PDA

View Full Version : Bị vật gim vào chân

songtiep123
16-06-2017, 23:47
Chào anh chị trong diễn đàn. Nhờ anh chị tư vấn giúp em với. Hôm qua em đi làm về đang đi ra đoán xe thì ở chân có vật đâm vào ngồi xuống thảo dày ra thì thấy vật như đinh gym dùng để gym nó bị tét . Em không hiểu sao trong dày lại có cái đó còn bị đâm vào chân nữa. Em lo quá anh chị giúp em với. Em cảm ơn nhiều ạ

phạm nhật tiến
17-06-2017, 00:27
Chào anh chị trong diễn đàn. Nhờ anh chị tư vấn giúp em với. Hôm qua em đi làm về đang đi ra đoán xe thì ở chân có vật đâm vào ngồi xuống thảo dày ra thì thấy vật như đinh gym dùng để gym nó bị tét . Em không hiểu sao trong dày lại có cái đó còn bị đâm vào chân nữa. Em lo quá anh chị giúp em với. Em cảm ơn nhiều ạ
không sao đây yên tâm đi

Charles
17-06-2017, 06:20

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-06-2017, 06:26

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songtiep123
20-06-2017, 18:06
Em cảm ơn các anh rất nhiều. Cho em hỏi cái nữa là hôm nay em đi làm mở cái chốt ở cống để vào một khu vực mà chốt này thỉnh thoảng em vẫn mở mà hôm nay mở vô tình em không để ý bị một phần sắc nhọn đâm vào tay chảy máu. Em lại lo lắng. Liệu vết sắc nhọn đó ai cố tình gây ra. Không biết đâm vào biết bao người rồi nữa

phạm nhật tiến
20-06-2017, 18:36
Em cảm ơn các anh rất nhiều. Cho em hỏi cái nữa là hôm nay em đi làm mở cái chốt ở cống để vào một khu vực mà chốt này thỉnh thoảng em vẫn mở mà hôm nay mở vô tình em không để ý bị một phần sắc nhọn đâm vào tay chảy máu. Em lại lo lắng. Liệu vết sắc nhọn đó ai cố tình gây ra. Không biết đâm vào biết bao người rồi nữakhông sao đâu yên tâm đi

Tuanmecsedec
20-06-2017, 20:06
Em cảm ơn các anh rất nhiều. Cho em hỏi cái nữa là hôm nay em đi làm mở cái chốt ở cống để vào một khu vực mà chốt này thỉnh thoảng em vẫn mở mà hôm nay mở vô tình em không để ý bị một phần sắc nhọn đâm vào tay chảy máu. Em lại lo lắng. Liệu vết sắc nhọn đó ai cố tình gây ra. Không biết đâm vào biết bao người rồi nữa

Không có nguy cơ gì đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songtiep123
20-06-2017, 20:23
Có khi nào có người bỏ kim tiêm vào đó không nữa vì khi đó cũng vội nên em không nhìn kỹ mà đi luôn. Lát sau nhìn lên móng tay lại thấy vết máu .em sợ quyệt vào máu dính trên chốt cửa đó

phạm nhật tiến
20-06-2017, 20:35
Có khi nào có người bỏ kim tiêm vào đó không nữa vì khi đó cũng vội nên em không nhìn kỹ mà đi luôn. Lát sau nhìn lên móng tay lại thấy vết máu .em sợ quyệt vào máu dính trên chốt cửa đó
không có đâu bạn yên tâm đi

Charles
20-06-2017, 20:49

Bạn lo lắng suy diễn thôi, yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
20-06-2017, 21:04

Bạn đừng suy diễn hoang tưởng mà tự hù mình yếu tim.