PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

lolang123456
17-06-2017, 07:23
Chào các anh

đêm qua xỉn quá em có quan hệ vs GMD có dùng bao, xuất tinh thấy bao không thủng.

tuy nhiên em lo là bao của gmd, chỗ đó có vè nghèo nàn sợ nó dùng lại bao người trước có sao không ạ? Hic

em cảm ơn !

Charles
17-06-2017, 07:25
Chào các anh

đêm qua xỉn quá em có quan hệ vs GMD có dùng bao, xuất tinh thấy bao không thủng.

tuy nhiên em lo là bao của gmd, chỗ đó có vè nghèo nàn sợ nó dùng lại bao người trước có sao không ạ? Hic

em cảm ơn !

Xuất tinh xong bạn thấy BCS không bị thủng vậy còn lo gì nữa? Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
17-06-2017, 07:31
Chào các anh

em cảm ơn !

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Không có chuyện sử dụng lại được bao cao su đã qua sử dụng,thứ nhất dơ,thứ 2 khi đã sử dụng rồi thì độ con giãn đã nở ra.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
17-06-2017, 07:33
Chào các anh

em cảm ơn !
tinh trùng còn trong bcs là an toàn rồi

lolang123456
11-07-2017, 20:46
hic các anh ơi, mấy bữa nay em sốt liên miên!

có khi nào gmd xài lại bao của khách trước không a? chỗ đó tối quá e ko nhìn thấy rõ

Charles
11-07-2017, 20:48

có khi nào gmd xài lại bao của khách trước không a? chỗ đó tối quá e ko nhìn thấy rõ

Bạn lo lắng quá mất khôn rồi. Yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

phạm nhật tiến
12-07-2017, 00:07

có khi nào gmd xài lại bao của khách trước không a? chỗ đó tối quá e ko nhìn thấy rõkhông có nguy cơ như vậy đâu

Tuanmecsedec
12-07-2017, 07:14

Làm gì có chuyện dùng lại bao cao su đã qua sử dụng,vì khi đã mang vào dương vật thì độ co giãn của nó đã bị nở ra,và đã qua sử dụng thì bao cao su rất dơ bẩn,không có ai mà để dành đó mà quan hệ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.