PDA

View Full Version : Quan hê với gái mại dâm có dùng bao cao su

hungnguyen5449
16-06-2017, 12:04
Chào các anh ạ!
Chẳng là vừa rồi em có QH với gmd,có dùng bao cao su.Nhưng lúc cô gái đeo bao cho em thì em lại không để ý là bao đó như thế nào và chất lượng ra sao.Khi quan hệ thì em thấy bao không tuột không rách và tinh dịch của em vẫn nguyên trong đó không bị chảy ra.Em băn khoăn là bcs của gmd có đảm bảo an toàn bằng mình mang theo không ạ.em hoang mang quá.mong các anh giải đáp giúp em ạ

phạm nhật tiến
16-06-2017, 13:42
Chào các anh ạ!
Chẳng là vừa rồi em có QH với gmd,có dùng bao cao su.Nhưng lúc cô gái đeo bao cho em thì em lại không để ý là bao đó như thế nào và chất lượng ra sao.Khi quan hệ thì em thấy bao không tuột không rách và tinh dịch của em vẫn nguyên trong đó không bị chảy ra.Em băn khoăn là bcs của gmd có đảm bảo an toàn bằng mình mang theo không ạ.em hoang mang quá.mong các anh giải đáp giúp em ạ
qhtd có dùng bcs là an toàn nếu tinh trùng còn trong bcs là không bị sự cố gì nên bạn an tâm đi

Tuanmecsedec
16-06-2017, 14:57
Chào các anh ạ!

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn yên tâm dù bao cao su của ai hay của hãng nào,miễn sao lúc quan hệ không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
16-06-2017, 19:59
Chào các anh ạ!

Theo lời bạn kể chứng tỏ BCS không có vấn đề gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.