PDA

View Full Version : Mang bcs tinh trùng có trào ra ngoài

thehub
22-06-2017, 18:32
E vs bạn gái e có qhtd có mang bao lâm trận xong e vẫn típ tục khoảng 1p nữa mới lấy ra.khi lấy ra em thấy phần miệng phía dưới bcs chổ ống dẫn tinh có chất nhầy nhầy không biết tinh trùng hay là do âm đạo tiết ra hic hay do bcs không chất lượng em mua chỉ 10k thôi như vậy có khả năng mang thai không
Anh chị giúp e với

Charles
22-06-2017, 19:18
E vs bạn gái e có qhtd có mang bao lâm trận xong e vẫn típ tục khoảng 1p nữa mới lấy ra.khi lấy ra em thấy phần miệng phía dưới bcs chổ ống dẫn tinh có chất nhầy nhầy không biết tinh trùng hay là do âm đạo tiết ra hic hay do bcs không chất lượng em mua chỉ 10k thôi
Anh chị giúp e với

Bạn QHTD với bạn gái, cũng đã sử dụng BCS thì không hiểu bạn lo lắng điều gì?

thehub
22-06-2017, 19:54
Bạn QHTD với bạn gái, cũng đã sử dụng BCS thì không hiểu bạn lo lắng điều gì?
Tại e đang đi nvqs với lại thấy có chất gì trào ra em sợ mang thai

Charles
22-06-2017, 19:57
Tại e đang đi nvqs với lại thấy có chất gì trào ra em sợ mang thai

Tinh dịch có trào ra ngoài hay không khi rút ra bạn phải biết rõ chứ.

thehub
22-06-2017, 20:03
Tinh dịch có trào ra ngoài hay không khi rút ra bạn phải biết rõ chứ.
E sờ chổ ống tinh thấy nhớt k pk là chất gì ạ
Bao thì e thử k rách ạ

Charles
22-06-2017, 20:12
Bao thì e thử k rách ạ

Khi bạn xuất tinh xong mà không rút ra ngay vẫn quan hệ thêm tầm 1 phút nữa thì tinh dịch tràn ra ngoài là điều có thể. Vấn đề bạn là người trực tiếp nên cần phải xác định rõ thì BQT mới tư vấn chính xác. Nếu bạn không biết rõ tinh dịch có tràn ra ngoài không mà sợ có thai thì có thể cho bạn gái uống thuốc ngừa thai khẩn cấp.

thehub
22-06-2017, 20:30
Khi bạn xuất tinh xong mà không rút ra ngay vẫn quan hệ thêm tầm 1 phút nữa thì tinh dịch tràn ra ngoài là điều có thể. Vấn đề bạn là người trực tiếp nên cần phải xác định rõ thì BQT mới tư vấn chính xác. Nếu bạn không biết rõ tinh dịch có tràn ra ngoài không mà sợ có thai thì có thể cho bạn gái uống thuốc ngừa thai khẩn cấp. e thấy có tí chất nhờn k pk có phải tinh dịch k ạ ngay phần thun bcs

Charles
22-06-2017, 20:36
e thấy có tí chất nhờn k pk có phải tinh dịch k ạ ngay phần thun bcs

Tinh dịch thì nhờn hơn dịch âm đạo nên dễ nhận biết. Nói chung bạn là người trực tiếp mà còn không rõ nữa thì chỉ có uống thuốc tránh thai khẩn cấp.

Tuanmecsedec
22-06-2017, 20:39
Bao thì e thử k rách ạ

Bao cao su bạn thử không rách thì yên tâm rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

thehub
22-06-2017, 21:08
Bao cao su bạn thử không rách thì yên tâm rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
E luôn tin a lần trc a ns k hiv e xét nghiệm âm tính a ns v e củng yên tâm phần nào