PDA

View Full Version : Bị xước sau khi quan hệ có dùng bao

Hieuhaiphong
15-06-2017, 23:51
Chào các anh chị! Hôm thứ 3 vừa rồi em có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs. Em bị yếu sinh lý nên mới chỉ qh được 30s. Sau đó em thấy bao không rách và em đi vệ sinh dương vật bằng xà phòng. Tuy nhiên khi về nhà, em cắt tỉa lông cho đỡ nóng thì bị chảy máu, em sợ quá dùng xà phòng rửa ngay. Em rất lo lắng không biết mình có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ??

phạm nhật tiến
16-06-2017, 00:20
Chào các anh chị! Hôm thứ 3 vừa rồi em có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs. Em bị yếu sinh lý nên mới chỉ qh được 30s. Sau đó em thấy bao không rách và em đi vệ sinh dương vật bằng xà phòng. Tuy nhiên khi về nhà, em cắt tỉa lông cho đỡ nóng thì bị chảy máu, em sợ quá dùng xà phòng rửa ngay. Em rất lo lắng không biết mình có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ??qhtd có bcs là an tòan không bị nhiễm gì cả

Hieuhaiphong
16-06-2017, 00:26
Em cảm ơn anh. Nhưng em thấy lo vì sau đó về nhà em có làm xước dương vật ạ.

phạm nhật tiến
16-06-2017, 00:36
không sao đâu hiv rất yếu chỉ cần ra ngoài cơ thể là đi bán muối ngay nên bạn an tâm đi

Hieuhaiphong
16-06-2017, 00:42
Cảm ơn anh nhiều ạ

Ahhhh
16-06-2017, 00:54
May mắn đến với bạn
Vâỵ qua nguy cơ này xin bạn hãy trách xa gmd điđi

Hieuhaiphong
16-06-2017, 01:06
Chắc chắn rồi ạ. Em thực sự không muốn rơi vào sự sợ hãi này lần nào nữa ạ

Tuanmecsedec
16-06-2017, 06:48
Chào các anh chị! Hôm thứ 3 vừa rồi em có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs. Em bị yếu sinh lý nên mới chỉ qh được 30s. Sau đó em thấy bao không rách và em đi vệ sinh dương vật bằng xà phòng. Tuy nhiên khi về nhà, em cắt tỉa lông cho đỡ nóng thì bị chảy máu, em sợ quá dùng xà phòng rửa ngay. Em rất lo lắng không biết mình có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ??

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hieuhaiphong
16-06-2017, 09:26
Em cảm ơn anh Tuấn ạ

Charles
16-06-2017, 20:00

Bạn yên tâm, trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.