PDA

View Full Version : quan hệ với trai massage bằng miệng

Cogailaky
11-06-2017, 16:47
Em mới quan hệ với trai massage, thật ra trai ấy dùng tay với em, còn em thì dùng miệng chút xíu 2 lần. Mà e khong thấy ra nước gì hết không biết e có nguy cơ bị bệnh gì ko? E có đọc về quan hê bằng miẹng rồi nhưng vẫn lo quá!

Tuanmecsedec
11-06-2017, 16:50
Em mới quan hệ với trai massage, thật ra trai ấy dùng tay với em, còn em thì dùng miệng chút xíu 2 lần. Mà e khong thấy ra nước gì hết không biết e có nguy cơ bị bệnh gì ko? E có đọc về quan hê bằng miẹng rồi nhưng vẫn lo quá!

Nếu bạn chỉ quan hệ bằng miệng chút xíu thì không sao,không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-06-2017, 16:51

Quan hệ bằng miệng không coó nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B..

phạm nhật tiến
11-06-2017, 16:52
kích dục bằng miệng thì không có nguy cơ với hiv
nếu oral sex trên 1 phút thì có nguy cơ với các bệnh STDs
còn dưới 1 phút thì không sao

Cogailaky
11-06-2017, 17:04
Cám ơn cả nhà nhiều