PDA

View Full Version : Bị bệnh lậu tay dính dịch ray mắt

thantrong
29-06-2017, 06:59
E bị lậu, e có thủ dâm có bị dính dịch và chưa rửa tay, tối e đi ngủ e có dụi mắt thì có nguy cơ lây lên mắt Kô ạ.

Tuanmecsedec
29-06-2017, 07:08
E bị lậu, e có thủ dâm có bị dính dịch và chưa rửa tay, tối e đi ngủ e có dụi mắt thì có nguy cơ lây lên mắt Kô ạ.
Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phạm nhật tiến
29-06-2017, 07:10
E bị lậu, e có thủ dâm có bị dính dịch và chưa rửa tay, tối e đi ngủ e có dụi mắt thì có nguy cơ lây lên mắt Kô ạ.không sao đâu, không có bị lậu mắt đâu ;)

thantrong
29-06-2017, 07:11
Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thời gian e thủ dâm bị dính dịch vào tay và cho lên mắt dụi rất ngắn a ạ. Cũng không sao đúng kô anh.

thantrong
29-06-2017, 07:12
không sao đâu, không có bị lậu mắt đâu ;)

Vâng. Cảm ơn anh

phạm nhật tiến
29-06-2017, 07:13
Thời gian e thủ dâm bị dính dịch vào tay và cho lên mắt dụi rất ngắn a ạ. Cũng không sao đúng kô anh.
đúng rồi đó không sao đâu
p/s: nếu có sao bạn là người đầu tiên bị lậu mắt đó

Tuanmecsedec
29-06-2017, 07:13

Không sao đâu bạn.

thantrong
29-06-2017, 07:28
đúng rồi đó không sao đâu
p/s: nếu có sao bạn là người đầu tiên bị lậu mắt đó

Không sao thì sao có người đầu tiên đc anh. Hì hì

thantrong
29-06-2017, 20:16
Hnay mắt e cứ mỏi mỏi nhức nhức. E tin ac nhưng cảm giác vẫn lo lo. E sợ lắm ac ạ. E bị lậu sinh dục nhưng chữa mãi Kô đc, bj e chỉ sợ nó lây sang chỗ khác thôi ạ.

Charles
29-06-2017, 20:21
Hnay mắt e cứ mỏi mỏi nhức nhức. E tin ac nhưng cảm giác vẫn lo lo. E sợ lắm ac ạ. E bị lậu sinh dục nhưng chữa mãi Kô đc, bj e chỉ sợ nó lây sang chỗ khác thôi ạ.

Mắt bạn bị sao thì nên đi khám chuyên khoa mắt Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

phạm nhật tiến
29-06-2017, 20:22
mai bạn đi bệnh viện da liễu trung ương đi chữa hết thôi

thantrong
29-06-2017, 20:37
Mắt bạn bị sao thì nên đi khám chuyên khoa mắt Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Vâng ạ. E nhờ ac tư vấn giúp e thêm nguy cơ về lậu mắt thôi ạ. E chỉ sợ tay e có dịch dụi vào nó lây đấy ạ.

phạm nhật tiến
29-06-2017, 20:38
Vâng ạ. E nhờ ac tư vấn giúp e thêm nguy cơ về lậu mắt thôi ạ. E chỉ sợ tay e có dịch dụi vào nó lây đấy ạ.
không có nguy cơ yên tâm về những gì đã được tư vấn đi

thantrong
29-06-2017, 20:39

E sợ bị lây lên mắt đấy anh. E bị lậu lâu ngày rồi chữa mãi Kô đc nên e rất sợ nó lây chỗ khác. Đi nhiều nơi mà chả chữa đc ý a.

phạm nhật tiến
29-06-2017, 20:42

E sợ bị lây lên mắt đấy anh. E bị lậu lâu ngày rồi chữa mãi Kô đc nên e rất sợ nó lây chỗ khác. Đi nhiều nơi mà chả chữa đc ý a.không thể lây lên mắt đây
chuyện trị không hết thì đi bv da liễu khám sẽ hết thôi

Tuanmecsedec
29-06-2017, 20:44
Tuanmecsedec khẳng định không sao.

thantrong
29-06-2017, 20:48
Tuanmecsedec khẳng định không sao.

Vâng. Thế thì e yên tâm rồi. Cảm ơn anh.

thantrong
11-07-2017, 06:31
Chào các ac. E bị lậu tối hqua e mộng tinh và có cho tay vào quần thấy tay bị ướt lúc đó đang ngủ nên e không biết mình mộng tinh nên vẫn lấy tay dụi lên mắt không biết như vậy thì có sao không hả ac.

phạm nhật tiến
11-07-2017, 06:55
Chào các ac. E bị lậu tối hqua e mộng tinh và có cho tay vào quần thấy tay bị ướt lúc đó đang ngủ nên e không biết mình mộng tinh nên vẫn lấy tay dụi lên mắt không biết như vậy thì có sao không hả ac.
không sao hết
p/s: sao bạn chưa trị lậu nữa để lâu là khởi trị luôn

thantrong
11-07-2017, 07:13
không sao hết
p/s: sao bạn chưa trị lậu nữa để lâu là khởi trị luôn

E đang dùng thuốc rồi a, nhưng để lậu chuyển sang mãn tính thì điều trị rất khó khăn.

thantrong
02-08-2017, 07:13
Chào a chị. E Hnay mộng tinh và lại dính dịch vào tay cho lên mắt thì có sao không ac.

Charles
02-08-2017, 07:26
Chào a chị. E Hnay mộng tinh và lại dính dịch vào tay cho lên mắt thì có sao không ac.

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
02-08-2017, 07:39

Tuanmecsedec nghĩ bạn bị Lậu mà bị Lậu tào lao,hồi đầu tháng 6 nói bị lậu đến hôm nay đầu tháng 8 vẫn còn nói bị lậu ?.Nếu bị lậu tới ngày hôm nay không chữa khỏi có nước rụng cây súng xuống rồi.

thantrong
02-08-2017, 07:54
Tuanmecsedec nghĩ bạn bị Lậu mà bị Lậu tào lao,hồi đầu tháng 6 nói bị lậu đến hôm nay đầu tháng 8 vẫn còn nói bị lậu ?.Nếu bị lậu tới ngày hôm nay không chữa khỏi có nước rụng cây súng xuống rồi.

E bị mấy tháng rồi, e chữa nhưng Kô khỏi. E cũng kô tào lao. Có thể các anh nghĩ chữa bệnh lậu dễ nhưng bị mãn tính chữa không hề dễ tẹo nào.

phạm nhật tiến
02-08-2017, 08:09
không sao hết

mongchohanhphuc
02-08-2017, 14:47
Đừng xem phim hay nghĩ chuyện bậy ban ngày thì ban đêm chắc ko bị đâu ;))

thantrong
12-09-2017, 21:47
Khi bạn bị khoảng 6 tháng trở lên thì hết thuốc chữa. Lúc này bệnh đã ăn vào máu , xương khớp .....Dù bạn có nghĩ thế nào đi nữa thì toàn bộ cơ thể bạn đã nhiễm bệnh rồi nên không cần phải lo lắng nữa . Việc bây giờ là bạn nên lạc quan sống vui vẻ có trách nhiệm với cộng đồng . Thân ái .

Có người bị cả năm vẫn chữa Bt bạn nhé. Kô nên gây hoang mang cho m.n. Mong ad xem xét bài viết của thành viên này tránh ngây hoang mang cho người bệnh.

thantrong
12-09-2017, 21:49
Hnay e đi đái có một ít dịch ở cuối bãi và e có vẩy nó bắn một hạt nhỏ vào mắt có sao kô ac

Tuanmecsedec
12-09-2017, 22:38
Hnay e đi đái có một ít dịch ở cuối bãi và e có vẩy nó bắn một hạt nhỏ vào mắt có sao kô ac
Không sao bạn.

thantrong
18-09-2017, 19:17
Bản thân tôi và bạn tôi là người bệnh tôi hiểu . Tôi chỉ để lâu có 5 tháng thôi mà không chữa khỏi được , bệnh chỉ tạm đỡ khi bạn điều trị và sẽ quay lại khi có điều kiện.Bản thân tôi mất cả gia tài khi nghe BS chữa cả năm trời . Nếu ai mới bị thì nên đến bác sĩ chữa ngay rất đơn giản và đừng bao giờ chữa ĐÔNG Y nhé . Bạn nói (BỊ CẢ NĂM TRỜI VẪN CHỮA BÌNH THƯỜNG ) hoàn toàn khác (vẫn CHỮA KHỎI BÌNH THƯỜNG ) bạn nhé . Sẽ rất ít người dám tố cáo bác sĩ khi họ cam đoan chữa được lậu mãn tính . vì nhuư vậy khác gì tự tố cáo chính mìnhvới cộng đồng . Tôi biết thì tôi mới dám nói , không biết không nói bạn ạ và chịu trách nhiệm trước lời nói của mình . Còn chữa hay không chữa , nghe hay không nghe là quyền của mọi người .

Vậy chắc bạn chưa chữa được thôi chứ mình cũng kô nói bừa vì đã có người chữa được khi bị gần một năm.Còn bạn bảo đông y không chữa được thì hoàn toàn kô có cơ sở vì ngày sưa các ông thầy thuốc ở chỗ mình vẫn chữa cho mấy người bị bệnh này chữa tây y một hai năm không khỏi. Vì bây giờ kháng sinh được khuyên dùng nên người ta không chữa bằng thuốc nam nên các bài thuốc bị thất truyền nhiều nhưng không phải không có cách chữa nhá, chính mình ngày sưa đã được chứng kiến rất nhiều người chữa bằng thuốc nam và là người có họ hàng với mình bây giờ họ vẫn bình thường đấy thôi, chỉ là lâu năm các thầy thuốc dấy kô còn mà con cái lại Kô học thuốc nên mình có tìm đến nhưng họ đều Kô biết ngày sưa ông cha ta chữa thế nào. Nhưng vẫn còn rất nhiều người biết mà mình chưa tìm được thôi. Mình cũng là người bệnh nói lên đây để chia sẻ. Chứ kô nên tranh luận, còn đúng là bị mãn tình thì khó chữa, và dùng kháng sinh khó khỏi vì bị kháng thuốc. Nhưng kô phải Kô chữa được nhé. Còn đông y thì phải tìm đúng người đúng chỗ, chứ kô phải là đông y kô chữa được bạn nhé. Ngày sưa kô có kháng sinh vẫn dùng thuốc nam vẫn khỏi đấy thôi.

quyết
19-09-2017, 01:53
Vậy chắc bạn chưa chữa được thôi chứ mình cũng kô nói bừa vì đã có người chữa được khi bị gần một năm.Còn bạn bảo đông y không chữa được thì hoàn toàn kô có cơ sở vì ngày sưa các ông thầy thuốc ở chỗ mình vẫn chữa cho mấy người bị bệnh này chữa tây y một hai năm không khỏi. Vì bây giờ kháng sinh được khuyên dùng nên người ta không chữa bằng thuốc nam nên các bài thuốc bị thất truyền nhiều nhưng không phải không có cách chữa nhá, chính mình ngày sưa đã được chứng kiến rất nhiều người chữa bằng thuốc nam và là người có họ hàng với mình bây giờ họ vẫn bình thường đấy thôi, chỉ là lâu năm các thầy thuốc dấy kô còn mà con cái lại Kô học thuốc nên mình có tìm đến nhưng họ đều Kô biết ngày sưa ông cha ta chữa thế nào. Nhưng vẫn còn rất nhiều người biết mà mình chưa tìm được thôi. Mình cũng là người bệnh nói lên đây để chia sẻ. Chứ kô nên tranh luận, còn đúng là bị mãn tình thì khó chữa, và dùng kháng sinh khó khỏi vì bị kháng thuốc. Nhưng kô phải Kô chữa được nhé. Còn đông y thì phải tìm đúng người đúng chỗ, chứ kô phải là đông y kô chữa được bạn nhé. Ngày sưa kô có kháng sinh vẫn dùng thuốc nam vẫn khỏi đấy thôi.

Cólẽ tôi không tranh luận vấn đề này nữa ,và chúc bạn gặp được thày được thuốc chữa được bệnh mãn tính này.

thantrong
19-09-2017, 07:55
Cólẽ tôi không tranh luận vấn đề này nữa ,và chúc bạn gặp được thày được thuốc chữa được bệnh mãn tính này.

Đúng rồi. Mình nghĩ chúng ta nên trao đổi để cùng nhau hiểu hơn về bệnh. Còn có bệnh thì phải chữa thôi bạn.

thantrong
07-11-2017, 21:10
Ac ơi cho e hỏi e lại dùng tay vừa thủ dâm xong có dính một ít tinh dịch em dụi lên mắt, vì lúc đó mắt e ngứa nên e vô tình dụi. Ac cho e hỏi e bị lậu dụi lên như vậy thì mắt có sao kô ạ. E dụi xong hôm sau thấy mắt hơi nhức kô biết có sao kô ạ?

Trần Quang Vinh
07-11-2017, 21:53
Ac ơi cho e hỏi e lại dùng tay vừa thủ dâm xong có dính một ít tinh dịch em dụi lên mắt, vì lúc đó mắt e ngứa nên e vô tình dụi. Ac cho e hỏi e bị lậu dụi lên như vậy thì mắt có sao kô ạ. E dụi xong hôm sau thấy mắt hơi nhức kô biết có sao kô ạ?
Không sao đâu bạn

Tuanmecsedec
07-11-2017, 23:11

Bạn tự thủ dâm rồi sợ tự mình lây nhiễm lậu là sao bạn.

thantrong
08-11-2017, 08:25
Bạn tự thủ dâm rồi sợ tự mình lây nhiễm lậu là sao bạn.

Em bị lậu sinh dục nên e sợ lây lên mắt ạ. Mắt e Hnay có hiện tượng đỏ nhiều hơn, không biết có sao kô a?

Tuanmecsedec
08-11-2017, 08:52
Em bị lậu sinh dục nên e sợ lây lên mắt ạ. Mắt e Hnay có hiện tượng đỏ nhiều hơn, không biết có sao kô a?

Con mắt rất nhạy cảm làm sao bạn tự đưa tay lên dụi mắt mà vào có ngươi được,vì khi đưa tay lên thì con mắt sẽ tự động nhắm lại thôi.

thantrong
08-11-2017, 12:46
Con mắt rất nhạy cảm làm sao bạn tự đưa tay lên dụi mắt mà vào có ngươi được,vì khi đưa tay lên thì con mắt sẽ tự động nhắm lại thôi.

Vâng anh. Mắt e lúc đó nhắm lại. E chỉ dụi bên ngoài thôi a ạ. Vậy là không sao phải không a?

Nguyen Ha
08-11-2017, 14:28
Vâng anh. Mắt e lúc đó nhắm lại. E chỉ dụi bên ngoài thôi a ạ. Vậy là không sao phải không a?

Không sao bạn ạ.

Tuanmecsedec
08-11-2017, 14:43

Không có sao.

thantrong
24-12-2017, 11:14
Em bị lậu quan hệ với bạn gái 1 phút có dùng bao nhưng e Kô để ý chỉ kéo xuống một nửa. Xuất tinh nhưng em vẫn nhấp thêm một lúc nếu dịch tràn xuống qua bao thì có nguy cơ lây cho bạn gái e Kô ạ?

Charles
24-12-2017, 11:17
Em bị lậu quan hệ với bạn gái 1 phút có dùng bao nhưng e Kô để ý chỉ kéo xuống một nửa. Xuất tinh nhưng em vẫn nhấp thêm một lúc nếu dịch tràn xuống qua bao thì có nguy cơ lây cho bạn gái e Kô ạ?

Bạn đã dùng BCS ngăn ngừa, dù chỉ đeo nửa DV cũng yên tâm không sao.

thantrong
24-12-2017, 12:35
Bạn đã dùng BCS ngăn ngừa, dù chỉ đeo nửa DV cũng yên tâm không sao.
Vâng a. E cũng lo lắng cho bạn gái vì e đeo một nửa nên sợ dịch bị tràn xuống chân bao.

Tuanmecsedec
24-12-2017, 14:12

Vâng a. E cũng lo lắng cho bạn gái vì e đeo một nửa nên sợ dịch bị tràn xuống chân bao.

Bạn yên tâm không có sao.

thantrong
24-12-2017, 14:30
Em cảm ơn a Tuấn và anh Trường Xuân. Hai anh tư vấn e yên tâm rồi ạ.

thantrong
26-12-2017, 14:25
A.c ơi hnay bạn gái e kể là hôm đó vẫn có dịch trong âm đạo, và còn nói là nhiều nữa. Như vậy thì bạn gái e có ngu cơ lây của e cao kô ạ?

Tuanmecsedec
26-12-2017, 14:51
A.c ơi hnay bạn gái e kể là hôm đó vẫn có dịch trong âm đạo, và còn nói là nhiều nữa. Như vậy thì bạn gái e có ngu cơ lây của e cao kô ạ?

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

thantrong
26-12-2017, 15:57
Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

A tuấn ơi bạn gái e bảo là có thấy tinh dịch chảy ra khi ngồi dậy. Như vậy kô sao hả a?

Tuanmecsedec
26-12-2017, 16:00
A tuấn ơi bạn gái e bảo là có thấy tinh dịch chảy ra khi ngồi dậy. Như vậy kô sao hả a?

Không sao bạn.