PDA

View Full Version : Cho em hỏi về vấn đề HIV ạ (kích dục bằng miệng)

cauh
16-06-2017, 11:12
Em là nam, hôm qua ngày 15/6/2017 em có uống tinh trùng của anh ấy ( không quan hệ tình dục, em chỉ dùng tay kích thích dv của anh ấy ), em có 1 cái chân rằng nó lồi thịt lên nhưng không chảy máu. Một lần nữa là vào ngày 12/6/2017 em có OS với anh ấy nhưng chỉ 2 lần là thôi sau đó vẫn dùng tay kích thích. Em không chắc là có nguy cơ không nữa ạ. Và em cũng không chắc anh ấy có bị nhiễm HIV không, vì em cũng thấy rằng anh ấy có lối sống đàng hoàng ( chỉ nghe anh ấy kể có lần đi kara có bo cho 1 em nhân viên là nhờ OS, cũng lâu rồi ạ), anh ấy bây giờ vẫn khỏe mạnh, khoảng 70kg ạ. Vậy cho em hỏi là em có bị nguy cơ không ạ. Em cảm ơn.

phạm nhật tiến
16-06-2017, 11:50
Em là nam, hôm qua ngày 15/6/2017 em có uống tinh trùng của anh ấy ( không quan hệ tình dục, em chỉ dùng tay kích thích dv của anh ấy ), em có 1 cái chân rằng nó lồi thịt lên nhưng không chảy máu. Một lần nữa là vào ngày 12/6/2017 em có OS với anh ấy nhưng chỉ 2 lần là thôi sau đó vẫn dùng tay kích thích. Em không chắc là có nguy cơ không nữa ạ. Và em cũng không chắc anh ấy có bị nhiễm HIV không, vì em cũng thấy rằng anh ấy có lối sống đàng hoàng ( chỉ nghe anh ấy kể có lần đi kara có bo cho 1 em nhân viên là nhờ OS, cũng lâu rồi ạ), anh ấy bây giờ vẫn khỏe mạnh, khoảng 70kg ạ. Vậy cho em hỏi là em có bị nguy cơ không ạ. Em cảm ơn.os không có nguy cơ với hiv vì nước bọt làm bất hoại hiv việc nuốt tinh trùng cũng không sao vì hiv không lây qua đường tiêu hoá và bị axit trong dạ dày tiêu diệt

cauh
16-06-2017, 12:00
dạ em cảm ơn, nhưng em cũng ko chắc là em có bị viêm họng hay niêm mạc gì không để gây chảy máu. Vì em đọc mấy bài trên mạng thấy là vẫn có thể bị lây nhiễm đó anh ạ.
Nhưng em nghĩ anh ấy là một người khỏe mạnh không bệnh tật ạ nhưng không dám nói anh ấy đi kiểm tra sức khỏe ạ
Dù sao cũng cảm ơn anh Phạm Nhật Tiến ạ

Tuanmecsedec
16-06-2017, 14:54
Em là nam, hôm qua ngày 15/6/2017 em có uống tinh trùng của anh ấy ( không quan hệ tình dục, em chỉ dùng tay kích thích dv của anh ấy ), em có 1 cái chân rằng nó lồi thịt lên nhưng không chảy máu. Một lần nữa là vào ngày 12/6/2017 em có OS với anh ấy nhưng chỉ 2 lần là thôi sau đó vẫn dùng tay kích thích. Em không chắc là có nguy cơ không nữa ạ. Và em cũng không chắc anh ấy có bị nhiễm HIV không, vì em cũng thấy rằng anh ấy có lối sống đàng hoàng ( chỉ nghe anh ấy kể có lần đi kara có bo cho 1 em nhân viên là nhờ OS, cũng lâu rồi ạ), anh ấy bây giờ vẫn khỏe mạnh, khoảng 70kg ạ. Vậy cho em hỏi là em có bị nguy cơ không ạ. Em cảm ơn.

dạ em cảm ơn, nhưng em cũng ko chắc là em có bị viêm họng hay niêm mạc gì không để gây chảy máu. Vì em đọc mấy bài trên mạng thấy là vẫn có thể bị lây nhiễm đó anh ạ.
Nhưng em nghĩ anh ấy là một người khỏe mạnh không bệnh tật ạ nhưng không dám nói anh ấy đi kiểm tra sức khỏe ạ
Dù sao cũng cảm ơn anh Phạm Nhật Tiến ạ

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cauh
16-06-2017, 18:26
Dạ em chào anh tuanmesedec, ngày 12/6 ý của em là anh ấy có cho dv vào miệng em nhưng chỉ 2 lần, nghĩa là khoảng 1-2s và nó cũng không vào sâu lắm, (không có quan hệ đó ạ) sau đó một hồi lâu nữa mới xuất tinh ngoài, lần này em nghĩ chắc không sao. Còn ngày 15/6 mới là quan trọng, em cũng không có quan hệ gì hết ạ nhưng em có uống tinh trùng do anh ấy xuất ra ngoài ( anh ấy không biết em uống ). Em thì có một cái chân răng nó mọc thịt ra nhưng không chảy máu. Còn vấn đề về họng hay dạ dày của em có chảy máu để dính tinh dịch hay không thì em không biết ạ. Đây là em đặt trường hợp giả sử anh ấy có bệnh à, chứ em cũng không biết rõ được. Nhưng em nghĩ là anh ấy hoàn toàn bình thường ạ. Mong anh giải thích rõ hơn cho em hiểu ạ về cái vấn đề mà uống tinh trùng sau khi xuất ra khoảng 3-4 phút , giả sư là tinh trùng đó dính vào cục thịt ơ chân răng đó ạ. thì có nguy cơ không nếu trường hợp anh ấy bị bệnh. Em cảm ơn anh Tuanmecsedes.

Charles
16-06-2017, 19:44
Dạ em chào anh tuanmesedec, ngày 12/6 ý của em là anh ấy có cho dv vào miệng em nhưng chỉ 2 lần, nghĩa là khoảng 1-2s và nó cũng không vào sâu lắm, (không có quan hệ đó ạ) sau đó một hồi lâu nữa mới xuất tinh ngoài, lần này em nghĩ chắc không sao. Còn ngày 15/6 mới là quan trọng, em cũng không có quan hệ gì hết ạ nhưng em có uống tinh trùng do anh ấy xuất ra ngoài ( anh ấy không biết em uống ). Em thì có một cái chân răng nó mọc thịt ra nhưng không chảy máu. Còn vấn đề về họng hay dạ dày của em có chảy máu để dính tinh dịch hay không thì em không biết ạ. Đây là em đặt trường hợp giả sử anh ấy có bệnh à, chứ em cũng không biết rõ được. Nhưng em nghĩ là anh ấy hoàn toàn bình thường ạ. Mong anh giải thích rõ hơn cho em hiểu ạ về cái vấn đề mà uống tinh trùng sau khi xuất ra khoảng 3-4 phút , giả sư là tinh trùng đó dính vào cục thịt ơ chân răng đó ạ. thì có nguy cơ không nếu trường hợp anh ấy bị bệnh. Em cảm ơn anh Tuanmecsedes.

Dù bạn có nuốt tinh trùng cũng không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt mang tính chất acid nhẹ có trong miệng, và mạnh hơn chất acid chứa trong bao tử. Cả hai chất này là lợi khí để tối thiểu hóa sự tấn công của các virus.

Tuanmecsedec
16-06-2017, 20:51

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
16-06-2017, 20:53
Dạ em chào anh tuanmesedec, ngày 12/6 ý của em là anh ấy có cho dv vào miệng em nhưng chỉ 2 lần, nghĩa là khoảng 1-2s và nó cũng không vào sâu lắm, (không có quan hệ đó ạ) sau đó một hồi lâu nữa mới xuất tinh ngoài, lần này em nghĩ chắc không sao. Còn ngày 15/6 mới là quan trọng, em cũng không có quan hệ gì hết ạ nhưng em có uống tinh trùng do anh ấy xuất ra ngoài ( anh ấy không biết em uống ). Em thì có một cái chân răng nó mọc thịt ra nhưng không chảy máu. Còn vấn đề về họng hay dạ dày của em có chảy máu để dính tinh dịch hay không thì em không biết ạ. Đây là em đặt trường hợp giả sử anh ấy có bệnh à, chứ em cũng không biết rõ được. Nhưng em nghĩ là anh ấy hoàn toàn bình thường ạ. Mong anh giải thích rõ hơn cho em hiểu ạ về cái vấn đề mà uống tinh trùng sau khi xuất ra khoảng 3-4 phút , giả sư là tinh trùng đó dính vào cục thịt ơ chân răng đó ạ. thì có nguy cơ không nếu trường hợp anh ấy bị bệnh. Em cảm ơn anh Tuanmecsedes.yên tâm đi không sao đâu