PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng 4,5 giây

Anhluc113
15-06-2017, 00:06
Ngày 8.4.2017 em có qhtd với gái mại dâm.. Qhtd bằng miệng thì khoảng 4 đến 5 giây thôi ạ..còn qhtd giao cấu thì em có mang bao đoàng hoàng ạ..bcs của gái mại dâm mang theo..khoảng 1 tháng sau em có bị đau hạch ở cổ 2 ngày ( em đoán là do em hút nhiều thuốc lá ) ngoài ra không có triệu chứng j khác..tính cho đến hôm nay là ngày 14.6.2017 ..bác sĩ xem xét xem em có khả năng bị nhiễm hiv không ạ..em đọc mấy bài viết mà em hoang mang quá ..mong lời tư vấn sớm nhất của bác sĩ..em xin cảm ơn

phạm nhật tiến
15-06-2017, 00:43
Ngày 8.4.2017 em có qhtd với gái mại dâm.. Qhtd bằng miệng thì khoảng 4 đến 5 giây thôi ạ..còn qhtd giao cấu thì em có mang bao đoàng hoàng ạ..bcs của gái mại dâm mang theo..khoảng 1 tháng sau em có bị đau hạch ở cổ 2 ngày ( em đoán là do em hút nhiều thuốc lá ) ngoài ra không có triệu chứng j khác..tính cho đến hôm nay là ngày 14.6.2017 ..bác sĩ xem xét xem em có khả năng bị nhiễm hiv không ạ..em đọc mấy bài viết mà em hoang mang quá ..mong lời tư vấn sớm nhất của bác sĩ..em xin cảm ơnqhtd có dùng bcs là an toàn
còn nổi hạch có nhiều nguyên nhân khác đi khám mới biết bị gì

Tuanmecsedec
15-06-2017, 06:31
Ngày 8.4.2017 em có qhtd với gái mại dâm.. Qhtd bằng miệng thì khoảng 4 đến 5 giây thôi ạ..còn qhtd giao cấu thì em có mang bao đoàng hoàng ạ..bcs của gái mại dâm mang theo..khoảng 1 tháng sau em có bị đau hạch ở cổ 2 ngày ( em đoán là do em hút nhiều thuốc lá ) ngoài ra không có triệu chứng j khác..tính cho đến hôm nay là ngày 14.6.2017 ..bác sĩ xem xét xem em có khả năng bị nhiễm hiv không ạ..em đọc mấy bài viết mà em hoang mang quá ..mong lời tư vấn sớm nhất của bác sĩ..em xin cảm ơn

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
15-06-2017, 07:08

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Anhluc113
15-06-2017, 07:52
qhtd có dùng bcs là an toàn
còn nổi hạch có nhiều nguyên nhân khác đi khám mới biết bị gì
Hạch em bị sưng thôi anh ơi..không phải nổi hạch ạ

Tuanmecsedec
15-06-2017, 07:57
Hạch em bị sưng thôi anh ơi..không phải nổi hạch ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Anhluc113
15-06-2017, 08:06
Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

Dạ vâng em cảm ơn các bác sĩ