PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em về quan hệ không bcs gmd

Letab
19-06-2017, 21:24
Nhờ ac tư vấn giúp. E có qh với gmd k bao cao xu nhấp 10 cái không quá 1 phút rồi xuất tinh thì liệu có bị lây nhiễm hiv không ạ

Tuanmecsedec
19-06-2017, 21:46
Nhờ ac tư vấn giúp. E có qh với gmd k bao cao xu nhấp 10 cái không quá 1 phút rồi xuất tinh thì liệu có bị lây nhiễm hiv không ạ

Thời gian quan hệ của bạn chưa quá 1 phút không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Letab
19-06-2017, 21:52
Thời gian quan hệ của bạn chưa quá 1 phút không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tks mod
em chỉ lo lắng là gmd tự nguyện không dùng bsc
và cho e hỏi thêm nếu thời gian xi nhê lên hơn 1 phút thì có an toàn không vì do lúc đó em cũng say rượu

Tuanmecsedec
19-06-2017, 21:54
Tks mod
và cho e hỏi thêm nếu thời gian xi nhê lên hơn 1 phút thì có an toàn không vì do lúc đó em cũng say rượu

Bạn cung cấp thông tin thì phải chính xác,nếu thời gian từ 1 phút trở lên thì có nguy cơ.

Letab
19-06-2017, 22:12
Bạn cung cấp thông tin thì phải chính xác,nếu thời gian từ 1 phút trở lên thì có nguy cơ.

E dao động từ 1 đến 1'30 về chỉ nhấp được 10 cái
nếu có nguy cơ thì xin phép tỉ lệ là bn % ạ

Tuanmecsedec
19-06-2017, 22:29

Nguy cơ được đánh giá là : Có nguy cơ hoặc không có nguy cơ,nó không phải tiền bạc mà tính phần trăm bạn.Nếu thời gian từ 1 phút trở lên là bạn có nguy cơ.

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
19-06-2017, 23:53
nếu có nguy cơ thì xin phép tỉ lệ là bn % ạbạn có chắc chắn không nếu dưới 1 phút thì không sao
còn trên 1 phút là có nguy cơ nếu còn trong 72h thì dùng pep

Charles
20-06-2017, 07:10
Tks mod

QHTD không an toàn từ 1 phút trở lên là có nguy cơ.

Letab
20-06-2017, 08:51
QHTD không an toàn từ 1 phút trở lên là có nguy cơ.
E quan hệ dưới 1p nhưng có hôn sâu trong khi đó e bị nhiệt ở chân răng
và tiện cho e hỏi dùng pep thì ở đâu thái bình là có

Letab
20-06-2017, 08:53
Thế cho e hỏi địa chỉ dùng pep tại thái bình với ạ

Tuanmecsedec
20-06-2017, 08:57

Thế cho e hỏi địa chỉ dùng pep tại thái bình với ạ

Nếu vậy không sao bạn,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

phạm nhật tiến
20-06-2017, 09:03

bạn phải chắc chắn đó nếu dưới 1 phút thì không sao

Charles
20-06-2017, 09:12

Bạn cung cấp thông tin lúc thế lọ lúc thế kia thì sao mà tư vấn chính xác được. Nếu vậy bạn tự quyết định có uống PEP hay không.

Letab
20-06-2017, 09:22
Bạn cung cấp thông tin lúc thế lọ lúc thế kia thì sao mà tư vấn chính xác được. Nếu vậy bạn tự quyết định có uống PEP hay không.
Em xin đính chính là ntn. Em hôn sâu với gmd và quan hệ không dùng bcs dưới 1p. E có nhấp dưới 10 lần rồi xuất tinh có dính 1 ít ở trong còn ra ngoài. Mong a hỗ trợ giúp em có nên dùng không ạ
em quan hệ hôm qua 19/6 lúc 15h và hôm nay em thấy ngứa người đang hiện những ban nhỏ. Mong ad chỉ giúp em với

Charles
20-06-2017, 09:32
Em xin đính chính là ntn. Em hôn sâu với gmd và quan hệ không dùng bcs dưới 1p. E có nhấp dưới 10 lần rồi xuất tinh có dính 1 ít ở trong còn ra ngoài. Mong a hỗ trợ giúp em có nên dùng không ạ
em quan hệ hôm qua 19/6 lúc 15h và hôm nay em thấy ngứa người đang hiện những ban nhỏ. Mong ad chỉ giúp em với

Nếu bạn xác định đúng như thế thì không cần dùng thuốc.

Letab
20-06-2017, 09:37
Nếu bạn xác định đúng như thế thì không cần dùng thuốc.
Thế cho e hỏi hiện tượng nổi mụn đỏ lên có sao không ạ

Charles
20-06-2017, 09:39
Thế cho e hỏi hiện tượng nổi mụn đỏ lên có sao không ạ

Nổi mụn do nóng trong, do viêm lỗ chân lông... có gì đâu mà sao với giăng bạn.

Letab
20-06-2017, 09:43
Em cảm ơn mod nhiều lắm. Em đã đỡ lo hơn rồi.

Letab
20-06-2017, 15:18
Em lo quá a ơi. Từ sáng tới h em nổi mấy cái mụn đỏ ở ngực và tay rồi. Mụn màu đỏ chứ k phải mụn nóng trong người. Liệu e đã bị nhiễm H rồi

Charles
20-06-2017, 15:21
Em lo quá a ơi. Từ sáng tới h em nổi mấy cái mụn đỏ ở ngực và tay rồi. Mụn màu đỏ chứ k phải mụn nóng trong người. Liệu e đã bị nhiễm H rồi

Cứ nổi mụn là nhiễm HIV thì cả thế giới này đều sống chung với HIV hết rồi.

Tuanmecsedec
20-06-2017, 15:29

Mụn là do nóng trong người thôi.

Letab
20-06-2017, 16:14
Em hiện giờ đang bị sốt và rát họng. Người nổi mấy cái mụn đỏ như mụn ruồi son
em còn đang trong 72h vậy có nên uống pep k ạ. Và uống pep thì mua tại đâu mong mod giúp đỡ

Tuanmecsedec
20-06-2017, 16:16
Em hiện giờ đang bị sốt và rát họng. Người nổi mấy cái mụn đỏ như mụn ruồi son
em còn đang trong 72h vậy có nên uống pep k ạ. Và uống pep thì mua tại đâu mong mod giúp đỡ
Ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,vì vậy có cần dùng thuốc phơi nhiễm hay không thì bạn đọc lại.

Letab
25-06-2017, 07:40
A ơi tư vấn giúp e với. Trong thời gian này em có những triệu chứng như mệt mỏi. Rat họng đau bả vai rát da và nổi mụn đỏ ở 1 số chỗ không nhiều. Khó ngủ và hay bị thức giấc
e có nghe theo lời a không dùng pep. Thế nên cho e hỏi những dấu hiệu trên là sao ạ

Tuanmecsedec
25-06-2017, 07:44
A ơi tư vấn giúp e với. Trong thời gian này em có những triệu chứng như mệt mỏi. Rat họng đau bả vai rát da và nổi mụn đỏ ở 1 số chỗ không nhiều. Khó ngủ và hay bị thức giấc
e có nghe theo lời a không dùng pep. Thế nên cho e hỏi những dấu hiệu trên là sao ạ

Những dấu hiệu này là do bạn quá lo lắng,suy nghĩ nhiều nên Stress gây ra thôi.

Letab
25-06-2017, 07:56
Em cũng mong là do stress. Thế cho e hỏi là vk ck đang cbi dùng phương pháp boem tinh trùng để có em bé thì giả sử em bị nhiễm h thì vk e có bị ls không

Tuanmecsedec
25-06-2017, 08:11
Em cũng mong là do stress. Thế cho e hỏi là vk ck đang cbi dùng phương pháp boem tinh trùng để có em bé thì giả sử em bị nhiễm h thì vk e có bị ls không

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Charles
25-06-2017, 08:27

Bạn không có nguy cơ HIV thì lấy gì lây cho vợ.

Letab
04-07-2017, 09:16
Bạn không có nguy cơ HIV thì lấy gì lây cho vợ.
Cho e hỏi các với. Lúc quan hệ e có hôn sâu gmd và bây giờ em bị rát họng. Mọc chấm đỏ ở lưỡi.
Thế cho em hỏi em có phải bị sùi mào gà ở miệng không

Charles
04-07-2017, 09:36
Cho e hỏi các với. Lúc quan hệ e có hôn sâu gmd và bây giờ em bị rát họng. Mọc chấm đỏ ở lưỡi.

Muốn biết bị gì thì bạn đi khám nhé.

phạm nhật tiến
04-07-2017, 09:46
khám tai mũi họng để được chuẩn đó chính xác

Tuanmecsedec
04-07-2017, 13:59

Bạn bị nhiệt miệng thôi.

Letab
28-08-2017, 11:05
Hôm nay là em được 10 tuần. Em cảm thấy lo lắng nên em đã đi xét nhiệm
kết quả hiv test nhanh âm tính
như vậy em có đủ để an toàn không ạ và có bị lật kèo sau 3 tháng để xét nhiệm lại khôngn ạ

Charles
28-08-2017, 11:10
như vậy em có đủ để an toàn không ạ và có bị lật kèo sau 3 tháng để xét nhiệm lại khôngn ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này, không cần XN nữa.

Letab
28-08-2017, 11:30
Tại trong thời gian này em cảm thấy người yếu. Có nhiều triệu chứng giống nhiễm hiv
hôm nay bác sĩ xét nhiệm bảo sau 3 tháng sét nhiệm lại chứ h vẫn chưa chính xác nên em cành lo

Charles
28-08-2017, 14:04
Tại trong thời gian này em cảm thấy người yếu. Có nhiều triệu chứng giống nhiễm hiv
hôm nay bác sĩ xét nhiệm bảo sau 3 tháng sét nhiệm lại chứ h vẫn chưa chính xác nên em cành lo

Kết quả 10 tuần âm tính thì dù thực sự có nguy cơ cũng yên tâm không nhiễm HIV rồi. Trường hợp bạn đã được tư vấn không có nguy cơ nên hãy yên tâm đi.

Tuanmecsedec
28-08-2017, 14:12

Như vậy,ban quản trị tư vấn cho bạn không sai,bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.