PDA

View Full Version : Quan hệ với gái massage không dùng bao cao su

fearvina
24-06-2017, 10:59
Chào bác sỹ và mọi người,

Đêm hôm qua em có đi massage , trong lúc tắm rửa ở trong bồn thì có thực hiện chủ yếu OS. Sau đó em có cho vào trong không dùng bao trong khoảng vài phút ra xuất ra ngoài. Tất cả thực hiện trong môi trường có nước xà phòng có giảm nguy cơ không. Có cần phải uống PEP điều trị không vì nghe bảo uống thuốc rất mệt.

Nhờ mọi người tư vấn.

Em xin cảm ơn

Charles
24-06-2017, 11:01

Đêm hôm qua em có đi massage , trong lúc tắm rửa ở trong bồn thì có thực hiện chủ yếu OS. Sau đó em có cho vào trong không dùng bao trong khoảng vài phút ra xuất ra ngoài. Tất cả thực hiện trong môi trường có nước xà phòng có giảm nguy cơ không. Có cần phải uống PEP điều trị không vì nghe bảo uống thuốc rất mệt.

Nhờ mọi người tư vấn.

Em xin cảm ơn

Bạn QHTD không an toàn là có nguy cơ, bạn nên đến Bệnh viện để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ.

fearvina
24-06-2017, 11:54
Thank bác.

phạm nhật tiến
24-06-2017, 11:57

Nhờ mọi người tư vấn.

Em xin cảm ơn
trường hợp này thì có nguy cơ nên dùng pep trong 72h

Tuanmecsedec
25-06-2017, 07:27

Nhờ mọi người tư vấn.

Em xin cảm ơn

Những gì bạn kể cho dù bạn có cho xuất tinh ngoài thì trường hợp này là bạn quan hệ tình dục không an toàn có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.