PDA

View Full Version : Biết phải làm sao

Online22
20-06-2017, 13:07
​Cuộc sống xô bờ ,khi biết minh mang bệnh(tự nhũ chơi được phải chịu đươc).Nhưng rồi tinh thần vẫn suy sụp thả thân mình theo chiều gió mặc cho dòng dời trôi, lao vào các cuộc chơi vô bờ.. đêm về lại nghĩ thương Bố,Mẹ quá nhưng con biết phải làm sao,khi cuộc sống này ko còn ý nghĩa, không còn bạn bè,muốn từ bỏ mọi công việc đi đâu đó thật xa..một mảnh đất mới,sống nốt quảng dời còn lại...nhưng ko thể bỏ được Bô,Mẹ,lại ngâm ngùi sống tiếp như chưa có việc gì xảy ra...Buồn quá cuộc đời ơi!!!

Ahhhh
20-06-2017, 15:58
Cố gắng nha bạn

vuive90
20-06-2017, 21:25
cố lên nào chàng trai trẻ. vẫn còn nhiều điều cần làm lắm.
thay vì ủ rủ cảm thấy có lỗi.
sao ko là việc có ích cho xã hội.
sao ko làm thật nhiều tiền cho bố mẹ bớt ngánh nặng.
tôi 1 người đồng cảnh ngộ chia sẽ cùng bạn

phạm nhật tiến
20-06-2017, 21:47
​Cuộc sống xô bờ ,khi biết minh mang bệnh(tự nhũ chơi được phải chịu đươc).Nhưng rồi tinh thần vẫn suy sụp thả thân mình theo chiều gió mặc cho dòng dời trôi, lao vào các cuộc chơi vô bờ.. đêm về lại nghĩ thương Bố,Mẹ quá nhưng con biết phải làm sao,khi cuộc sống này ko còn ý nghĩa, không còn bạn bè,muốn từ bỏ mọi công việc đi đâu đó thật xa..một mảnh đất mới,sống nốt quảng dời còn lại...nhưng ko thể bỏ được Bô,Mẹ,lại ngâm ngùi sống tiếp như chưa có việc gì xảy ra...Buồn quá cuộc đời ơi!!!
hiv chỉ là cho bạn bước qua 1 trang mới để làm lại cuộc đời làm những gì bạn thích quý trọng giây phút bên gia đình mong bạn luôn mạnh khoẻ nhé