PDA

View Full Version : Viêm da tiết bã.

laptop11
12-06-2017, 22:37
Các anh/ chị quản trị cho e hỏi nếu mình đã bị b20 thì bệnh viêm da tiết bã sẽ trở thành mạn tính ạ? Vì E bị viêm da tiết bã ở ngực cũng đang điều trị arv sắp được 1 tháng rồi ạ. Phần phía trên ngực có nổi đỏ, giữa ngực nổi mụn ngứa ( nếu hnay e bôi thuốc thì mai khỏi_ mai ko bôi thì 2 ngày sau tái phát) à cho em hỏi thêm ạ : rụng tóc là do tác dụng phụ của arv?

Tuanmecsedec
13-06-2017, 06:29
Các anh/ chị quản trị cho e hỏi nếu mình đã bị b20 thì bệnh viêm da tiết bã sẽ trở thành mạn tính ạ? Vì E bị viêm da tiết bã ở ngực cũng đang điều trị arv sắp được 1 tháng rồi ạ. Phần phía trên ngực có nổi đỏ, giữa ngực nổi mụn ngứa ( nếu hnay e bôi thuốc thì mai khỏi_ mai ko bôi thì 2 ngày sau tái phát) à cho em hỏi thêm ạ : rụng tóc là do tác dụng phụ của arv?

Bạn báo bên Bác Sĩ nơi bạn điều trị để cho uống thuốc,vấn đề bạn bị rụng cũng có thể do tác dụng phụ của thuốc.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.