Đăng nhập

View Full Version : Nổi mấn ngứa và câu hỏi când giải đáp ạ !

Heineiken1989
15-06-2017, 12:19
Cho e hỏi ạ e xét nghiệm hiv rồi âm tính ở 4 tháng nhưng e có quan hệ thêm một lân nữa va su dung bcs dung cach ạ ko lũng nhưng ko hiểu sao e cứ hay nổi mẫn ngứa đầy mình và ngứa vào mỗi đêm ạ ko bít sao nay đã dc 7 tháng e có phải đi xét nghiệm lại hay a chị nào có thể giúp e ko
có bệnh nào tình dục nào bị nổi mấn ngứa nhiều ko ạ e lo quá

phạm nhật tiến
15-06-2017, 12:30
Cho e hỏi ạ e xét nghiệm hiv rồi âm tính ở 4 tháng nhưng e có quan hệ thêm một lân nữa va su dung bcs dung cach ạ ko lũng nhưng ko hiểu sao e cứ hay nổi mẫn ngứa đầy mình và ngứa vào mỗi đêm ạ ko bít sao nay đã dc 7 tháng e có phải đi xét nghiệm lại hay a chị nào có thể giúp e ko
có bệnh nào tình dục nào bị nổi mấn ngứa nhiều ko ạ e lo quá4 tháng âm tính là an tìan 100%
qhtd có dùng bcs là không có nguy cơ bạn không cần làm xét nghiệm nữa

Heineiken1989
15-06-2017, 12:34
Ý of minh mún hỏi có bệnh tinh dục nao lien quan toi nỗi nhiều mẫn ngứa hok ah nổi nhiều mà đêm nao cũng ngứa hết

phạm nhật tiến
15-06-2017, 12:37
Ý of minh mún hỏi có bệnh tinh dục nao lien quan toi nỗi nhiều mẫn ngứa hok ah nổi nhiều mà đêm nao cũng ngứa hết
qhtd có dùng bcs là không có bệnh tình dục nào hết
bị mẩn ngứa thì đi khám mới biết bị gì

Tuanmecsedec
15-06-2017, 14:27
có bệnh nào tình dục nào bị nổi mấn ngứa nhiều ko ạ e lo quá
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: âm tính sau 3 tháng nhưng ??? (http://www.diendanhiv.vn/threads/52546-am-tinh-sau-3-thang-nhung)