PDA

View Full Version : Em xin tư vấn ạ

Thatla
12-06-2017, 17:49
Mọi người ơi cho em hỏi, hồi sáng nay em có chạy xe ra ngoài chợ, chạy ngang xạp bán thịt heo (2-3 quầy thịt heo sát bên lận) tự nhiên có cái gì đó văng vào mặt em, em mới chạy xe xa hơn khoảng 200m soi gương kính chiếu hậu thì thấy có 1 giọt máu dính trên mặt em, nhìn thì máu đó hơi tái màu gần màu nâu rồi ạ, rồi em có rửa lại bằng nước lạnh và lau mặt, cho em hỏi có sao k ạ, với mặt em không có bị chảy máu gì hết ạ, chỉ có bị mụn đầu đen và mụn hơi mủ tí thôi ạ, mà không có chảy máu gì cả da mặt em vẫn bình thường

phạm nhật tiến
12-06-2017, 17:51
Mọi người ơi cho em hỏi, hồi sáng nay em có chạy xe ra ngoài chợ, chạy ngang xạp bán thịt heo (2-3 quầy thịt heo sát bên lận) tự nhiên có cái gì đó văng vào mặt em, em mới chạy xe xa hơn khoảng 200m soi gương kính chiếu hậu thì thấy có 1 giọt máu dính trên mặt em, nhìn thì máu đó hơi tái màu gần màu nâu rồi ạ, rồi em có rửa lại bằng nước lạnh và lau mặt, cho em hỏi có sao k ạ, với mặt em không có bị chảy máu gì hết ạ, chỉ có bị mụn đầu đen và mụn hơi mủ tí thôi ạ, mà không có chảy máu gì cả da mặt em vẫn bình thường không sao đâu yên tâm đi

Charles
12-06-2017, 18:41
Mọi người ơi cho em hỏi, hồi sáng nay em có chạy xe ra ngoài chợ, chạy ngang xạp bán thịt heo (2-3 quầy thịt heo sát bên lận) tự nhiên có cái gì đó văng vào mặt em, em mới chạy xe xa hơn khoảng 200m soi gương kính chiếu hậu thì thấy có 1 giọt máu dính trên mặt em, nhìn thì máu đó hơi tái màu gần màu nâu rồi ạ, rồi em có rửa lại bằng nước lạnh và lau mặt, cho em hỏi có sao k ạ, với mặt em không có bị chảy máu gì hết ạ, chỉ có bị mụn đầu đen và mụn hơi mủ tí thôi ạ, mà không có chảy máu gì cả da mặt em vẫn bình thường

Không có nguy cơ đâu bạn.

Tuanmecsedec
12-06-2017, 19:58

Không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.