PDA

View Full Version : Oral sex và xước măng rô

gapnhiumayman68
16-06-2017, 16:47
Mọi người ơi thật sự e k có ý định làm phiền mọi người đâu . E bây giờ bị sốt phát ban có phải là chịu chứng hiv k các a . Cho e hỏi thêm e xét nghiệm máu ở bv hoà hảo q10 là anti test nhanh hay pp gì e đợi 1 tiếng 30 phòng xét nghiệm nhanh . E sợ qá mong mọi người giúp đỡ

Tuanmecsedec
16-06-2017, 16:52
Mọi người ơi thật sự e k có ý định làm phiền mọi người đâu . E bây giờ bị sốt phát ban có phải là chịu chứng hiv k các a . Cho e hỏi thêm e xét nghiệm máu ở bv hoà hảo q10 là anti test nhanh hay pp gì e đợi 1 tiếng 30 phòng xét nghiệm nhanh . E sợ qá mong mọi người giúp đỡ

Hòa Hảo làm phương pháp xét nghiệm Anti HIV +P24 là phương pháp tìm kháng thể và kháng nguyên.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

gapnhiumayman68
16-06-2017, 17:01
V 25 ngày của e với hành vi os có cạ răng vào dv e k thấy xước hay máy gì hết . Tay e có xước măng rô tới nay là 70 ngày k có nguy cơ mới và bị sốt phát ban cho e hỏi có lật kèo tuần 12 k a huhu

phạm nhật tiến
16-06-2017, 17:48
V 25 ngày của e với hành vi os có cạ răng vào dv e k thấy xước hay máy gì hết . Tay e có xước măng rô tới nay là 70 ngày k có nguy cơ mới và bị sốt phát ban cho e hỏi có lật kèo tuần 12 k a huhu
vấn đề của bạn đã không có nguy cơ kết quả âm tính thì 12 tuần vẫn âm tính thôi

Charles
16-06-2017, 20:09

Bạn có nguy cơ đâu mà lật? Bạn đã được tư vấn rồi, nên nếu kết quả này bạn cảm thấy chưa yên tâm thì lại XN tiếp, cứ XN để chứng minh những gì BQT tư vấn cho bạn là đúng.

Tuanmecsedec
16-06-2017, 20:54

Bạn có nguy cơ đâu mà lật kèo hay lật Xuồng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

gapnhiumayman68
23-06-2017, 19:48
Mấy a ơi e vừa xn về hiv ag/ab và giang mai VIêm gan b AT 76 ngày đã an toàn chưa a

Tuanmecsedec
23-06-2017, 19:59
Mấy a ơi e vừa xn về hiv ag/ab và giang mai VIêm gan b AT 76 ngày đã an toàn chưa a

Cho dù thật sự có nguy cơ luôn,kết quả này bạn na toàn tuyệt cú mèo rồi.

Charles
23-06-2017, 20:10

Kết quả này an toàn rồi bạn.

gapnhiumayman68
30-06-2017, 16:50
Kq này an toàn đc bao nhiu % r a 76 ngày e dùng combo ag/ab sco=0.10 <1 AT . Tuần 12 mình cần xn lại k mấy a

Tuanmecsedec
30-06-2017, 16:53
Kq này an toàn đc bao nhiu % r a 76 ngày e dùng combo ag/ab sco=0.10 <1 AT . Tuần 12 mình cần xn lại k mấy a

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

phạm nhật tiến
30-06-2017, 16:58
bạn đã không có nguy cơ với kết quả này thì an tâm đi

Charles
30-06-2017, 20:24

Có cần XN lại hay không phải hỏi chính bạn, vì trường hợp bạn đã được tư vấn rõ ràng rồi.

gapnhiumayman68
04-07-2017, 02:46
Mấy a ơi ! E vừa mới đi karaoke về e chỉ hát thôi vì mừng nhưng chưa vui đc bao lâu lại buồn tiếp . A đi chung phòng gọi cô tiếp viên nào vào r sờ soạn cô ấy . Hồi sau a ta chạy đến lấy tay quẹt lên mũi e có trúng nốt mụn bọc mà e vừa vỡ có dịch và máu . E hỏi làm gì v a ấy bảo vừa sờ AD cô tiếp viên e hoảng hốt qá . Lúc ảnh quẹt mũi e thì thấy tay k có ướt mà khô e k nhớ rõ . E hoang mang quá liệu có phải là nguy cơ mới có cần dùng pep k bác sĩ huhu

Tuanmecsedec
04-07-2017, 06:52
Mấy a ơi ! E vừa mới đi karaoke về e chỉ hát thôi vì mừng nhưng chưa vui đc bao lâu lại buồn tiếp . A đi chung phòng gọi cô tiếp viên nào vào r sờ soạn cô ấy . Hồi sau a ta chạy đến lấy tay quẹt lên mũi e có trúng nốt mụn bọc mà e vừa vỡ có dịch và máu . E hỏi làm gì v a ấy bảo vừa sờ AD cô tiếp viên e hoảng hốt qá . Lúc ảnh quẹt mũi e thì thấy tay k có ướt mà khô e k nhớ rõ . E hoang mang quá liệu có phải là nguy cơ mới có cần dùng pep k bác sĩ huhu
100% không sao bạn.

phạm nhật tiến
04-07-2017, 07:20
Mấy a ơi ! E vừa mới đi karaoke về e chỉ hát thôi vì mừng nhưng chưa vui đc bao lâu lại buồn tiếp . A đi chung phòng gọi cô tiếp viên nào vào r sờ soạn cô ấy . Hồi sau a ta chạy đến lấy tay quẹt lên mũi e có trúng nốt mụn bọc mà e vừa vỡ có dịch và máu . E hỏi làm gì v a ấy bảo vừa sờ AD cô tiếp viên e hoảng hốt qá . Lúc ảnh quẹt mũi e thì thấy tay k có ướt mà khô e k nhớ rõ . E hoang mang quá liệu có phải là nguy cơ mới có cần dùng pep k bác sĩ huhukhông sao hết

Charles
04-07-2017, 07:40

Như thế không có nguy cơ.

gapnhiumayman68
04-07-2017, 17:32
E bất loạn quá . Đầu óc e bây giờ k tập trung gì hết . Hồi sáng e có đi mua pep về uống lọ 30 vefavirenz 600mg emtricitabine 200 mg and Tenofovir disoproxil fumarate 300mg tables giá 1tr8 . E k hiểu sao mình lại vướn vào hoàn cảnh này hoài thần kinh e bây giờ k đc ổn định như trước nữa k vui vẻ nc vs ai hết . E dùng 13/72h cho e hỏi có hiệu k mấy a

phạm nhật tiến
04-07-2017, 19:40
E bất loạn quá . Đầu óc e bây giờ k tập trung gì hết . Hồi sáng e có đi mua pep về uống lọ 30 vefavirenz 600mg emtricitabine 200 mg and Tenofovir disoproxil fumarate 300mg tables giá 1tr8 . E k hiểu sao mình lại vướn vào hoàn cảnh này hoài thần kinh e bây giờ k đc ổn định như trước nữa k vui vẻ nc vs ai hết . E dùng 13/72h cho e hỏi có hiệu k mấy acó nguy cơ cái gì đâu mà dùng pep chỉ tốn tiền thôi
nếu muốn dùng thì trong 72h chọn giờ cố định mà uống

Charles
04-07-2017, 19:58
E bất loạn quá . Đầu óc e bây giờ k tập trung gì hết . Hồi sáng e có đi mua pep về uống lọ 30 vefavirenz 600mg emtricitabine 200 mg and Tenofovir disoproxil fumarate 300mg tables giá 1tr8 . E k hiểu sao mình lại vướn vào hoàn cảnh này hoài thần kinh e bây giờ k đc ổn định như trước nữa k vui vẻ nc vs ai hết . E dùng 13/72h cho e hỏi có hiệu k mấy a

Bạn có nguy cơ đâu mà uống. Đúng là đồ khùng.

Tuanmecsedec
04-07-2017, 20:29

Bạn muốn uống thuốc phơi nhiễm thì tùy bạn,vì ban quản trị không cấm được bạn.Nhưng trường hợp của bạn đã được tư vấn rõ ràng hết rồi.

gapnhiumayman68
05-07-2017, 02:13
E xin lỗi mọi người là e có đi tư vấn thêm trang ******** bs bảo dịch trúng dô mụn vừa vỡ là có nguy cơ . Nên e áunghĩ gì thêm trong đầu vẫn còn ám ảnh cái củ giờ thêm cái mới dùng đc 1 viên thấy ngộp quá ,.Nếu e an toàn . E ngưng dùng nữa cơ ảnh hưởng gì k a

phạm nhật tiến
05-07-2017, 07:03
E xin lỗi mọi người là e có đi tư vấn thêm trang ******** bs bảo dịch trúng dô mụn vừa vỡ là có nguy cơ . Nên e áunghĩ gì thêm trong đầu vẫn còn ám ảnh cái củ giờ thêm cái mới dùng đc 1 viên thấy ngộp quá ,.Nếu e an toàn . E ngưng dùng nữa cơ ảnh hưởng gì k a
BQT đã tư vấn hết rồi bạn có tin không ? nếu không thì bạn có thể tham gia bất cứ diễn đàn nào bạn tin vì
BQT không ép bạn tin đâu

buonvianh
05-07-2017, 07:13

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Nhận xét từ các bạn khác ;
Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)
Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/50946-can-lam-ro-kich-duc-bang-mieng-len-an-nhung-dien-dan-truc-loi)
Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod (http://www.diendanhiv.vn/threads/52208-Buc-xuc-cai-dien-dan-nap-tien-len-lam-mod)
Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức (http://diendanhiv.vn/threads/55168-Y-kien-cua-em-ve-dien-dan-tu-van-thu-phi-that-duc)

gapnhiumayman68
05-07-2017, 19:32
Dạ e xin lỗi diễn đàn nhiều lắm do e k kìm chế đc chính mình mong mọi người bỏ qua và tư vấn giúp e với ạ . Lúc a ra quẹt thì e thấy tay khô . E thấy dịch AD ra ngoài gió thì nhanh khô lắm khoảng chưa đầy 1p là tay khô r mà k biết virus chết chưa tại e trong phòng máy lạnh . Cục mụn đó e k biết vỡ trc hay lúc về nhà e sợ r rửa lại bằng nước nữa. Mà lúc trongkaraoke cô tiếp viên ấy khó lắm e lâu lâu có địa mặc quần jeans ngắn khá bó e gọi hỏi thì a ta bảo sờ ngoài quần jeans chứ có thọc vào đâu . V e có 2 TH mong moijbng giúp đỡ ạ huhu
.

Charles
05-07-2017, 19:49
Dạ e xin lỗi diễn đàn nhiều lắm do e k kìm chế đc chính mình mong mọi người bỏ qua và tư vấn giúp e với ạ . Lúc a ra quẹt thì e thấy tay khô . E thấy dịch AD ra ngoài gió thì nhanh khô lắm khoảng chưa đầy 1p là tay khô r mà k biết virus chết chưa tại e trong phòng máy lạnh . Cục mụn đó e k biết vỡ trc hay lúc về nhà e sợ r rửa lại bằng nước nữa. Mà lúc trongkaraoke cô tiếp viên ấy khó lắm e lâu lâu có địa mặc quần jeans ngắn khá bó e gọi hỏi thì a ta bảo sờ ngoài quần jeans chứ có thọc vào đâu . V e có 2 TH mong moijbng giúp đỡ ạ huhu
.

Không có nguy cơ gì đâu bạn.

Tuanmecsedec
05-07-2017, 19:49
.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

phạm nhật tiến
05-07-2017, 20:25
.không có nguy cơ

gapnhiumayman68
07-07-2017, 19:51
Dạ e cảm ơn mọi người . Mọi người ơi do e vừa đi uống cf với a bác sĩ nội khoa trong xóm ảnh bảo nguy cơ của e thấp lắm 99,7% an toàn mà e lỡ dùng thì a khuyên e nên dùng luông ráng đi cho thành 100% an toàn . Ảnh còn bảo là 76 ngày xn thì củm hơi an toàn thôi e muốn chắc chắc 100% thì chịu khó đợi 6 tháng nha . Từ lúc e uôbgs pep đến giờ đc 3 viên lúc uống vào đc 2 tiếng kiểu như bị ảo giác . Có đói thì củm chỉ ăn đc 1 chén cơm thôi bụng e cứ đầy hơi còn cào bên trong đi tiểu nước vàng khè . E nuốt nước bọt giống như cổ họng bị thu hẹp lại bót bót sao ấy. Từ lúc dùng pep e đi toàn phân lỏng và chán ăn , hơi buồn ngủ . Mọi ng cho e hỏi có phải là tác dụng phụ của pep k

phạm nhật tiến
07-07-2017, 20:30
Dạ e cảm ơn mọi người . Mọi người ơi do e vừa đi uống cf với a bác sĩ nội khoa trong xóm ảnh bảo nguy cơ của e thấp lắm 99,7% an toàn mà e lỡ dùng thì a khuyên e nên dùng luông ráng đi cho thành 100% an toàn . Ảnh còn bảo là 76 ngày xn thì củm hơi an toàn thôi e muốn chắc chắc 100% thì chịu khó đợi 6 tháng nha . Từ lúc e uôbgs pep đến giờ đc 3 viên lúc uống vào đc 2 tiếng kiểu như bị ảo giác . Có đói thì củm chỉ ăn đc 1 chén cơm thôi bụng e cứ đầy hơi còn cào bên trong đi tiểu nước vàng khè . E nuốt nước bọt giống như cổ họng bị thu hẹp lại bót bót sao ấy. Từ lúc dùng pep e đi toàn phân lỏng và chán ăn , hơi buồn ngủ . Mọi ng cho e hỏi có phải là tác dụng phụ của pep k
có nguy cơ là có ,không có nguy cơ là không làm gì nguy cơ thấp bạn tin ai thì tin có dùng pep hay không là do bạn BQT không cấm bạn được

Tuanmecsedec
07-07-2017, 20:56

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Charles
07-07-2017, 21:31

Chắc có lẽ bạn thấy tin vị BS kia hơn, vậy bạn tới nhờ BS đó tư vấn tiếp cho. Đến diễn đàn tư vấn mà cảm thấy không tin tưởng thì không nên tham gia nữa.

gapnhiumayman68
01-08-2017, 23:27
Mọi người ơi e vừa uống xong 28 viên còn dư 2 viên e cần uống nốt luông k . Ngày mai e đi xn có đc k . E lo lắng quá mong mọi người giúp đỡ ạ huhu

Tuanmecsedec
02-08-2017, 05:26
Mọi người ơi e vừa uống xong 28 viên còn dư 2 viên e cần uống nốt luông k . Ngày mai e đi xn có đc k . E lo lắng quá mong mọi người giúp đỡ ạ huhu
Ban quản trị tư vấn cho bạn nhiều rồi,vấn đề bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn có xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.

Còn bạn hỏi về uống thuốc thì chỉ cần uống 28 ngày.Và

Bạn đã dùng thuốc ức chế vi rút phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.Bạn xét nghiệm sớm thì cũng không chính xác.

phạm nhật tiến
02-08-2017, 08:19
Mọi người ơi e vừa uống xong 28 viên còn dư 2 viên e cần uống nốt luông k . Ngày mai e đi xn có đc k . E lo lắng quá mong mọi người giúp đỡ ạ huhuuống pep đủ 28 ngày xét nghiệm 8 tuần sau khi ngừng pep

songlanhmanh88
02-08-2017, 09:16
Theo tôi biết và đã có đi chơi vài lần rồi thì:

1. Gái tiếp viên Bia Ôm không có đứa nào mà lại cho khách rờ trực tiếp vào ÂĐ của nó cả. Chĩ rờ bên ngoài quần nó còn không cho nữa là huống gì Chọt vào bên trong
2. Bạn đã hỏi lại Bạn đó rồi và họ đã trả lời chĩ sờ ngoài quần mà Bạn vẫn sử dung PEP thì tôi thua Bạn rồi, Bạn nghĩ Bạn bỏ ra 100K tiền Bo cho nó mà Bạn muốn làm gì thì làm vậy sao? Tụi gái đó đâu có dể dàng như vậy được hã Bạn, Bạn sờ ngực nó còn không cho nữa đấy, đừng có đùa.

Bạn đã uống PEP thì chĩ cần uống 28 ngày là đủ, Mà Bạn uống để làm gì trong khi thuốc rất hại người như vậy? Trong khi Bạn chã có nguy cơ nào như vậy, Còn vị BS kia của Bạn tôi thấy hơi bị tào lao mía lao đấy.

gapnhiumayman68
02-08-2017, 16:15
E vừa xét nghiệm ag/ab về 116 ngày nguy cơ 1 và 28 ngày nguy cơ 2 dùng pep . Cho e hỏi là e đã thoát nguy cơ 1 chưa ạ vì e có dùng pep . Mà thông số mỗi lúc 1 tăng khi xn 25 0.17 76 ngày 0.21 116 ngày 0.25 e hoang mang qá mọi người ơi

Charles
02-08-2017, 16:18
E vừa xét nghiệm ag/ab về 116 ngày nguy cơ 1 và 28 ngày nguy cơ 2 dùng pep . Cho e hỏi là e đã thoát nguy cơ 1 chưa ạ vì e có dùng pep . Mà thông số mỗi lúc 1 tăng khi xn 25 0.17 76 ngày 0.21 116 ngày 0.25 e hoang mang qá mọi người ơi

Chỉ số đó là bao nhiêu bạn không cần quan tâm, bạn đi XN thì chỉ cần quan tâm kết luận âm tính. Trường hợp bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy có yên tâm hay không là do bạn thôi.

Tuanmecsedec
02-08-2017, 19:13

Nguy cơ 1 bạn đã an toàn,còn về chỉ số thì không quan trọng mà quan trọng kết luận của kết quả là âm tính.

Thắc mắc về kết quả : NEG,S/CO và chỉ số S/CO mỗi lần khác nhau.

+ NEG (Viết tắt của từ tiếng Anh là Negative), nghĩa là kết quả âm tính. (http://www.diendanhiv.vn/)

+ S/Co là viết tắt của từ Sample/Cutoff Value. Trong đó S là giá trị kháng thể kháng HIV trong máu và CO là giá trị mẫu, hay còn gọi là ngưỡng. (http://www.diendanhiv.vn/)

Nếu bị nhiễm HIV, cơ thể sẽ sản xuất ra kháng thể chống lại virus làm cho nồng độ kháng thể tăng cao trong máu, tức S tăng. Khi lượng kháng thể kháng virus HIV (S) tăng quá ngưỡng (CO) thì tỉ lệ S/CO>1 và kết quả với HIV là dương tính. (http://www.diendanhiv.vn/)

Do đây là chỉ số đánh giá lượng kháng thể kháng virus HIV trong huyết thanh nên nó thường thay đổi và ảnh hưởng bởi các thành phần trong huyết thanh. Do đó chỉ khi giá trị S/CO>1 mới có ý nghĩa chẩn đoán HIV dương tính.

Trong trường hợp S/CO cho các kết quả đều nhỏ hơn 1, có nghĩa HIV âm tính.Mỗi lần xét nghiệm chỉ số có thể sẽ khác nhau Sự thay đổi chỉ là do các thành phần trong huyết thanh làm ảnh hưởng đến kết quả của xét nghiệm, chứ không phải bệnh nặng lên

Chỉ số S/CO là một thuật ngữ kỹ thuật. Nó là chỉ số cao nhất để phân biệt giữa âm tính và dương tính. Giả sử tất cả các xét nghiệm của bạn đều được thực hiện sau thời kỳ cửa sổ của nhiễm HIV (ngưỡng giới hạn để bộ xét nghiệm có thể phát hiện HIV), thì khi S/CO duới 1 ( <1) nghĩa là âm tính, tức là không bị nhiễm vi rút.Nhưng các loại xét nghiệm này chỉ số trên 1 (dương tính ) thì cần xét nghiệm lại các phương pháp khác,như bằng 3 phương pháp.

Nếu các loại xét nghiệm khác vẫn kết quả là dương tính thì các cơ sở y tế mới được phép khẳng định dương tín với HIV. Chỉ số S/CO rất khác nhau khi xét nghiệm được thực hiện bởi các máy xét nghiệm khác nhau. (http://www.diendanhiv.vn/)

+ Chữ Signal trong tiếng Anh có nghĩa là tín hiệu. Để dễ hình dung, bạn hãy nghĩ đến các tín hiệu xuất hiện trên màn hình ra-đa. Các sóng điện từ gây nhiễu, chim chóc bay trên trời, thời tiết xấu,... có thể làm màn hình ra-đa bị nhiễu. Tuy nhiên, các mục tiêu trên không cần phát hiện và nhận dạng của ra-đa là các khí tài bay, như máy bay chẳng hạn. Khi gặp mục tiêu này, ra-đa thường sẽ thực hiện một số giải pháp kỹ thuật để hiện rõ mục tiêu cần phát hiện, theo dõi. Tương tự như vậy, một số chất lẫn trong máu có thể làm nhiễu tín hiệu nhận biết của xét nghiệm, tuy nhiên các nhiễu này thường không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm.

Hai hay ba .v.v.v ..lần xét nghiệm có hàm lượng chất gây nhiễu khác nhau nên sẽ khác nhau, đó cũng là điều bình thường. Hơn nữa, thường thì các chất gây nhiễu này không đủ làm thay đổi kết quả cuối cùng của xét nghiệm. (http://www.diendanhiv.vn/)