PDA

View Full Version : Bị rách bao rút ra liền

Lo Lang 24
14-06-2017, 10:32
EM vừa quan hệ với một người trên mạng qua đường hậu môn. Do không có bcs nên e dùng đỡ một cái bao nilong cỡ nhỏ trùm đủ dương vật rồi đút vào. Do không có cảm giác gì vì bao quá dày nên khi bao rách e cảm giác được là e rút ra ngay. Chạy đến toiet rửa xà phòng liền trong tầm 30-35s. Cho e hỏi là e có nguy cơ không ạ :(((

Charles
14-06-2017, 11:09
EM vừa quan hệ với một người trên mạng qua đường hậu môn. Do không có bcs nên e dùng đỡ một cái bao nilong cỡ nhỏ trùm đủ dương vật rồi đút vào. Do không có cảm giác gì vì bao quá dày nên khi bao rách e cảm giác được là e rút ra ngay. Chạy đến toiet rửa xà phòng liền trong tầm 30-35s. Cho e hỏi là e có nguy cơ không ạ :(((

Khi bao bị rách bạn phát hiện rút ra ngay thì không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
14-06-2017, 11:12
nếu bị rách mà rút ra liền thì không sao
p/s : lần sau luôn thủ sẵn cho mình bcs ,để bảo vệ bản thân

Lo Lang 24
14-06-2017, 12:42
Dạ! Em sợ là nó rách bao trước lúc e phát hiện lỡ nhấp vài cái! Không đến 1p. Tầm 5 hay 6 cái nhấp! Em sợ :((. Thì có bị gì không ạ! :(( ! E lo lắng quá

Charles
14-06-2017, 14:34
Dạ! Em sợ là nó rách bao trước lúc e phát hiện lỡ nhấp vài cái! Không đến 1p. Tầm 5 hay 6 cái nhấp! Em sợ :((. Thì có bị gì không ạ! :(( ! E lo lắng quá

Kể cả 5-6 nhấp bạn mới dừng lại được cũng không sao.

Lo Lang 24
14-06-2017, 14:44
Em cám ơn anh rất nhiều ạ!

Tuanmecsedec
14-06-2017, 14:51

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Ahhhh
14-06-2017, 15:21
Lần này bạn may mắn thoát dc rồi
Hãy nên chân trọng cuộc sống nha ..đừng quan hệ lung tung nữa

Lo Lang 24
14-06-2017, 20:48
Em cám ơn anh ạ!