PDA

View Full Version : Em lo lắng vì kích dục bằng tay nhiều lần

Hyvongsetot
14-06-2017, 11:30
Em xin chào các anh chị, mấy lần uống rượu say em có đi massage nhiều lần nhưng chỉ kích dục bằng tay, chính xác là 5 lần, lần gần nhất là ngày 10/6. Bây giờ em bị nổi hạch ở bẹn, cổ, nách và đau khớp. Em bị stress quá tại không biết em có bị nhiễm hiv hay không. Em nhờ các anh chị tư vấn giúp về nguy cơ và triệu chứng này. Em định đợi đủ 4 tuần làm xét nghiệm mà bị stress quá ạ. Em cảm ơn ạ!!!

Charles
14-06-2017, 11:35
Em xin chào các anh chị, mấy lần uống rượu say em có đi massage nhiều lần nhưng chỉ kích dục bằng tay, chính xác là 5 lần, lần gần nhất là ngày 10/6. Bây giờ em bị nổi hạch ở bẹn, cổ, nách và đau khớp. Em bị stress quá tại không biết em có bị nhiễm hiv hay không. Em nhờ các anh chị tư vấn giúp về nguy cơ và triệu chứng này. Em định đợi đủ 4 tuần làm xét nghiệm mà bị stress quá ạ. Em cảm ơn ạ!!!

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không phải đường lây HIV. Bạn yên tâm không cần XN.

phạm nhật tiến
14-06-2017, 11:36
Em xin chào các anh chị, mấy lần uống rượu say em có đi massage nhiều lần nhưng chỉ kích dục bằng tay, chính xác là 5 lần, lần gần nhất là ngày 10/6. Bây giờ em bị nổi hạch ở bẹn, cổ, nách và đau khớp. Em bị stress quá tại không biết em có bị nhiễm hiv hay không. Em nhờ các anh chị tư vấn giúp về nguy cơ và triệu chứng này. Em định đợi đủ 4 tuần làm xét nghiệm mà bị stress quá ạ. Em cảm ơn ạ!!!kích dục bằng tay thì không có nguy cơ với bệnh nào hết
còn nổi hạch có nhiều nguyên nhân gây ra bạn đi khám mới biết

Hyvongsetot
14-06-2017, 11:37
Cũng do bản thân em. Mà em cũng không hiểu bản thân mình nữa. Chỉ biết hy vọng xét nghiệm âm tính anh à. Còn công việc và mọi thứ nữa.

phạm nhật tiến
14-06-2017, 11:38
Cũng do bản thân em. Mà em cũng không hiểu bản thân mình nữa. Chỉ biết hy vọng xét nghiệm âm tính anh à. Còn công việc và mọi thứ nữa.
bạn không cần xét nghiệm hiv
chỉ cần đi khám hạch là được rồi

Hyvongsetot
14-06-2017, 12:29
Dạ. Tại em lo lắng quá. Dương vật em không có trầy xước gì. Nhưng em cũng không rõ là có cô nào tay bị chảy máu không nữa ạ. Em lo lắng quá. Sáng tháng 7 cơ quan em lại khám sức khỏe định kì nữa. Có khi nào em dính không anh chị?

phạm nhật tiến
14-06-2017, 12:44
Dạ. Tại em lo lắng quá. Dương vật em không có trầy xước gì. Nhưng em cũng không rõ là có cô nào tay bị chảy máu không nữa ạ. Em lo lắng quá. Sáng tháng 7 cơ quan em lại khám sức khỏe định kì nữa. Có khi nào em dính không anh chị?
không đâu kích dục bằng tay cũng như thủ dâm vậy thôi yên tâm đi không nhiễm đâu

Charles
14-06-2017, 14:31

Bạn muốn XN thì tuỳ bạn thôi, trường hợp của bạn Truong Xuan khẳng định 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-06-2017, 14:50

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn trong mọi tình huống.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Ahhhh
14-06-2017, 15:14
Kích dục bằng tay nha là mình thủ dâm .chỉ khác là người khác làm thay Cho mình để tăng khoái cảm
Không có gì lo lắng . Không có bệnh gì cả

Hyvongsetot
15-06-2017, 10:49
Em chào anh chị. Em vừa mới xong việc cơ quan. Em cố gắng làm việc mà tâm trí cứ nghĩ về việc nhiễm hiv. Nếu bị thì mất việc rồi em chết luôn có. Sao mà bản thân dại dột quá anh chị à. Chỉ mong có cơ hội để sống tốt hơn.

phạm nhật tiến
15-06-2017, 10:56
Em chào anh chị. Em vừa mới xong việc cơ quan. Em cố gắng làm việc mà tâm trí cứ nghĩ về việc nhiễm hiv. Nếu bị thì mất việc rồi em chết luôn có. Sao mà bản thân dại dột quá anh chị à. Chỉ mong có cơ hội để sống tốt hơn.phạm nhật tiến khẳng định bạn không bị nhiễm hiv và bất cứ bệnh nào hết

Charles
15-06-2017, 11:05
Em chào anh chị. Em vừa mới xong việc cơ quan. Em cố gắng làm việc mà tâm trí cứ nghĩ về việc nhiễm hiv. Nếu bị thì mất việc rồi em chết luôn có. Sao mà bản thân dại dột quá anh chị à. Chỉ mong có cơ hội để sống tốt hơn.

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu. Nếu cảm giác lo sợ như vậy thì từ giờ tránh xa các dịch vụ trá hình đó ra.

Hyvongsetot
15-06-2017, 12:06
Dạ. Cho em xin phép tâm sự chút. Là vị trong cơ quan em cứ nhậu là các anh hay rủ. Mà em thì mới đi làm cũng sợ bị tách ra khó làm việc. Nhiều khi bia rượu vào nữa nên đàn ông ai cũng khó kiềm chế. Nhưng em chỉ dám cho họ kích dục bằng tay thôi ạ. Mà sao e thấy trong cơ quan mỗi em lo lắng chứ nhìn ai đi về cũng tươi cười bình thường. Chẳng nhẽ vào đó họ không quan hệ à anh???

Tuanmecsedec
15-06-2017, 14:23

Ban quản trị tư vấn cho bạn rồi thì bạn yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hyvongsetot
15-06-2017, 15:23
Anh chị cho em hỏi thêm là có 2 lần em có cho ngón tay vào âm đạo gái massage, mà tay em không có vết xước gì thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ?

phạm nhật tiến
15-06-2017, 15:27
Anh chị cho em hỏi thêm là có 2 lần em có cho ngón tay vào âm đạo gái massage, mà tay em không có vết xước gì thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ?
không có nguy cơ lây nhiễm nhé

Tuanmecsedec
15-06-2017, 15:34

Không có nguy cơ bạn.

Charles
15-06-2017, 16:02

Không sao đâu bạn.

Hyvongsetot
19-06-2017, 10:35
Anh chị cho em hỏi thêm là theo kinh nghiệm của anh chị thì có trường hợp nào kích dục bằng tay mà bị người khác cố tình lây nhiễm sang cho mình chưa vậy ạ?

Charles
19-06-2017, 10:44
Anh chị cho em hỏi thêm là theo kinh nghiệm của anh chị thì có trường hợp nào kích dục bằng tay mà bị người khác cố tình lây nhiễm sang cho mình chưa vậy ạ?

Kích dục bằng tay thì cố tình lây nhiễm cũng không được.

phạm nhật tiến
19-06-2017, 12:13
kích dục bằng tay sao mà lây được bạn

Tuanmecsedec
19-06-2017, 15:32

Không có nguy cơ cho dù có như thế nào bạn.

Hyvongsetot
19-06-2017, 21:08
Dạ. Em cảm ơn ạ. E hy vọng mọi thứ tốt đẹp. Em sẽ cố gắng sống thật lành mạnh để không phải mang thêm nỗi lo ạ!!!

Hyvongsetot
26-06-2017, 22:24
Dạ. Anh chị có thể cho em biết là theo kinh nghiệm anh chị thì tự nhiên nổi hạch và có đau có phải do mình bị nhiễm hiv không ạ. Trường hợp của em có an toàn cao không vậy ạ?

Tuanmecsedec
27-06-2017, 06:35
Dạ. Anh chị có thể cho em biết là theo kinh nghiệm anh chị thì tự nhiên nổi hạch và có đau có phải do mình bị nhiễm hiv không ạ. Trường hợp của em có an toàn cao không vậy ạ?

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Charles
27-06-2017, 15:23

Bạn có nguy cơ đâu mà nhiễm ??

Hyvongsetot
17-07-2017, 08:24
Anh chị ơi cho em hỏi là có 1 lần em có quan hệ với gái masage có dùng bao cao su, em kiểm tra bằng nước không bị thủng, nhưng chỗ gần dương vật em có bị 1 chỗ viêm chân lông có chảy mủ vào buổi chiều, lỗ bằng cái kim ấy mà em không biết bao cao su có đeo kín hết chỗ đấy không, với cả sau đó cô ấy tháo bao rồi kích dục bằng tay cho em thì em có nguy cơ bị lây hiv cao không ạ?

Charles
17-07-2017, 08:50
Anh chị ơi cho em hỏi là có 1 lần em có quan hệ với gái masage có dùng bao cao su, em kiểm tra bằng nước không bị thủng, nhưng chỗ gần dương vật em có bị 1 chỗ viêm chân lông có chảy mủ vào buổi chiều, lỗ bằng cái kim ấy mà em không biết bao cao su có đeo kín hết chỗ đấy không, với cả sau đó cô ấy tháo bao rồi kích dục bằng tay cho em thì em có nguy cơ bị lây hiv cao không ạ?

Không có nguy cơ đâu bạn.

phạm nhật tiến
17-07-2017, 09:56
Anh chị ơi cho em hỏi là có 1 lần em có quan hệ với gái masage có dùng bao cao su, em kiểm tra bằng nước không bị thủng, nhưng chỗ gần dương vật em có bị 1 chỗ viêm chân lông có chảy mủ vào buổi chiều, lỗ bằng cái kim ấy mà em không biết bao cao su có đeo kín hết chỗ đấy không, với cả sau đó cô ấy tháo bao rồi kích dục bằng tay cho em thì em có nguy cơ bị lây hiv cao không ạ?không có nguy cơ

Tuanmecsedec
17-07-2017, 14:15

Không có sao bạn.

Hyvongsetot
19-07-2017, 00:39
Dạ. Là em sợ dịch âm đạo dính vào lỗ chân lông ấy thì có thành cửa ngõ cho hiv vào thôi ạ. Em lo lắng quá!!!

Tuanmecsedec
19-07-2017, 06:40
Dạ. Là em sợ dịch âm đạo dính vào lỗ chân lông ấy thì có thành cửa ngõ cho hiv vào thôi ạ. Em lo lắng quá!!!

Lổ chân lông không phải là vết thương hở bạn.

Hyvongsetot
19-07-2017, 22:36
Em lo lắng quá anh à. Tại vì sang tuần cơ quan em khám sức khỏe rồi. Nếu bị nhiễm thì mất việc luôn anh à.

phạm nhật tiến
19-07-2017, 23:48
Em lo lắng quá anh à. Tại vì sang tuần cơ quan em khám sức khỏe rồi. Nếu bị nhiễm thì mất việc luôn anh à.
bạn đọc lại là biết bị hay không

Tuanmecsedec
20-07-2017, 06:19

Không có gì để mà xoắn hết.

Hyvongsetot
20-07-2017, 21:05
Còn mấy ngày nữa là cơ quan xét nghiệm khám sức khỏe, giờ em chỉ biết hy vọng có cơ hội làm lại cuộc đời mình!!!

Charles
20-07-2017, 21:14
Còn mấy ngày nữa là cơ quan xét nghiệm khám sức khỏe, giờ em chỉ biết hy vọng có cơ hội làm lại cuộc đời mình!!!

Có ai lấy mất cơ hội của bạn đâu mà phải hy vọng?

phạm nhật tiến
20-07-2017, 21:52
Còn mấy ngày nữa là cơ quan xét nghiệm khám sức khỏe, giờ em chỉ biết hy vọng có cơ hội làm lại cuộc đời mình!!!cơ hội của bạn là 100% không sap rồi

Hyvongsetot
22-07-2017, 06:58
Dạ. Em cảm ơn các anh chị. Hôm nay cơ quan em xét nghiệm máu và nước tiểu rồi. Không biết kết quả trả về sẽ thế nào đây. Vừa hy vọng mà cũng lo sợ quá!!!

Charles
22-07-2017, 07:56
Dạ. Em cảm ơn các anh chị. Hôm nay cơ quan em xét nghiệm máu và nước tiểu rồi. Không biết kết quả trả về sẽ thế nào đây. Vừa hy vọng mà cũng lo sợ quá!!!

Bạn không có nguy cơ HIV đâu, đừng tạo áp lực cho bản thân như vậy.

songlanhmanh88
22-07-2017, 12:48
Bạn có Nguy Cơ nào đâu mà lo lắng vậy. Bạn yên tâm không có gì phải lo cả, Bạn không có nguy cơ nên XN Âm Tính ở mọi thời điêm thôi

Hyvongsetot
22-07-2017, 16:18
Dạ. Em cảm ơn anh chị. Tại tâm lý mình khi đối diện với sự việc mà ranh giới sự sống và cái chết thì ai cũng vậy anh chị à. Mong sao cho qua được kiếp nạn coi như lấy bài học từ nay về sau biết mà chăm lo sức khỏe.

Hyvongsetot
23-07-2017, 19:01
Không biết sao mà dạo này cứ 3,4 ngày là em lại bị tiêu chảy 1 lần, có phải có triệu chứng của hiv không anh chị ơi. Em lại vừa xét nghiệm xong, hoang mang quá!!!

Charles
23-07-2017, 19:50
Không biết sao mà dạo này cứ 3,4 ngày là em lại bị tiêu chảy 1 lần, có phải có triệu chứng của hiv không anh chị ơi. Em lại vừa xét nghiệm xong, hoang mang quá!!!

Nếu là triệu chứng của HIV bạn XN kết quả phải là DT.

phạm nhật tiến
23-07-2017, 21:06
Không biết sao mà dạo này cứ 3,4 ngày là em lại bị tiêu chảy 1 lần, có phải có triệu chứng của hiv không anh chị ơi. Em lại vừa xét nghiệm xong, hoang mang quá!!!bạn có bị hiv đâu mà lo yên tâm đi

Hyvongsetot
23-07-2017, 22:09
Không. Tại vì cơ quan đông nên em mới đang hồi hộp chờ kết quả anh à. Chắc mai em đi xét nghiệm combo pt xem sao anh chị à. Chứ em lo quá!!!

songlanhmanh88
23-07-2017, 22:12
Không. Tại vì cơ quan đông nên em mới đang hồi hộp chờ kết quả anh à. Chắc mai em đi xét nghiệm combo pt xem sao anh chị à. Chứ em lo quá!!!
Nếu lo lăng quá thì làm XN Combo ag/ab cho đở lo lắng

Charles
23-07-2017, 22:21

Bạn muốn xét nghiệm là tùy bạn thôi, trường hợp bạn BQT đã tư vấn rõ ràng rồi.

Hyvongsetot
23-07-2017, 22:22
Nhưng có khả năng cao âm tính không anh chị. Nếu dương tính chắc em nhảy cầu quá!!!

Charles
23-07-2017, 22:24
Nhưng có khả năng cao âm tính không anh chị. Nếu dương tính chắc em nhảy cầu quá!!!

Theo bạn thì khả năng âm tính cao không khi mà BQT đã tư vấn không có nguy cơ?

phạm nhật tiến
24-07-2017, 00:09
chắc chắn dương tính sẽ không sảy ra đâu :)

Tuanmecsedec
24-07-2017, 07:14

Tuanmecsedec khẳng định 100% sẽ âm tính.

Hyvongsetot
24-07-2017, 12:17
Là do bản thân em tự gây ra nên giờ mới phải ôm nỗi lo lắng, giờ em cứ sợ kết quả trả về cả cơ quan mấy trăm con người mình em dương tính là mất việc có anh chị à!!!

phạm nhật tiến
24-07-2017, 12:36
Là do bản thân em tự gây ra nên giờ mới phải ôm nỗi lo lắng, giờ em cứ sợ kết quả trả về cả cơ quan mấy trăm con người mình em dương tính là mất việc có anh chị à!!!chừng nào có kết quả đi chắc chắn âm tính yên tâm đi

Charles
24-07-2017, 15:08
Là do bản thân em tự gây ra nên giờ mới phải ôm nỗi lo lắng, giờ em cứ sợ kết quả trả về cả cơ quan mấy trăm con người mình em dương tính là mất việc có anh chị à!!!

Trong trường hợp Công ty tổ chức khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên có bắt buộc kiểm tra HIV mà nếu kết quả là DT thì duy nhất Giám đốc công ty được biết chứ không phải tất cả mọi người đều biết. Vấn đề của bạn không có nguy cơ nên kết quả chắc chắn là âm tính thôi.

Hyvongsetot
24-07-2017, 22:56
Dạ. Cơ quan em hàng năm đều có sàng lọc hiv anh à. Em cảm ơn anh chị tại vì em lo quá! Mà sao e thấy mấy anh cùng cơ quan em đi massage về tươi cười hớn hở mà em thì chừa rồi. Giờ lòng nặng trĩu anh chị à!!!

Tuanmecsedec
25-07-2017, 07:00
Dạ. Cơ quan em hàng năm đều có sàng lọc hiv anh à. Em cảm ơn anh chị tại vì em lo quá! Mà sao e thấy mấy anh cùng cơ quan em đi massage về tươi cười hớn hở mà em thì chừa rồi. Giờ lòng nặng trĩu anh chị à!!!

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Charles
25-07-2017, 16:39

BQT thấy thật uổng công, vì 3 trang tư vấn không vào đầu bạn được tý nào.

Hyvongsetot
03-09-2017, 14:10
Em xin cảm ơn anh tuấn và các anh chị trong diễn đàn nha! Thời gian qua em sống thấp thỏm trong lo sợ, nên sáng nay em mạnh dạn đi xét nghiệm combo cho chỉ số 0,01<1 âm tính các anh chị à. Em vui lắm mà ko biết đã yên tâm được chưa ạ?

songlanhmanh88
03-09-2017, 14:50
Em xin cảm ơn anh tuấn và các anh chị trong diễn đàn nha! Thời gian qua em sống thấp thỏm trong lo sợ, nên sáng nay em mạnh dạn đi xét nghiệm combo cho chỉ số 0,01<1 âm tính các anh chị à. Em vui lắm mà ko biết đã yên tâm được chưa ạ?
Kích dục bằng tay mà lo lắng và XN nhiều như vậy thì tôi chịu thua Bạn rồi

Bạn đã an toàn 100% rồi và ko cần làm XN nào thêm nữa

Nguyen Ha
03-09-2017, 20:45
Quá yên tâm rồi.

Tuanmecsedec
04-09-2017, 07:15

Bạn coi lại có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.Mà bạn hỏi kết quả này có yên tâm hay không.Kết quả hôm này đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.