PDA

View Full Version : Chân bị trầy xước dính dịc âm đạo của GMD có nguy cơ lây nhiễm HIV không?

lolang 85
26-06-2017, 16:24
Em xin phép anh chị tư vấn viên hỏi chút ạ. Hôm thứ 7 vừa rồi em có đi quan hệ với GMD và lúc đó chân bị đá vào thành giường gây trầy bong da trắng hếu mà không thấy chảy máu ( diện tích rộng 0,5 cm dài 2cm). Sau đó em có lấy tay cầm vào cuống BCS và tháo BCS lúc đó có dính dịch âm đạo của GMD sau đó em lại quên mất nên đi sờ tay cạnh vết thương nhưng không sờ vào vết thương. Cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm thế nào ạ? Và lúc đó mồ hôi ở khu vực cạnh viết thương chảy ra mà lẫn với dịch âm đạo mà tay mình sờ vào khu vực gần vết thương chảy vào vết thương thì có làm sao không ạ? Em mong các anh chị tư vấn sớm luôn cho em vì giờ đã là 48h sau quan hệ rồi ạ.

Charles
26-06-2017, 16:28
Em xin phép anh chị tư vấn viên hỏi chút ạ. Hôm thứ 7 vừa rồi em có đi quan hệ với GMD và lúc đó chân bị đá vào thành giường gây trầy bong da trắng hếu mà không thấy chảy máu ( diện tích rộng 0,5 cm dài 2cm). Sau đó em có lấy tay cầm vào cuống BCS và tháo BCS lúc đó có dính dịch âm đạo của GMD sau đó em lại quên mất nên đi sờ tay cạnh vết thương nhưng không sờ vào vết thương. Cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm thế nào ạ? Và lúc đó mồ hôi ở khu vực cạnh viết thương chảy ra mà lẫn với dịch âm đạo mà tay mình sờ vào khu vực gần vết thương chảy vào vết thương thì có làm sao không ạ? Em mong các anh chị tư vấn sớm luôn cho em vì giờ đã là 48h sau quan hệ rồi ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

lolang 85
26-06-2017, 16:40
Vâng, cám ơn anh. Em cũng ít khi đi GMD nên cũng lo quá, tại xa vợ cũng lâu quá nên không chịu được mới vậy thôi ạ.

Tuanmecsedec
26-06-2017, 16:41

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
26-06-2017, 16:46
yên tâm đi những gì bạn kể không có nguy cơ

Nguyen Ha
26-06-2017, 20:43
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

lolang 85
26-06-2017, 22:09
Vâng cám ơn các anh chị trong diễn đàn nhiều ạ. Vắng vợ nhiều khi túng thiếu nên giải tỏa mà đâm ra lại sinh lo lắng vào người.

lolang 85
27-06-2017, 20:17
Vết trầy da ở chân em hôm nay thấy bị sưng đỏ và lên vẩy (dài 2cm rộng 0,5cm), như vậy là vết trầy da rất là sâu mà bị dính dịch âm đạo ở tay cầm bao vậy có làm sao không hả các anh chị.

phạm nhật tiến
27-06-2017, 20:19
Vết xước ở chân em hôm nay thấy bị sưng đỏ và lên vẩy, như vậy là vết trầy da rất là sâu mà bị dính dịch âm đạo ở tay cầm bao vậy có làm sao không hả các anh chị.
không có nguy cơ như vậy đâu

Tuanmecsedec
27-06-2017, 21:58
Vết trầy da ở chân em hôm nay thấy bị sưng đỏ và lên vẩy (dài 2cm rộng 0,5cm), như vậy là vết trầy da rất là sâu mà bị dính dịch âm đạo ở tay cầm bao vậy có làm sao không hả các anh chị.

Không có sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
28-06-2017, 08:22

Không sao đâu bạn.

lolang 85
28-06-2017, 12:17
Vâng, em cám ơn anh chị tư vấn ạ. Chắc từ giờ em cũng chừa ạ vì đi GMD rủi ro quá mà nhỡ làm sao lại lây về cho vợ con thì chết. Kể cả dù mình ý thức được đi BCS nhưng vẫn còn vấn đề rủi ro khác phát sinh không lường trước và chủ quan được.

Tuanmecsedec
28-06-2017, 14:00
Vâng, em cám ơn anh chị tư vấn ạ. Chắc từ giờ em cũng chừa ạ vì đi GMD rủi ro quá mà nhỡ làm sao lại lây về cho vợ con thì chết. Kể cả dù mình ý thức được đi BCS nhưng vẫn còn vấn đề rủi ro khác phát sinh không lường trước và chủ quan được.
Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

lolang 85
05-07-2017, 15:17
Đúng là em bị tâm lí mất rồi anh chị ạ, chỉ lo về phần chân bị trầy xước rộng vậy thôi chứ bcs thì em mua ở hiệu thuốc nên cũng không lo. Mấy bữa nay tâm lý kiểu như bị ám ảnh ấy, theo anh chị em có nên đi xn khi đủ 4 tuần không ạ? Mà cho em hỏi thêm là lúc em xuất tinh thì gmd ở trên em nằm dưới mà lúc em xuất rồi 1 lúc sau em mới rút ra khi đó bao ko bị tuột nhưng em sợ là tinh dịch của em tan ra rồi nằm rải rác trong bao chảy xuống gốc của dương vật mà gặp dịch ÂĐ nó có bị trộn lẫn và theo ngược lên đầu dương vật như tinh trùng bơi ấy không vì nó là virus mà.

Charles
05-07-2017, 15:19
Đúng là em bị tâm lí mất rồi anh chị ạ, chỉ lo về phần chân bị trầy xước rộng vậy thôi chứ bcs thì em mua ở hiệu thuốc nên cũng không lo. Mấy bữa nay tâm lý kiểu như bị ám ảnh ấy, theo anh chị em có nên đi xn khi đủ 4 tuần không ạ? Mà cho em hỏi thêm là lúc em xuất tinh thì gmd ở trên em nằm dưới mà lúc em xuất rồi 1 lúc sau em mới rút ra khi đó bao ko bị tuột nhưng em sợ là tinh dịch của em tan ra rồi nằm rải rác trong bao chảy xuống gốc của dương vật mà gặp dịch ÂĐ nó có bị trộn lẫn và theo ngược lên đầu dương vật như tinh trùng bơi ấy không vì nó là virus mà.

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, XN hay không phải hỏi chính bạn.

Tuanmecsedec
05-07-2017, 15:20

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

lolang 85
05-07-2017, 15:24
Tại mấy hôm nay nhìn thấy vợ con nghĩ lại thấy ân hận vì chót làm điều có lỗi mà lại có vấn đề gì xảy ra mà không chỉ ảnh hưởng đến riêng mình mà cả cho vợ con mình nữa. Đúng là không có cái dại nào bằng cái dại nào, vừa tiền mất mà lại lo tật mang anh ạ.

lolang 85
05-07-2017, 15:32
Đúng là có trải qua hoạn nạn mới thấy được giá trị của cuộc sống. Anh chị tư vấn thì em an tâm rồi nhưng vấn đề là bị tâm lí rồi ấy. Bởi sao xã hội chúng ta cần phải tuyên truyền và giảng dạy nhiều hơn về căn bệnh này để cho mọi người hiểu được và không có tâm lí, kỳ thị về nó nữa. Nhiều khi là do áp lực xã hội, bạn bè, người thân đâm ra con người ta cứ nghĩ về nó rất ám ảnh.

lolang 85
18-07-2017, 16:52
http://diendanhiv.vn/webkit-fake-url://fcc90072-d71c-46fd-bc67-f0f260c7ac6b/imagejpeg

lolang 85
18-07-2017, 16:54
Em vừa xét nghiệm tại hồng ngọc về xong thế này sau 24 ngày có ổn không và có phải xét nghiệm lại sau 3 tháng không?

lolang 85
18-07-2017, 16:57
Hiv combo Ag/Ab 0.46(Negative) tại phòng khám Hồng Ngọc kaengnam

phạm nhật tiến
18-07-2017, 17:53
dưới 1 là âm tính

Charles
18-07-2017, 20:16
Em vừa xét nghiệm tại hồng ngọc về xong thế này sau 24 ngày có ổn không và có phải xét nghiệm lại sau 3 tháng không?

Bạn không có nguy cơ XN chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, không cần XN nữa.

lolang 85
18-07-2017, 21:46
Vâng cám ơn các anh chị, chính vì bị tâm lý nên đi cho giải tỏa dù biết là anh chị đã tư vấn rồi. Bây giờ có cạch không dám đi với GMD nữa. Đến bao giờ có thuốc chữa thì mới dám nghĩ đến thôi chốt lại là đến mốc 3 tháng với 6 tháng không phải đi xét nghiệm nữa nhỉ, vì bên hồng ngọc người ta tư vấn nến 3 đến 6 tháng sau xét nghiệm chốt lại.

Tuanmecsedec
19-07-2017, 06:32

Vâng cám ơn các anh chị, chính vì bị tâm lý nên đi cho giải tỏa dù biết là anh chị đã tư vấn rồi. Bây giờ có cạch không dám đi với GMD nữa. Đến bao giờ có thuốc chữa thì mới dám nghĩ đến thôi ������ chốt lại là đến mốc 3 tháng với 6 tháng không phải đi xét nghiệm nữa nhỉ, vì bên hồng ngọc người ta tư vấn nến 3 đến 6 tháng sau xét nghiệm chốt lại.

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.Bạn không cần xét nghiệm nữa,họ khuyên bạn xét nghiệm tiếp chẳng qua là muốn thu thêm tiền xét nghiệm của bạn thôi.

lolang 85
19-07-2017, 12:15
Vâng em cám ơn anh Tuấn và các anh chị khác trong diễn đàn. Thực ra em rất tin anh chị tư vấn rồi nhưng do tâm lý nên đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý thôi ạ. Vì mình còn có vợ con nên nhiều khi không tránh được tâm lý bị dao động và suy nghĩ. Hơn nữa hiện nay nhiều nơi tư vấn khác nhau nên lại càng gây hoang mang tâm lý cho mình, nhưng bản thân em cũng vẫn tin mình hầu như là không có nguy cơ nên mình cứ xét nghiệm để giải tỏa tâm lý. Vả lại em cũng hay đi hiến máu nhân đạo nên cũng hay được cơ quan cử đi hiến máu do đó có bị vấn đề gì mà cơ quan biết thì chết dở nên cứ ăn chắc anh ạ.