PDA

View Full Version : Giúp em với, 72h vàng...quan hệ đồng giới kích dục bằng tay sợ dính dịch ở dương vật

nguquathichetdi
13-06-2017, 00:19
Như anh chị đã biết, em là người chuyển giới, chưa phẩu thuật.
Em vừa mới qhtd xong với 1 anh.
Anh ấy ngồi ngay dv em..ở phía tay phải.. Và sục cho em..
Khi em xuất tinh, anh ấy cũng vừa xuất tinh luôn..và anh ra rất nhiều..
Vị trí giữa 2 dv rất gần nhau .
Vậy ac cho em hỏi.trong trường hơp tinh trùng của anh văng trúng đầu dv em..và văng ngay lỗ sáu thì có phải có nguy cơ k ạ.
Em đang rất rất lo ạ

phạm nhật tiến
13-06-2017, 00:20
Vậy ac cho em hỏi.trong trường hơp tinh trùng của anh văng trúng đầu dv em..và văng ngay lỗ sáu thì có phải có nguy cơ k ạ.
Em đang rất rất lo ạkhông có nguy cơ đâu yên tâm đi

nguquathichetdi
13-06-2017, 00:26
Tại sao không vậy bạn..tinh trùng anh ấy văng trực tiếp lên đầu dv và lỗ sáu mình mà

nguquathichetdi
13-06-2017, 00:29
E và anh ấy xuất tinh cùng lúc..Vì a ấy ngồi bên tay phải và 2 dương vật gần nhau nên anh ấy vô tình xuất tinh trúng đầu dương vật của em..
Anh chị ơi huhu

phạm nhật tiến
13-06-2017, 00:57
Tại sao không vậy bạn..tinh trùng anh ấy văng trực tiếp lên đầu dv và lỗ sáu mình mà

E và anh ấy xuất tinh cùng lúc..Vì a ấy ngồi bên tay phải và 2 dương vật gần nhau nên anh ấy vô tình xuất tinh trúng đầu dương vật của em..
Anh chị ơi huhu
chỉ có nguy cơ khi qhtd trực tiếp không được bảo vệ còn trường hợp của bạn thì không có nguy cơ vì không đủ thời gian và lượng hiv không đủ để lây khi ra ngoài cơ thể hiv sẽ bị bất hoại và yếu đi

nguquathichetdi
13-06-2017, 06:14
Bạn ơi tinh trùng văng trực tiếp lên đầu dv mình mà..có phải dính gián tiếp đâu bạn.
Anh Tuấn, chị Hà và mọi người ơi trả lời giúp em vs

Charles
13-06-2017, 06:31
Em đang rất rất lo ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
13-06-2017, 06:45
Em đang rất rất lo ạ

Bạn ơi tinh trùng văng trực tiếp lên đầu dv mình mà..có phải dính gián tiếp đâu bạn.
Anh Tuấn, chị Hà và mọi người ơi trả lời giúp em vs

Bạn yên tâm cho dù tinh dịch của bạn tình khi kích dục bằng tay có (bắn) thẳng lên dương vật bạn luôn thì không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.