PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

khokho1
10-06-2017, 10:03
Tối qua do say xĩn nên em có trót quan hệ với GMD, có sử dụng Bcs 2 lần. Lúc ra em có kiểm tra dương vật hoàn toàn khô ráo, bcs ko bị rách. Nhưng em đọc trên mạng bảo có sd bcs vẫn nguy cơ bị hiv, em lo lắng nên lên đây nhờ các anh chị tư vấn ạ. Em có cần dùng thuốc phơi nhiễm ko ạ?

Charles
10-06-2017, 10:07
Tối qua do say xĩn nên em có trót quan hệ với GMD, có sử dụng Bcs 2 lần. Lúc ra em có kiểm tra dương vật hoàn toàn khô ráo, bcs ko bị rách. Nhưng em đọc trên mạng bảo có sd bcs vẫn nguy cơ bị hiv, em lo lắng nên lên đây nhờ các anh chị tư vấn ạ. Em có cần dùng thuốc phơi nhiễm ko ạ?

QHTD có sử dụng BCS, bao không sự cố tuột rách là bạn an toàn 100%. Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

lamlaicuocdoi68
10-06-2017, 10:23
Mạng nào nói như thế hả bạn, bậy hết sức, an toàn 100% khi dùng BCS nhé

khokho1
10-06-2017, 10:48
Em quan hệ 1 lần chừng 5', rút ra bao vẫn bao dương vật, gỡ bao thì dương vật khô ráo, v là em ko sao đúng ko ạ? 1 lần sợ quá rồi, ko dám quan hệ lung tung nữa

Charles
10-06-2017, 10:50
Em quan hệ 1 lần chừng 5', rút ra bao vẫn bao dương vật, gỡ bao thì dương vật khô ráo, v là em ko sao đúng ko ạ? 1 lần sợ quá rồi, ko dám quan hệ lung tung nữa

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

phạm nhật tiến
10-06-2017, 11:28
Em quan hệ 1 lần chừng 5', rút ra bao vẫn bao dương vật, gỡ bao thì dương vật khô ráo, v là em ko sao đúng ko ạ? 1 lần sợ quá rồi, ko dám quan hệ lung tung nữakhông sao đâu yên tâm đi

khokho1
10-06-2017, 11:36
Lúc ra rồi, em rút ra bao vẫn còn bao hết dươnh vật, vậy là ko bị tuột phải ko ạ. Em lo lắg nên hỏi hơi nhieều

phạm nhật tiến
10-06-2017, 11:44
Lúc ra rồi, em rút ra bao vẫn còn bao hết dươnh vật, vậy là ko bị tuột phải ko ạ. Em lo lắg nên hỏi hơi nhieềuchỉ cần thấy bcs còn bao phủ dương vật là được rồi không bị tuột

khokho1
10-06-2017, 13:35
Em chỉ kiểm tra bằng mắt bcs có rách ko, ko bơm nước vậy có vấn đề gì ko ạ

Charles
10-06-2017, 14:00
Lúc ra rồi, em rút ra bao vẫn còn bao hết dươnh vật, vậy là ko bị tuột phải ko ạ. Em lo lắg nên hỏi hơi nhieều

Em chỉ kiểm tra bằng mắt bcs có rách ko, ko bơm nước vậy có vấn đề gì ko ạ

Không cần thiết phải đổ nước vào kiểm tra, chỉ cần khi rút ra bạn thấy BCS vẫn chùm kín DV là BCS không vấn đề gì rồi.

Tuanmecsedec
10-06-2017, 21:19

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

khokho1
11-06-2017, 11:06
Nếu gỡ bao ra mà DV khô ráo qá có đáng nghi gì ko ạ @@ em có kiểm tra lại bằng mắt bao ko bị rách, mà kiểm tra lúc ság, vẫn còn tinh dịch trog bao, lúc tối rút ra em vẫn thấy bao bao DV, nếu rách thì đã ko thấy tinh dịch trog bao đúng ko các anh?

phạm nhật tiến
11-06-2017, 11:30
Nếu gỡ bao ra mà DV khô ráo qá có đáng nghi gì ko ạ @@ em có kiểm tra lại bằng mắt bao ko bị rách, mà kiểm tra lúc ság, vẫn còn tinh dịch trog bao, lúc tối rút ra em vẫn thấy bao bao DV, nếu rách thì đã ko thấy tinh dịch trog bao đúng ko các anh?còn tinh dịch là bcs không có sự cố gì rồi

khokho1
11-06-2017, 11:39
Tại chỉ tinh dịch dưới đáy bao, nên em hỏi xác nhận cho yên tâm thôi, trường hợp em là an toàn phải ko ạ

phạm nhật tiến
11-06-2017, 12:48
Tại chỉ tinh dịch dưới đáy bao, nên em hỏi xác nhận cho yên tâm thôi, trường hợp em là an toàn phải ko ạ
an toàn rồi yên tâm đi

Tuanmecsedec
11-06-2017, 14:12
Nếu gỡ bao ra mà DV khô ráo qá có đáng nghi gì ko ạ @@ em có kiểm tra lại bằng mắt bao ko bị rách, mà kiểm tra lúc ság, vẫn còn tinh dịch trog bao, lúc tối rút ra em vẫn thấy bao bao DV, nếu rách thì đã ko thấy tinh dịch trog bao đúng ko các anh?
Nếu tinh dịch còn trong bao cao su là chứng minh bao cao su không bị rách rồi bạn,bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-06-2017, 14:26

Như vậy chứng tỏ BCS không sự cố gì. Bạn yên tâm không sao đâu.

khokho1
11-06-2017, 16:51
Lúc em kiểm tra lại bao là lúc sáng ra, vậy có ảnh hưởng gì ko, em cầm lên thấy vẫn còn tinh dịch, ko có dấu hiệu nhiễu ra ngoài, vậy là em có an toàn ko ạ. Em chỉ hỏi lần này cho yên tâm thôi.

Tuanmecsedec
11-06-2017, 16:55
Lúc em kiểm tra lại bao là lúc sáng ra, vậy có ảnh hưởng gì ko, em cầm lên thấy vẫn còn tinh dịch, ko có dấu hiệu nhiễu ra ngoài, vậy là em có an toàn ko ạ. Em chỉ hỏi lần này cho yên tâm thôi.

Bạn yên tâm không sao rồi.

Charles
11-06-2017, 16:55

Bạn này đọc chữ Việt kém quá.

khokho1
11-06-2017, 17:05
Bạn này đọc chữ Việt kém quá.
Em xin lỗi làm phiền 2 anh, tại em xài xog ko có buộc đầu bcs lại nên em thấy mình ko sd đúng cách, lo nên hỏi thôi ạ. Còn việc rút bao ra mà DV em khô ráo ko biết có là vấn đề ko ạ?

Charles
11-06-2017, 17:10
Em xin lỗi làm phiền 2 anh, tại em xài xog ko có buộc đầu bcs lại nên em thấy mình ko sd đúng cách, lo nên hỏi thôi ạ. Còn việc rút bao ra mà DV em khô ráo ko biết có là vấn đề ko ạ?

BCS không bị tuột, cũng không rách và luôn ôm chặt DV nên dịch AD không tiếp xúc được với DV, vì vậy khi tháo bao ra bạn thấy DV khô ráo là đương nhiên.

Tuanmecsedec
11-06-2017, 20:33

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.