền từ người bệnh sang người lành thôi

Tuanmecsedec
06-06-2017, 14:46
Em cám ơn các anh/chị đã chia sẻ giúp em.

anh hiểu lầm ý em rồi.
em tìm hiểu trên mạng thì thông tin không rõ ràng lắm.

Nếu bạn xác định bạn gái không bị bệnh nào hết thì lo gì bạn,vì các bệnh xã hội không có tự nhiên mà bị.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.