PDA

View Full Version : Bị đâm kim

Linhhan
10-06-2017, 21:58
Em đi trên đường tối qua bị hai thanh niên ép sát lại.Sau đó em thấy nhói ở tay bị bọn nó đụng.Về nhà kiểm tra em thấy một nốt đỏ ngay chỗ bị đau.Liệu có phải họ đã chích kim vào tay em?

Tuanmecsedec
10-06-2017, 22:10
Em đi trên đường tối qua bị hai thanh niên ép sát lại.Sau đó em thấy nhói ở tay bị bọn nó đụng.Về nhà kiểm tra em thấy một nốt đỏ ngay chỗ bị đau.Liệu có phải họ đã chích kim vào tay em?
Bạn chỉ lo lắng suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Linhhan
10-06-2017, 22:28
Có nốt màu đỏ nhìn sẽ thấy ạ và em nhói ở chỗ đó lắm.với cả kim tiêm chỉ cần 1 giây cũng đủ bơm máu vào rồi ạ.Có hai người và thằng ngồi sau đụng chạm tay em rồi em thấy nhói.sau kiểm tra phát hiện một nốt đỏ ở chính chỗ bị nhói.nên k phải em suy diễn ạ

Tuanmecsedec
11-06-2017, 06:21
Có nốt màu đỏ nhìn sẽ thấy ạ và em nhói ở chỗ đó lắm.với cả kim tiêm chỉ cần 1 giây cũng đủ bơm máu vào rồi ạ.Có hai người và thằng ngồi sau đụng chạm tay em rồi em thấy nhói.sau kiểm tra phát hiện một nốt đỏ ở chính chỗ bị nhói.nên k phải em suy diễn ạ

Bạn lo lắng rồi suy diễn là kim tiêm thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-06-2017, 06:25

Bạn chỉ suy diễn thôi, thứ nhất cả hai cùng đang đi xe trên đường thì khó mà đâm kim tiêm vào người khác được, thứ hai để đâm và bơm được máu vào cơ thể bạn thì phải đâm rất mạnh, khi đó bạn sẽ rất đau và xưng tay lên.

Linhhan
11-06-2017, 07:52
Thế chỗ bị nhói với vết màu đỏ nhỏ trên tay em là gì đó ạ sao giống kim tiêm vậy ạ.Có nguy cơ kim tiêm không ạ

Tuanmecsedec
11-06-2017, 07:53
Thế chỗ bị nhói với vết màu đỏ nhỏ trên tay em là gì đó ạ sao giống kim tiêm vậy ạ.Có nguy cơ kim tiêm không ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa do bạn lo lắng suy diễn là kim tiêm,bạn không có nguy cơ.

Linhhan
11-06-2017, 07:56
Chỗ em bị nhói có vết màu đỏ giống hệt bị kim tiêm đâm.Cũng không nguy cơ hả anh

Charles
11-06-2017, 07:58

Bạn không phải bị kim tiêm đâm đâu.

Tuanmecsedec
11-06-2017, 08:07
Chỗ em bị nhói có vết màu đỏ giống hệt bị kim tiêm đâm.Cũng không nguy cơ hả anh

Ngay cả thật sự là kim tiêm (như bạn suy diễn) thì không sao luôn,vì chỉ đầu kim đâm thôi thì không sao,vì nếu máu có đầu kim thì rất ít,tít tắc ra môi trường khô ngay.

Trừ khi nào người ta cầm kim tiêm có máu tươi trong ống xi lanh mà đâm bạn,bơm máu vào cơ thể thì mới lo.

Linhhan
11-06-2017, 08:09
Thì em cũng chỉ sợ xi lanh có máu thôi ạ

Tuanmecsedec
11-06-2017, 08:12
Ngay cả thật sự là kim tiêm (như bạn suy diễn) thì không sao luôn,vì chỉ đầu kim đâm thôi thì không sao,vì nếu máu có đầu kim thì rất ít,tít tắc ra môi trường khô ngay.

Trừ khi nào người ta cầm kim tiêm có máu tươi trong ống xi lanh mà đâm bạn,bơm máu vào cơ thể thì mới lo.

Chắc đi trên đường k bơm vào được đâu ạ

Tuanmecsedec đã giải thích rồi thì bạn yên tâm đi.

Linhhan
11-06-2017, 08:30
Vâng thế nếu xi lanh có máu thì sao anh Tuấn.Em sợ xi lanh có máu đó anh ạ

Tuanmecsedec
11-06-2017, 08:32
Vâng thế nếu xi lanh có máu thì sao anh Tuấn.Em sợ xi lanh có máu đó anh ạ
Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Linhhan
11-06-2017, 08:35
Thì anh nói xem có chắc chắn k bị k em cái.Cho em đỡ phải uống phòng ạ.em vẫn còn thời gian

Tuanmecsedec
11-06-2017, 08:36
Thì anh nói xem có chắc chắn k bị k em cái.Cho em đỡ phải uống phòng ạ.em vẫn còn thời gian

Bạn xem lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không ?,bạn đừng Spam bài.

Linhhan
11-06-2017, 08:52
Vâng thế không phải uống thuốc phòng đúng không ạ.Vì chỗ em bị nhói vẫn có cảm giác chưa hết đau.

Charles
11-06-2017, 08:55
Vâng thế không phải uống thuốc phòng đúng không ạ.Vì chỗ em bị nhói vẫn có cảm giác chưa hết đau.

Bạn mua PEPSI về uống sẽ hết cảm giác ngay.

Linhhan
11-06-2017, 09:00
Vâng tại em cũng sợ quá mà.Khi không lại bị như thế rồi chỗ nhói đó lại có vết đỏ nhỏ xíu.huhu chắc phải đi xả stress thôi