PDA

View Full Version : 24 ngày xét nghiệm combo âm tính vẫn lo lắng

Solamroi1234
19-06-2017, 08:03
Mặc dù được a chị trong ban QT tư vấn em không có nguy cơ . Nhưng tâm trí em vẫn không ngừng suy nghĩ về hiv. Em vẫn lo lắng , tâm trạng không lúc nào nguôi. Em phải làm sao bây h. 24 ngày đã thật sự an toàn chưa các anh chị. Em sợ đi xét nghiệm tiếp lắn. Mà bây h chỉ lo có làm sao thì e Ko sống nổi

phạm nhật tiến
19-06-2017, 08:22
Mặc dù được a chị trong ban QT tư vấn em không có nguy cơ . Nhưng tâm trí em vẫn không ngừng suy nghĩ về hiv. Em vẫn lo lắng , tâm trạng không lúc nào nguôi. Em phải làm sao bây h. 24 ngày đã thật sự an toàn chưa các anh chị. Em sợ đi xét nghiệm tiếp lắn. Mà bây h chỉ lo có làm sao thì e Ko sống nổi
bạn đã không có nguy cơ nếu 24 ngày âm tính thì bạn không cần làm xét nghiệm nữa

Solamroi1234
19-06-2017, 08:35
bạn đã không có nguy cơ nếu 24 ngày âm tính thì bạn không cần làm xét nghiệm nữa
Em vẫn sợ lắm. Vì cái này nó con liên quan đến vợ em và kế hoạch sinh con . Hix. Hình như e bị trầm cảm mất rồi. Kp này có yên tâm được không ạ. E sợ lắm. Chỉ sợ lúc xn nó lại ra dương thì e k biết ra sao.

Solamroi1234
19-06-2017, 08:37
Em còn bị đi ngoài 2 hôm nay rồi.

phạm nhật tiến
19-06-2017, 08:41
Em vẫn sợ lắm. Vì cái này nó con liên quan đến vợ em và kế hoạch sinh con . Hix. Hình như e bị trầm cảm mất rồi. Kp này có yên tâm được không ạ. E sợ lắm. Chỉ sợ lúc xn nó lại ra dương thì e k biết ra sao.

Em còn bị đi ngoài 2 hôm nay rồi.nếu bạn còn chưa an tâm thì cứ đi xét nghiệm 28 ngày trở lên nếu kết quả âm tính thì không bị nhiễm
còn đi ngoài là do stress

Solamroi1234
19-06-2017, 08:48
E định để đến 35 ngày e đi làm combo lần nữa. Kp có thay đổi được không a . Ngồi chờ đợi kp mà run không thể tả được

Charles
19-06-2017, 08:49

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, vì vậy bạn yên tâm với kết quả này, không cần XN nữa.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng khoảng 20 giây (http://diendanhiv.vn/threads/52491-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng-khoang-20-giay)

phạm nhật tiến
19-06-2017, 08:50
E định để đến 35 ngày e đi làm combo lần nữa. Kp có thay đổi được không a . Ngồi chờ đợi kp mà run không thể tả được
không đâu bạn có nguy cơ đâu mà thay với đổi kết quả đó giúp bạn xả stress và tự tin thôi

Solamroi1234
19-06-2017, 09:03
Em cảm ơn a . E xl vì đã làm phiền anh. Hôm qua e gọi điện tư vấn nhưng không có ai nhấc máy . Vừa lo lắng vừa bị stress. Hôm nay là 29 ngày e đi làm cái combo nữa được k anh.

phạm nhật tiến
19-06-2017, 09:05
Em cảm ơn a . E xl vì đã làm phiền anh. Hôm qua e gọi điện tư vấn nhưng không có ai nhấc máy . Vừa lo lắng vừa bị stress. Hôm nay là 29 ngày e đi làm cái combo nữa được k anh.
bạn cứ làm đi nếu âm tính thì an tâm không cần làm xét nghiệm nữa và kết quả sẽ là âm tính thôi

Charles
19-06-2017, 09:51

XN hay không phải hỏi chính bạn, vì trường hợp của bạn đã được BQT tư vấn không sao rồi.

Solamroi1234
19-06-2017, 10:04
XN hay không phải hỏi chính bạn, vì trường hợp của bạn đã được BQT tư vấn không sao rồi.
Quan hệ có bao là an toàn tuyệt đối hả a. Trường hợp của e lúc em xuất tinh xong e có dập thêm mấy cái nữa. Lúc rút ra thì bao vẫn ở dương vật. E vào nhà vệ sinh tháo ra và tinh trùng vẫn còn trong bcs. Rồi rửa DV. Như vậy là an toàn hả anh.

Charles
19-06-2017, 10:05
Quan hệ có bao là an toàn tuyệt đối hả a. Trường hợp của e lúc em xuất tinh xong e có dập thêm mấy cái nữa. Lúc rút ra thì bao vẫn ở dương vật. E vào nhà vệ sinh tháo ra và tinh trùng vẫn còn trong bcs. Rồi rửa DV. Như vậy là an toàn hả anh.

Bạn đã được tư vấn, vui lòng đọc lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng khoảng 20 giây (http://diendanhiv.vn/threads/52491-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng-khoang-20-giay)

Solamroi1234
19-06-2017, 10:28
Bạn đã được tư vấn, vui lòng đọc lại.

Cứ mỗi lần e stress e lại đọc lại mà. Mà bây h đến bản thân em còn hoang mang k biết có nhớ nhầm cái gi không. Chỉ sợ nhớ nhầm cái gi rồi . Hix. Theo kp 24 ngày có yên tâm mình không có hiv không anh.

Charles
19-06-2017, 10:43
Cứ mỗi lần e stress e lại đọc lại mà. Mà bây h đến bản thân em còn hoang mang k biết có nhớ nhầm cái gi không. Chỉ sợ nhớ nhầm cái gi rồi . Hix. Theo kp 24 ngày có yên tâm mình không có hiv không anh.

Bạn có nguy cơ đâu mà không yên tâm.

Solamroi1234
19-06-2017, 10:51
Bạn có nguy cơ đâu mà không yên tâm.
Cũng tại e thấy ai cũng xn lại sau 12 tuần. Nhưng tại sao e đi xn bà trả kp bảo vs kp này thì yên tâm k cần đi xn lại. Bà bs cũng k hổ nguy cơ của e. Kp 24 ngày âm tính thật sự an toan k anh vì e sợ nhớ nhầm nguy cơ của mình lên e muốn hỏi lại a.

phạm nhật tiến
19-06-2017, 11:03
Cũng tại e thấy ai cũng xn lại sau 12 tuần. Nhưng tại sao e đi xn bà trả kp bảo vs kp này thì yên tâm k cần đi xn lại. Bà bs cũng k hổ nguy cơ của e. Kp 24 ngày âm tính thật sự an toan k anh vì e sợ nhớ nhầm nguy cơ của mình lên e muốn hỏi lại a.
đó là người ta có nguy cơ nên mới xét nghiệm 12 tuần bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm 12 tuần 24 ngày là an toàn rồi

Solamroi1234
19-06-2017, 11:08
đó là người ta có nguy cơ nên mới xét nghiệm 12 tuần bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm 12 tuần 24 ngày là an toàn rồi
Vâng e cảm ơn a. Các a tư vấn cho e , e cũng bởt lo lắng rồi ạ. E muốn hỏi a có trường hợp nào 24 âm mà xét nghiệm về sau lại ra dương k ạ

Charles
19-06-2017, 11:17
Vâng e cảm ơn a. Các a tư vấn cho e , e cũng bởt lo lắng rồi ạ. E muốn hỏi a có trường hợp nào 24 âm mà xét nghiệm về sau lại ra dương k ạ

Dù thực sự có nguy cơ mà XN 24 ngày Combo ÂT bạn cũng yên tâm được rồi. Bạn xem thêm các chủ đề này:

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Tuanmecsedec
19-06-2017, 15:11

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Solamroi1234
21-06-2017, 12:34
Hôm nay là 31 ngày em định đi làm cái combo nữa cho giải toả tâm lý. Cả tháng chỉ toàn đi xét nghiệm . 2 cánh tay chưa hết được bầm tím. Hix. Cuộc đời chưa bao h e khổ như thế naỳ. E muốn hỏi sau 31 ngày em xn viêm gan B vs Giang mai đã được chưa ạ. Lần trước e xn lậu âm tính. Nhưng đọc thấy có bạn bảo xn 5 lần mới ra được bệnh lậu. Dương vật e bt khôg chảy mủ hay buốt gi ạ .

phạm nhật tiến
21-06-2017, 12:56
Hôm nay là 31 ngày em định đi làm cái combo nữa cho giải toả tâm lý. Cả tháng chỉ toàn đi xét nghiệm . 2 cánh tay chưa hết được bầm tím. Hix. Cuộc đời chưa bao h e khổ như thế naỳ. E muốn hỏi sau 31 ngày em xn viêm gan B vs Giang mai đã được chưa ạ. Lần trước e xn lậu âm tính. Nhưng đọc thấy có bạn bảo xn 5 lần mới ra được bệnh lậu. Dương vật e bt khôg chảy mủ hay buốt gi ạ .31 ngày xét nghiệm giang mai viêm gan b được rồi
p/s : cuộc đời không làm khổ bạn chỉ có bạn làm khổ bản thân thôi

Solamroi1234
21-06-2017, 12:59
31 ngày xét nghiệm giang mai viêm gan b được rồi
p/s : cuộc đời không làm khổ bạn chỉ có bạn làm khổ bản thân thôi
Em cảm ơn a. Nếu kp âm tính em có vất 3 chữ hiv ra khỏi đầu được không anh. Còn lậu thì e có cần xn lại nữa k ạ . E đọc bài có bạn xn 4 lần âm lần thứ 5 mới phát hiện ra

phạm nhật tiến
21-06-2017, 13:13
Em cảm ơn a. Nếu kp âm tính em có vất 3 chữ hiv ra khỏi đầu được không anh. Còn lậu thì e có cần xn lại nữa k ạ . E đọc bài có bạn xn 4 lần âm lần thứ 5 mới phát hiện ranếu âm tính thì bỏ vào thùng rác là được rồi lậu sau 7 ngày không có chảy mủ thì không bị nhiễm rồi

Solamroi1234
21-06-2017, 13:43
Lại 1 tiếng ngồi đợi. K biết kp sẽ ntn.

Solamroi1234
21-06-2017, 13:56
Tâm trạng quá. Chân run tim đạp nhanh. Sợ nhất cái cảnh chờ kp. A chị vao tư vấn cho e tự tin hơn nào. HIx hix

Charles
21-06-2017, 14:41
Lại 1 tiếng ngồi đợi. K biết kp sẽ ntn.

Tâm trạng quá. Chân run tim đạp nhanh. Sợ nhất cái cảnh chờ kp. A chị vao tư vấn cho e tự tin hơn nào. HIx hix

Bạn đúng dư máu thừa tiền. Bạn không có nguy cơ thì XN thời điểm nào kết quả cũng chỉ 2 chữ: ÂM TÍNH.

Tuanmecsedec
21-06-2017, 14:45
Hôm nay là 31 ngày em định đi làm cái combo nữa cho giải toả tâm lý. Cả tháng chỉ toàn đi xét nghiệm . 2 cánh tay chưa hết được bầm tím. Hix. Cuộc đời chưa bao h e khổ như thế naỳ. E muốn hỏi sau 31 ngày em xn viêm gan B vs Giang mai đã được chưa ạ. Lần trước e xn lậu âm tính. Nhưng đọc thấy có bạn bảo xn 5 lần mới ra được bệnh lậu. Dương vật e bt khôg chảy mủ hay buốt gi ạ .

Sau 1 tháng bạn có thể đi xét nghiệm viêm gan B và giang mai.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Solamroi1234
21-06-2017, 15:05
Dạ em cảm ơn các anh ạ, sau 1 tháng xn mất gần 2 tr. Em cũng giải toả được tâm lý. Kp âm tính hết ạ. Em yên tâm rồi. Chuẩn bị có kế hoạch sinh con lên căng thẳng quá. Bị stress kinh khủng . Em cảm ơn các anh trong thời gian qua ạ . Thank diễn dànp

Solamroi1234
13-08-2017, 21:16
Dạ em lại làm phiền a chị ạ. E cũng đã xét nghiệm 4 lần combo hiv và 1 lần tes nhanh sau 65 ngày ạ. Mà sao e vẫn không yên tâm dc . E chỉ sợ nhưng lần xn sau kp lại thay đổi ạ. Bây h được 12 tuần mà tâm chí vẫn muốn đi xn. Cứ xn xong e lại sợ ạ.

songlanhmanh88
13-08-2017, 21:21
Dạ em lại làm phiền a chị ạ. E cũng đã xét nghiệm 4 lần combo hiv và 1 lần tes nhanh sau 65 ngày ạ. Mà sao e vẫn không yên tâm dc . E chỉ sợ nhưng lần xn sau kp lại thay đổi ạ. Bây h được 12 tuần mà tâm chí vẫn muốn đi xn. Cứ xn xong e lại sợ ạ.
Bạn có nguy cơ nào đâu mà XN lắm vậy Bạn? yên tâm với kết quả đó và ko cần XN nữa

Tuanmecsedec
14-08-2017, 06:54

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Solamroi1234
14-08-2017, 14:49
Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Em bị đau họng với nổi hạch ở cằm . Lưỡi cũng trắng nữa anh ơi. E sợ em bị rồi. Không giám đi xn nữa a ơi

Tuanmecsedec
14-08-2017, 14:56
Em bị đau họng với nổi hạch ở cằm . Lưỡi cũng trắng nữa anh ơi. E sợ em bị rồi. Không giám đi xn nữa a ơi

Bạn bị đau họng,viêm họng là do thời tiết thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Solamroi1234
14-08-2017, 15:44
Bạn bị đau họng,viêm họng là do thời tiết thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Dạ e cảm ơn a. Chắc sau đợt này e cạch gmd đến già luôn. Em sẽ cố gắng bỏ 3 chữ hiv ra khỏi đầu. 3 tháng nay e thật sự bị ám ảnh quá rồi. Mong rằng sức khoẻ tốt k ốm đau để không phải suy nghĩ về nó nữa. Chứ mối lần cơ thể thay đổi e lại suy nghĩ về nó. Kp trên sẽ không thay đổi nếu e sống lành mạnh đúng không anh tuấn .

Tuanmecsedec
14-08-2017, 15:53
Dạ e cảm ơn a. Chắc sau đợt này e cạch gmd đến già luôn. Em sẽ cố gắng bỏ 3 chữ hiv ra khỏi đầu. 3 tháng nay e thật sự bị ám ảnh quá rồi. Mong rằng sức khoẻ tốt k ốm đau để không phải suy nghĩ về nó nữa. Chứ mối lần cơ thể thay đổi e lại suy nghĩ về nó. Kp trên sẽ không thay đổi nếu e sống lành mạnh đúng không anh tuấn .

Tuanmecsedec đảm bảo 100% không thay đổi.

Solamroi1234
14-08-2017, 16:20
Em nghe được câu của a em mừng hẳn. Như được giải toả hết nỗi lòng trong người. E cảm ơn anh . Suốt mấy tháng qua em bị tâm lý lên vợ vẫn chưa có tin vui. Tối nay phải đúc em bé thôi a. Hi Hi

songlanhmanh88
14-08-2017, 18:21
Không có sao đâu Bạn, yên tâm 100%

Solamroi1234
30-08-2017, 23:49
Em lại làm phiền các anh chị trong diễn đàn ạ. Vợ em mới báo tin có bầu rồi ạ . E vừa vui vừa lo. Em muốn hỏi các anh chị. Em cũng muốn xn lại sau 12 tuần nhưng em lại sợ không đủ cam đảm để đi. Em muốn để đợt này vợ em làm xn lúc mang thai thì ra em luôn có đuợc không ạ. Nếu vợ em xn âm tính thì em mới thoát ra được cái ảm ảnh này ạ.

Tuanmecsedec
31-08-2017, 07:42
Em lại làm phiền các anh chị trong diễn đàn ạ. Vợ em mới báo tin có bầu rồi ạ . E vừa vui vừa lo. Em muốn hỏi các anh chị. Em cũng muốn xn lại sau 12 tuần nhưng em lại sợ không đủ cam đảm để đi. Em muốn để đợt này vợ em làm xn lúc mang thai thì ra em luôn có đuợc không ạ. Nếu vợ em xn âm tính thì em mới thoát ra được cái ảm ảnh này ạ.

Về phần bạn thì ban quản trị đã tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.Còn vấn đề vợ bạn xét nghiệm thì kết quả của vợ bạn,chứ không dựa vào kết quả vợ bạn mà khẳng định cho bạn luôn.

songlanhmanh88
31-08-2017, 09:39
Bạn XN lúc nào cũng sẽ ÂM TÍNH mà thôi, nếu vẫn ưng XN thì cứ XN khi nào hết máu thì thôi

Solamroi1234
31-08-2017, 12:38
Dạ e cảm ơn các a. Tầm 1h e quyết định ra hồng ngọc tes nhanh thêm 1 lần nữa cho chắc ăn. Sau nguy cơ 14 tuần ạ. Tâm lý quá. Em sẽ báo kp cho các a biết.

Solamroi1234
31-08-2017, 14:18
Em tes nhanh có phản ứng các anh ơi. Hix . E phải làm sao bây h . Em dc tư vấn làm combo rồi

songlanhmanh88
31-08-2017, 14:21
Em tes nhanh có phản ứng các anh ơi. Hix . E phải làm sao bây h . Em dc tư vấn làm combo rồi
Test nhanh thường có phản ứng giả, Bạn XN lại sẽ ÂM TÍNH thôi. Yên tâm đi

Solamroi1234
31-08-2017, 14:27
Hix. Em cũng được bs ở đó bảo như thế. Nhưng cơ thể e bt sao lại như vậy được các a ơi. E hoảng loạn quá. Em làm cái phiếu cn combo rồi. Em mà làm sao chắc em k sống được mất thôi

songlanhmanh88
31-08-2017, 14:29
Hix. Em cũng được bs ở đó bảo như thế. Nhưng cơ thể e bt sao lại như vậy được các a ơi. E hoảng loạn quá. Em làm cái phiếu cn combo rồi. Em mà làm sao chắc em k sống được mất thôi
Bạn yên tâm đi, Ko có nguy cơ nào để lây nhiễm HIV đc. Test thường có phản ứng giá, Bạn XN lại bằng PP Combo sẽ ÂM TÍNH mà thôi

Solamroi1234
31-08-2017, 14:35
Mọi người ơi vào giúp em với. Em phải làm sao bây h. Em làm lại xn combo rồi. 1 tiếng nữa có kp. Hix. Như đang ngồi trong đống lửa. Em chỉ để gmd os có một lúc thôi tại sao bây h lại như thế này . Quan hệ e có bcs mà em cung xn 5 lần rồi. Hix . Em hoảng loạn quá.

Solamroi1234
31-08-2017, 14:38
A tuấn vs a truong xuân oi vào giúp em với. E phải làm sao bây h

songlanhmanh88
31-08-2017, 15:10
A tuấn vs a truong xuân oi vào giúp em với. E phải làm sao bây h
Có kết quả ÂM TÍNH chưa Bạn?

Solamroi1234
31-08-2017, 15:15
Dạ có rồi anh ơi. Hix. Kp âm tính với combo. Em vẫn không hiểu tại sao tes lại ra như vậy. Em chỉ bị đau họng vs người hơi mệt tí thôi. Tâm lý quá các a ạ

songlanhmanh88
31-08-2017, 15:23
Dạ có rồi anh ơi. Hix. Kp âm tính với combo. Em vẫn không hiểu tại sao tes lại ra như vậy. Em chỉ bị đau họng vs người hơi mệt tí thôi. Tâm lý quá các a ạ
Bạn chắc chắn 100000000000000000000000000000% sẽ ÂM TÍNH, Kết quả test nhanh thường có phản ứng giả. Bạn yên tâm với kết quả đó

Solamroi1234
31-08-2017, 15:36
Vâng em cảm ơn ạ. E cũng có gọi cho a tuấn rồi. Em sẽ giữ làm ki niệm. E có cần làm lại xn thêm 1 lần nữa không. Em vẫn bị ám ảnh cái tes nhanh có phản ứng. Hôm nay em làm combo là được hơn 14 tuần rồi ạ. Muốn đi chốt mà lại thanh ra như thế này.

Tuanmecsedec
31-08-2017, 15:38

Bạn đã trực tiếp điện thoại cho Tuanmecsedec và đã tư vấn thì bạn yên tâm đi.Bạn xét nghiệm lại âm tính thì yên tâm 100%.

Solamroi1234
31-08-2017, 15:55
A tuấn ơi. Em vẫn không hiểu tại sao tes nhanh lại có phản ứng vậy anh. Xn lại combo thì bs bảo không phải lấy lại máu nữa mà dùng chính máu đấy làm xn lại. Em vẫn sợ lắm.

Tuanmecsedec
31-08-2017, 16:01
A tuấn ơi. Em vẫn không hiểu tại sao tes nhanh lại có phản ứng vậy anh. Xn lại combo thì bs bảo không phải lấy lại máu nữa mà dùng chính máu đấy làm xn lại. Em vẫn sợ lắm.

Test nhanh là một test rất nhạy,có phương châm (Thà bắt nhầm hơn bỏ sót).Vì vậy,rất dễ cho phản ứng giả.Hoặc trong kỹ thuật làm không đúng thì cũng cho ra kết quả không rõ ràng.

Bạn xét nghiệm lại âm tính thì yên tâm 100% đi.

Solamroi1234
31-08-2017, 16:35
A tuấn ơi có khi nào tes nhanh cho ra đúng cong combo cho ra sai không

Charles
31-08-2017, 17:56

Cả test nhanh và test combo đều có thể cho DT giả, khi bạn XN lần trước có phản ứng mà lần sau kết quả âm tính thì bạn yên tâm phản ứng trước là giả. Vì chỉ có DT giả chứ không có ÂT giả.

Solamroi1234
31-08-2017, 19:54
Các anh chị ơi. Em đã an toàn với hiv 100% chưa ạ. Em vẫn thấy lo quá ạ. Sau 14 tuần rồi ạ.

Charles
31-08-2017, 19:59
Các anh chị ơi. Em đã an toàn với hiv 100% chưa ạ. Em vẫn thấy lo quá ạ. Sau 14 tuần rồi ạ.

ÂT sau 14 tuần thì quá an toàn, cho dù nguy cơ cao tận mây xanh.

Solamroi1234
31-08-2017, 20:18
Dạ em vẫn băn khoăn tại sau xn tes nhanh lại có phản ưng. Em thì không bị mấy bệnh hay gây ra phản ứng giả cả. Em thật sự lo lắng quá . Cùng một mẫu máu mà combo âm mà tes lại phản ứng là sao hả các anh. Cả 2 cùng tìm khang thể mà.

Charles
31-08-2017, 20:22
Dạ em vẫn băn khoăn tại sau xn tes nhanh lại có phản ưng. Em thì không bị mấy bệnh hay gây ra phản ứng giả cả. Em thật sự lo lắng quá . Cùng một mẫu máu mà combo âm mà tes lại phản ứng là sao hả các anh. Cả 2 cùng tìm khang thể mà.

Kết quả phản ứng thì có nhiều nguyên nhân như bắt nhầm kháng thể bệnh khác, khi XN bạn có uống kháng sinh... quan trọng sau đó bạn XN lại kết quả âm tính thì hoàn toàn yên tâm.

Solamroi1234
31-08-2017, 20:39
Anh ơi. E có cần đi làm lại xn nữa không. Em vẫn lo sợ quá a oi

Charles
31-08-2017, 20:50
Anh ơi. E có cần đi làm lại xn nữa không. Em vẫn lo sợ quá a oi

Kết quả XN của bạn quá an toàn rồi, không cần XN nữa.

Solamroi1234
31-08-2017, 21:08
A trường xuân ơi. Có khi nào âm tính giả không anh. em sợ âm tính giả lắm .

songlanhmanh88
31-08-2017, 21:18
Vạy thì đi Xn tiếp, XN khi nào mệt mỏi thì thôi chứ sao

Charles
31-08-2017, 21:25

Chỉ có DT giả chứ không có ÂT giả bạn.

Solamroi1234
31-08-2017, 21:28
Em vẫn băn khoăn quá các anh ạ. Chiều hôm trước em có ngồi cạnh bạn bị cúm hay e bị lây cúm đi xn ra nhầm a nhỉ. Combo Vs tes nhanh cái gi chính xác hơn hả anh

Charles
31-08-2017, 21:37
Em vẫn băn khoăn quá các anh ạ. Chiều hôm trước em có ngồi cạnh bạn bị cúm hay e bị lây cúm đi xn ra nhầm a nhỉ. Combo Vs tes nhanh cái gi chính xác hơn hả anh

BQT đã trả lời đầy đủ rồi, bạn nên đọc kỹ những gì đã được tư vấn. Nếu bạn chưa yên tâm với kết quả này thì cứ việc đi XN tiếp.

Tuanmecsedec
01-09-2017, 07:42

Tuanmecsedec đã giải thích tư vấn cho bạn về Test nhanh rồi.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn xét nghiệm lại âm tính là an toàn 100%.

Solamroi1234
01-09-2017, 21:07
Dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em. E thấy cũng vui lên được rồi. Em muốn hỏi các anh. Nếu em muốn xn lại thì làm xn gì ạ. Em sợ tes nhanh nó lại phản ứng lăm ạ. Mặc dù em luôn tự nhủ em không làm sao . Vợ e thì đang có bầu lên rất sợ anh ơi. Bây h em thấy cổ em hơi đau cứ như là có hạch đấy ạ.

Charles
01-09-2017, 21:31
Dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em. E thấy cũng vui lên được rồi. Em muốn hỏi các anh. Nếu em muốn xn lại thì làm xn gì ạ. Em sợ tes nhanh nó lại phản ứng lăm ạ. Mặc dù em luôn tự nhủ em không làm sao . Vợ e thì đang có bầu lên rất sợ anh ơi. Bây h em thấy cổ em hơi đau cứ như là có hạch đấy ạ.

Bạn muốn xét nghiệm tiếp là tùy ở bạn, BQT đã trả lời rất rõ ràng rồi.

Solamroi1234
01-09-2017, 21:38
Ý của em là nếu em có làm xn thì lên làm xn tes nhanh hay làm cái khác đấy ạ. Vì e sợ 1 lần phản ứng thì các lần sau nó lại phản ứng thì e lại càng hoang mang.

songlanhmanh88
01-09-2017, 21:39
Bạn XN tiếp thì tùy ở Bạn, XN mệt thì nghĩ

Charles
01-09-2017, 21:41
Ý của em là nếu em có làm xn thì lên làm xn tes nhanh hay làm cái khác đấy ạ. Vì e sợ 1 lần phản ứng thì các lần sau nó lại phản ứng thì e lại càng hoang mang.

Bạn vẫn muốn xét nghiệm thì có thể đến những nơi được quyền khẳng định DT với HIV, như BV Bạch Mai, Bv Nhiệt Đới...

songlanhmanh88
01-09-2017, 21:46
Muốn XN tiếp thì đến BV Bạch Mai hoặc BV Nhiệt Đới làm XN 3PP luôn cho nó nhanh

Solamroi1234
01-09-2017, 22:19
Bạn vẫn muốn xét nghiệm thì có thể đến những nơi được quyền khẳng định DT với HIV, như BV Bạch Mai, Bv Nhiệt Đới...
Em nghe thấy a nói được quyền khẳng định hiv dt thấy cứ sợ sợ. Chứng tỏ em vẫn chưa an toàn 100%.

Solamroi1234
01-09-2017, 22:20
Muốn XN tiếp thì đến BV Bạch Mai hoặc BV Nhiệt Đới làm XN 3PP luôn cho nó nhanh
Xn 3pp thì có kết quả nhanh không anh. E sợ chờ đợi lắm anh oi

Tuanmecsedec
02-09-2017, 06:55

Em nghe thấy a nói được quyền khẳng định hiv dt thấy cứ sợ sợ. Chứng tỏ em vẫn chưa an toàn 100%.

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn đã an toàn.

Solamroi1234
02-09-2017, 21:36
A tuấn ơi. Sắp tới cty em có làm xn toàn bộ cho nhân viên cty mỗi 6 tháng . Em có thể tự tin xn không anh ơi. E nghe các anh nói em an toan 100% mà vẫn không có đủ dũng khí khi làm xn tiếp ạ

Charles
03-09-2017, 07:49
A tuấn ơi. Sắp tới cty em có làm xn toàn bộ cho nhân viên cty mỗi 6 tháng . Em có thể tự tin xn không anh ơi. E nghe các anh nói em an toan 100% mà vẫn không có đủ dũng khí khi làm xn tiếp ạ

Bạn đọc lại những gì đã được tư vấn đi, đừng nhây nữa.

Solamroi1234
03-09-2017, 07:59
Bạn đọc lại những gì đã được tư vấn đi, đừng nhây nữa.
Dạ em chỉ muốn hỏi để tự tin vào bản thân thôi. Bây h em cứ mơ hồ anh ơi. Mong anh tư vấn giúp em . Nếu em tes nhanh hay kt sức khoẻ thì các xn sau có thay đổi được không anh ơi

songlanhmanh88
03-09-2017, 10:43
Mệt dể sợ, An toàn 100% rồi cũng ko tin. Ko tin thì biết nói làm sao cho Bạn tin giờ?

Tuanmecsedec
04-09-2017, 08:05
Tuanmecsedec đã giải thích tư vấn cho bạn về Test nhanh rồi.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn xét nghiệm lại âm tính là an toàn 100%.

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn đã an toàn.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.