PDA

View Full Version : Em hỏi lại ạ e lo lắng quá sợ tay dính máu thủ dâm

Hoanganh12345
23-06-2017, 13:25
Đêm qua em có tiếp xúc trực tiếp với 1 người lạ mặt. Do có băng bó vết thương cho cậu ấy tay có dính máu. Em không biết ng đó có bị nhiễm H không. Lúc về em có dùng tay thủ dâm mà chưa rửa tay sau khi băng bó vết thương. Trương hợp ng đó bị nhiễm H thì em có bị lay nhiễm không ạ

phạm nhật tiến
23-06-2017, 13:32
Đêm qua em có tiếp xúc trực tiếp với 1 người lạ mặt. Do có băng bó vết thương cho cậu ấy tay có dính máu. Em không biết ng đó có bị nhiễm H không. Lúc về em có dùng tay thủ dâm mà chưa rửa tay sau khi băng bó vết thương. Trương hợp ng đó bị nhiễm H thì em có bị lay nhiễm không ạkhông có nguy cơ trong trường hợp này

Charles
23-06-2017, 13:56
Đêm qua em có tiếp xúc trực tiếp với 1 người lạ mặt. Do có băng bó vết thương cho cậu ấy tay có dính máu. Em không biết ng đó có bị nhiễm H không. Lúc về em có dùng tay thủ dâm mà chưa rửa tay sau khi băng bó vết thương. Trương hợp ng đó bị nhiễm H thì em có bị lay nhiễm không ạ

Cho dù người đó có HIV luôn, bạn cũng yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
23-06-2017, 15:14

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoanganh12345
03-07-2017, 22:07
E vẫn áy này quá ạ vì lúc đó máu vẫn chưa đông vì khoảng thời gian xảy ra 2 việc cách nhau có 5 phút thôi ạ. Em lo
lắng quá ạ

phạm nhật tiến
03-07-2017, 23:08
E vẫn áy này quá ạ vì lúc đó máu vẫn chưa đông vì khoảng thời gian xảy ra 2 việc cách nhau có 5 phút thôi ạ. Em lo
lắng quá ạkhông sao đâu yên tâm đi

Tuanmecsedec
03-07-2017, 23:18
lắng quá ạ

Ban quản trị tư vấn không sao rồi thì yên tâm đi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
04-07-2017, 07:27
lắng quá ạ

Không có nguy cơ đâu bạn.

Hoanganh12345
04-07-2017, 10:51
Dạ vâng e cám ơn ạ