PDA

View Full Version : Lây hiv khi đi biển

dattran
20-06-2017, 12:04
Hôk nay em đi bieen, mà chân đang dưới nước thì khi nhảy lên chân ch xuống thì thấy có hơi đau, lên bờ xem thì thấy có một vết xước nhỏ và chảy máu, liệu có phải là kim tiêm hay gì có thể lây hiv ở dưới nước không và em có nên đi xn không

phạm nhật tiến
20-06-2017, 12:31
Hôk nay em đi bieen, mà chân đang dưới nước thì khi nhảy lên chân ch xuống thì thấy có hơi đau, lên bờ xem thì thấy có một vết xước nhỏ và chảy máu, liệu có phải là kim tiêm hay gì có thể lây hiv ở dưới nước không và em có nên đi xn không
không có nguy cơ bạn đạp vỏ ốc thôi

Charles
20-06-2017, 13:35

Dù bạn có đạp phải cài gì dưới đáy biển cũng không có nguy cơ với HIV, vì không có con virus nào sống được dưới đáy biển.

Tuanmecsedec
20-06-2017, 14:59

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.