PDA

View Full Version : Các viết thương có nguy cơ nhiễm hiv

Taolagunny
17-06-2017, 11:53
Cho em hỏi rằng viết thương mức độ như thế nào khi tiếp xây xác với vật có virus hiv thì bị nhiễm và các vết thương hở miệng ở da nhưng không sâu đến nỗi máu chảy thì có nguy cơ bị không ạ

Charles
17-06-2017, 12:13
Cho em hỏi rằng viết thương mức độ như thế nào khi tiếp xây xác với vật có virus hiv thì bị nhiễm và các vết thương hở miệng ở da nhưng không sâu đến nỗi máu chảy thì có nguy cơ bị không ạ

Bạn muốn tư vấn thì trình bày tình huống cụ thể ra.

Taolagunny
17-06-2017, 12:29
Vâng ạ , hôm qua em có ngồi cafe thì có một anh đi đến , khi đó em có va phải và lúc về tay em xuất hiện vết thương tróc phần da, có hình tròn , rửa nước thấy rát và không có máu chảy ra

phạm nhật tiến
17-06-2017, 12:49
Vâng ạ , hôm qua em có ngồi cafe thì có một anh đi đến , khi đó em có va phải và lúc về tay em xuất hiện vết thương tróc phần da, có hình tròn , rửa nước thấy rát và không có máu chảy rakhông sao đâu vết tróc không chảy máu thì không lây nhiễm được

Tuanmecsedec
17-06-2017, 15:03

Vâng ạ , hôm qua em có ngồi cafe thì có một anh đi đến , khi đó em có va phải và lúc về tay em xuất hiện vết thương tróc phần da, có hình tròn , rửa nước thấy rát và không có máu chảy ra
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
17-06-2017, 15:12

Như vậy thì không có nguy cơ.