PDA

View Full Version : giúp em với ạ

Namvan
14-06-2017, 18:26
mấy anh ơi cho em hỏi em có nguy cơ đã đc hơn 2 tháng cho em hỏi xét nghiệm hiv tại đâu nhanh và không phải làm mấy thủ tục cầu kì để chánh kì thị của người ngoài ạ

phạm nhật tiến
14-06-2017, 19:12
mấy anh ơi cho em hỏi em có nguy cơ đã đc hơn 2 tháng cho em hỏi xét nghiệm hiv tại đâu nhanh và không phải làm mấy thủ tục cầu kì để chánh kì thị của người ngoài ạ

em có qhe ko dùng BCS với bạn gái ạbạn đợi 3 tháng rồi làm xét nghiệm ở đâu cũng được điều cho kết quả chính xác

Namvan
14-06-2017, 19:31
Bạn gài em thì cũng hiến mâu trước đó khoảng 1 tháng trước và máu được chấp nhận, nhưng em không yên tâm cũng đi xét nghiệm, lúc đó em bảo đc 5 tuần kể từ khi có nguy cơ bác sĩ bảo em xét nghiệm text nhanh và em cũng xét nghiệm kết quả âm tính
bạn đợi 3 tháng rồi làm xét nghiệm ở đâu cũng được điều cho kết quả chính xác

phạm nhật tiến
14-06-2017, 19:44
Bạn gài em thì cũng hiến mâu trước đó khoảng 1 tháng trước và máu được chấp nhận, nhưng em không yên tâm cũng đi xét nghiệm, lúc đó em bảo đc 5 tuần kể từ khi có nguy cơ bác sĩ bảo em xét nghiệm text nhanh và em cũng xét nghiệm kết quả âm tínhtest nhanh 6 tuần trở lên thì mới biết được giờ bạn đợi 86 ngày làm test nhanh thì kết quả chính xác nhất 100%

Ahhhh
14-06-2017, 19:45
Test nhanh 5 tuần chua được bạn ...test nhanh có giá trị từ tuần thú 6 trở đi

Ahhhh
14-06-2017, 19:48
Nếu đã hai tháng thì bạn cũng có thể đi xét nghiệm nếu kết quả âm tình thì có thi an tâm

Namvan
14-06-2017, 20:20
vâng mình đợi 3 tháng mình đi sét nghiệm. nhưng mình đi xét nghiệm mk rất ngại phải ra chỗ đăng kí khám chưa bệnh rồi nói sét nghiệm hiv. có chỗ nào vào phòng gặp bác sĩ rồi nói cho bác sĩ biết để bác sĩ xn không ạ

phạm nhật tiến
14-06-2017, 20:22
vâng mình đợi 3 tháng mình đi sét nghiệm. nhưng mình đi xét nghiệm mk rất ngại phải ra chỗ đăng kí khám chưa bệnh rồi nói sét nghiệm hiv. có chỗ nào vào phòng gặp bác sĩ rồi nói cho bác sĩ biết để bác sĩ xn không ạbạn có thể khai tên giả được mà làm gì phải ngại không ai để ý chuyện bạn xét nghiệm đâu

Tuanmecsedec
14-06-2017, 20:30
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: mong bác sĩ tư vấn giúp em ạ về xét nghiệm (http://www.diendanhiv.vn/threads/51915-mong-bac-si-tu-van-giup-em-a-ve-xet-nghiem)

Charles
14-06-2017, 20:31

Ở HN bạn đến 50C Hàng Bài, BV Bạch Mai, BV Đống Đa, BV Hồng Ngọc... mọi nơi XN thủ tục đều đơn giản và bảo mật.