PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và tay dính dịch móc mũi

Hoihan1lan
23-06-2017, 20:09
Hôm thứ 3 em có quan hệ có bao cao su.
1/ Lúc em lấy bao cao su ra, tay em có vết xước vì vết đó do em cắn móng tay và dính dịch âm đạo thì có nguy có không ạ. Vết xước có máu nhỏ ít thì có nguy cơ không ạ?
2/ Tay em dính dịch âm đạo và ngoáy lỗ mũi liền sau đó. Mũi em hay bị trầy xước và có máu, nếu mũi có máu mà ngoáy tay dính dịch thì có nguy cơ không ạ.
Em lo lắng quá. Em xin cảm ơn!

Charles
23-06-2017, 20:11
1/ Lúc em lấy bao cao su ra, tay em có vết xước vì vết đó do em cắn móng tay và dính dịch âm đạo thì có nguy có không ạ. Vết xước có máu nhỏ ít thì có nguy cơ không ạ?
2/ Tay em dính dịch âm đạo và ngoáy lỗ mũi liền sau đó. Mũi em hay bị trầy xước và có máu, nếu mũi có máu mà ngoáy tay dính dịch thì có nguy cơ không ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Hoihan1lan
23-06-2017, 20:12
Em cảm ơn ạ. Tại em sợ là nếu có máu thì em có nguy cơ.

Charles
23-06-2017, 20:14
Em cảm ơn ạ. Tại em sợ là nếu có máu thì em có nguy cơ.

Dù có máu luôn cũng không có nguy cơ như vậy. Khi nào tay bạn đang chảy máu mà cho vào bên trong AD để kích thích hãy lo.

Hoihan1lan
23-06-2017, 20:15
Anh tư vấn cho em thì em đã yên tâm hơn rồi ạ. Cảm ơn anh đã tư vấn cho em. Chúc anh và gia đình luôn mạnh khoẻ. Nếu mà mũi chảy máu cũng ko sao đúng ko anh?

phạm nhật tiến
23-06-2017, 20:28
Em lo lắng quá. Em xin cảm ơn!những gì bạn kể không có nguy cơ

Hoihan1lan
23-06-2017, 20:30
Cảm ơn anh ạ. Mũi em có máu rồi tay em dính dịch âm đạo rồi ngoáy mũi. Em có nguy cơ với trường họp này không ạ?

Charles
23-06-2017, 20:32
Cảm ơn anh ạ. Mũi em có máu rồi tay em dính dịch âm đạo rồi ngoáy mũi. Em có nguy cơ với trường họp này không ạ?

Bạn có ngoáy tanh bành lỗ mũi cũng không có nguy cơ.

Hoihan1lan
23-06-2017, 20:34
Dạ vậy em an tâm rồi ạ. Cảm ơn Ban Quản Trị đã tư vấn giúp em!

Tuanmecsedec
23-06-2017, 20:40

Anh tư vấn cho em thì em đã yên tâm hơn rồi ạ. Cảm ơn anh đã tư vấn cho em. Chúc anh và gia đình luôn mạnh khoẻ. Nếu mà mũi chảy máu cũng ko sao đúng ko anh?

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.